ആഷിമ [Master]

Posted by

ആഷിമ

Aashima | Author : Master

 

“ആഷിമോളെ, റാം അങ്കിള്‍ വന്നിട്ടുണ്ട്”കാമുകന്റെയൊപ്പം ഒളിച്ചോടിയ വീട്ടമ്മയുടെ ചിത്രത്തിലേക്ക് നോക്കി പലതും ആലോചിച്ച് ഇരിക്കവേയാണ് ആഷിമ മമ്മി വിളിച്ചു പറയുന്നത് കേട്ടത്. ഒരു നിമിഷം അവളുടെ തുടുത്ത കാല്‍വിരലുകളില്‍ നിന്നും ഒരു തരിപ്പ് മുകളിലേക്ക് പടര്‍ന്നുകയറി ദേഹമാകെ വ്യാപിച്ചു. പേപ്പര്‍ കളഞ്ഞിട്ട് സോഫയെ ദുഖത്തിലാഴ്ത്തി സ്വന്തം വിരിഞ്ഞ വെണ്ണച്ചന്തികള്‍ ഉയര്‍ത്തി അവള്‍ അടുക്കളയിലേക്ക് ചെന്നു. ബീന ഗ്യാസടുപ്പില്‍ വെന്തുകൊണ്ടിരുന്ന മട്ടന്‍ ഇളക്കിക്കൊണ്ട് ഫോണില്‍ സംസാരത്തിലായിരുന്നു. അവള്‍ ചെന്നപ്പോഴേക്കും സംസാരം അവസാനിച്ചതിനാല്‍ അവള്‍ ഫോണ്‍ മാറ്റിവച്ചു.

“എപ്പഴാ മമ്മീ അങ്കിള്‍ വന്നത്?”

അഴിച്ചിട്ടിരുന്ന, നിതംബങ്ങളെ തഴുകിത്തലോടി അലസമായി കിടന്നിരുന്ന തഴച്ചുവളര്‍ന്ന മുടി വാരി മുകളിലേക്ക് കെട്ടിവച്ചുകൊണ്ട് ആഷി ചോദിച്ചു. ഇറക്കം കുറഞ്ഞ അവളുടെ ഷര്‍ട്ടിന്റെ കൈകള്‍ തുടുത്ത കക്ഷങ്ങളും, അവയില്‍ വളര്‍ന്നിരുന്ന ചെമ്പന്‍ നിറമുള്ള രോമങ്ങളും പുറത്തുകാട്ടി.

“ഇന്നലെ സന്ധ്യയ്ക്ക് വന്നത്രേ. ഇത്തവണ അവന്‍ പറയാതാ വന്നത്. സര്‍പ്രൈസ് വിസിറ്റ്” മകളെ നോക്കാതെ സ്വയം ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ബീന പറഞ്ഞു.

ആഷിമയുടെ തുടുത്ത മുഖം സായന്തനത്തിലെ ചക്രവാളം പോലെ ചെമന്നു. ചോര കിനിയുന്ന അവളുടെ അധരപുടങ്ങളിലേക്ക് മദരസം കടല്‍ത്തിര പോലെ കുതിച്ചെത്തി. സ്വയമറിയാതെ കീഴ്ചുണ്ട് പുറത്തേക്ക് തള്ളി അവള്‍ അതില്‍ വിരലോടിച്ചു.

“ഇങ്ങോട്ട് എപ്പഴാ വരുന്നേ?” തുടയിടുക്കില്‍ നെയ്യുരുകിത്തുടങ്ങിയത് നല്‍കിയ സുഖകരമായ അസ്വസ്ഥതയോടെ അവള്‍ ചോദിച്ചു. നെഞ്ചിനു ഭാരമായ അവളുടെ വന്മുലകള്‍ ഉയര്‍ന്നുതാഴാന്‍ തുടങ്ങിയിരുന്നു.

“വന്നതല്ലേ ഉള്ളൂ; ഇന്നോ നാളെയോ വരുമായിരിക്കും” ബീന അവളുടെ ഭാവമാറ്റം ശ്രദ്ധിക്കാതെ പറഞ്ഞു.

എന്തോ ആവശ്യത്തിനായി അവള്‍ പുറത്തേക്ക് പോയപ്പോള്‍ ആഷിമ തിരികെ സ്വീകരണ മുറിയിലെത്തി സോഫയിലേക്ക് നോക്കി. വായിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന വാര്‍ത്ത പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ അവള്‍ക്ക് താല്പര്യം നഷ്ടപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. മെല്ല അവള്‍ പടികള്‍ കയറി സ്വന്തം മുറിയിലെത്തി കട്ടിലിലേക്ക് വീണു. കമിഴ്ന്നു വീണ അവളുടെ അരപ്പാവട തെന്നിമാറി തടിച്ചു കൊഴുത്ത വെണ്ണത്തുടകള്‍ പകുതിയും പുറത്തായി. ഉരുണ്ട കാല്‍വണ്ണകളും നനുത്ത രോമങ്ങളുമുള്ള കൊഴുത്ത കണംകാലുകള്‍ അവള്‍ ഇരുവശത്തേക്കും ആട്ടി. അവ അകലുമ്പോള്‍ പിന്നില്‍ നിന്നും തുടകളുടെ ഇടയിലൂടെ അവളുടെ ഇറുകിയ പാന്റീസ് കാണാമായിരുന്നു. പാന്റീസിന്റെ ഉള്ളില്‍, ഒരാഴ്ച മുന്‍പ് നീക്കം ചെയ്ത് വീണ്ടും കിളിര്‍ത്തുതുടങ്ങിയ രോമത്തുമ്പുകളുടെ നടുവില്‍ നന്നായി പിളര്‍ന്നിരിക്കുന്ന മുഴുത്ത പൂറ്റിലേക്ക് സുഖം പകരുന്ന നനവ് പടര്‍ന്നിറങ്ങുന്നത് അവളറിഞ്ഞു.

‘അങ്കിള്‍’ സുഖകരമായ ഓര്‍മ്മകളില്‍ അലിഞ്ഞുപോയ ആഷിമ ലജ്ജയോടെ മന്ത്രിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *