സിന്ദൂരരേഖ 5 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

സിന്ദൂരരേഖ 5

Sindhura Rekha Part 5 | Author : Ajith Krishna | Previous Part

 

എന്റെ രണ്ടാമത്തെ കഥ മൂലം ഈ കഥയ്ക്ക് ഒരു കോട്ടവും വരില്ല. അത് കൊണ്ട് ആണ് ഞാൻ പരമാവധി വേഗത്തിൽ ഈ പാർട്ടും പോസ്റ്റ്‌ ചെയുന്നത്.വായിക്കാൻ നിങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ എഴുതാൻ ഞാൻ കാണും. രണ്ടാമത്തെ സ്റ്റോറി എത്തിയപ്പോൾ പലരും ഈ സ്റ്റോറിയുടെ ബാക്കി ആണ് ചോദിക്കാൻ തുടങ്ങിത്. ഞാൻ ഒരിക്കലും ഈ സ്റ്റോറി വഴിയിൽ കളഞ്ഞത് അല്ല. ഒരു തീം കിട്ടിയപ്പോൾ അത് വേഗം എഴുതി കഥ ആക്കുവാൻ ശ്രമിച്ചു അത്ര മാത്രം. അത് മറ്റൊന്നും കൊണ്ട് അല്ല ധാരാളം എഴുത്ത്കാർ ഉള്ള നമ്മുടെ സൈറ്റിൽ ഒരു തീം ആണ് പലരും കണ്ടെത്താൻ നോക്കുന്നത്. അങ്ങനെ ഒന്ന് കിട്ടിയപ്പോൾ വേഗം തട്ടി അത്രേ ഉള്ളു. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായം അനുസരിച്ചു എന്നാൽ കഴിയും വിധം വേഗത്തിൽ ഞാൻ ഈ കഥ എഴുതി എത്തിച്ചു കേട്ടോ. വെറുതെ സമയം കളയാൻ ഇല്ലല്ലോ അത് കൊണ്ട് കഥയിലേക്ക് നേരിട്ട് പോയേക്കാം അല്ലെ.ഉച്ച കഴിഞ്ഞ് സ്കൂളിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയ ടീച്ചർമാരെ കാത്തു കൊണ്ട് അമർ പുറത്ത് കാറുമായി കാത്തിരിക്കുക ആയിരുന്നു. കാർ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ആദ്യം അഞ്‌ജലിയ്ക്ക് നെഞ്ച് പിടയാൻ തുടങ്ങി. അതേ തന്റെ ജീവിതത്തിലെ മറ്റൊരു ഘട്ടത്തിലേക്ക് ഏതാനും നിമിഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞാൽ താൻ ചെന്നെത്തും. അവിഹിതത്തിന്റെ രുചി ഇപ്പോൾ തനിക്ക് നല്ല പോലെ ഇഷ്ടം ആകുന്നു. കഴിഞ്ഞ തവണ കാറിൽ അയാൾ കാണിച്ച പരാക്രമങ്ങൾ ഇന്ന് കിടപ്പറയിൽ കാഴ്ച്ച വെക്കും. ഓഹ് എന്ത്‌ ആയിരുന്നു അത് അവൾ മനസ്സിൽ ഓർത്തു. പെട്ടന്ന്

മാലതി :ഹലോ,, ടീച്ചറെ ഇത് എവിടാ ഇപ്പോളെ മണിയറയിൽ കയറിയോ…

(അപ്പോൾ ആണ് അഞ്‌ജലിയ്ക്ക് സ്വബോധം തിരികെ കിട്ടിയത്. പെട്ടന്ന് അവൾ ഒന്ന് കണ്ണ് അടച്ചു തുറന്നു കാറിലേക്ക് നോക്കി. അമർ പറഞ്ഞു.)

അമർ : കേറഡി വേഗം ചെന്നിട്ട് നമ്മൾക്ക് ആഘോഷിക്കണ്ടേ. ഇപ്പോളെ സമയം കുറെ ആയി.

(അഞ്‌ജലി ആണ് ആദ്യം വണ്ടിയിൽ കയറിയത് തൊട്ട് പിന്നാലെ മാലതിയും കയറി. അമർ കാർ സ്റ്റാർട്ട്‌ ചെയ്തു. വണ്ടി മുൻപോട്ടു നീങ്ങുവാൻ തുടങ്ങി. )

മാലതി :ടീച്ചർക്ക് ടെൻഷൻ ഉണ്ടോ ഇപ്പോളും.

അഞ്‌ജലി :അത്,, പിന്നെ ഉണ്ടാകാതെ ഇരിക്കുമോ ടീച്ചർ. സ്വന്തം വീട്ടിൽ ഒക്കെ വെച്ച് ആകുമ്പോൾ.

അമർ :അപ്പോൾ അല്ലെ ഒരു ഹരം ആവുള്ളു. ആദ്യം വീട്ടിൽ തുടങ്ങിയാൽ പിന്നെ ആ ഒരു പേടി അങ്ങ് മാറികിട്ടും എടി.

മാലതി :അതേ പിന്നെ ടീച്ചർക്ക് ആ പേടി വരില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *