ലോക്ക് ഡൌൺ അനുഭവങ്ങൾ 4 [Tom]

Posted by

ലോക്ക് ഡൌൺ അനുഭവങ്ങൾ 4

lockdown Anubhavangal Part 4 | Author : Tom

Previous Part

അപ്രതീക്ഷിത അവസരം

 

സുഹൃത്തുക്കളെ പ്രതീക്ഷിക്കാതെ വന്ന അവസരം, അധികം പേജ് ഒന്നും കാണില്ല. ഇവിടെ മധു അല്ല നായിക.  രണ്ടു ദിവസം മുൻപ് അമ്മായി അമ്മ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു മോളെ ആ വൈദ്യരുടെ കുഴമ്പ് തീർന്നു. നീ കുറച്ച എത്തിക്കാമോ. ഭാര്യക്കാണെങ്കിൽ മെൻസസ് ആയതിനാൽ യാത്ര ചെയ്യാൻ താല്പര്യമില്ല. അച്ചായാ അമ്മക്ക് കുഴമ്പ് ഒന്ന് വാങ്ങി കൊണ്ട് കൊടുക്കാമോ. വേറെ മാർഗം ഇല്ലാഞ്ഞതിനാൽ ഞാൻ ഓക്കേ പറഞ്ഞു. രാവിലെ വണ്ടി എടുത്ത് വൈദ്യരുടെ അവിടെ പോയി കുഴമ്പും വാങ്ങി നേരെ എറണാകുളമിന് പോയി. ഒരു പതിനൊന്നു മണിയോടെ അവിടെ എത്തി. അമ്മായി അമ്മക്ക് സന്തോഷമായി.എടി ഓമനേ സാറിനു കുടിക്കാൻ വല്ലതും കൊടുത്തെ. ആരാ അമ്മേ ഓമന. മോനെ പുതിയ പണിക്കാരിയാ. അഞ്ചു മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞു ഒരു ഗ്ലാസിൽ ജൂസുമായി അവൾ വന്നു. സാർ ജൂസ് . നോക്കിയപ്പോൾ ഒരൊത്ത ചരക്ക്. എന്റെ അതേ പൊക്കം. കറത്തിട്ടു ആണെങ്കിലും സുന്ദരി. ആറ്റൻ രണ്ടു മുലകൾ, കുത്തിക്കൊല്ലാൻ നിൽക്കുന്നു. ആളൊരു പണിക്കാരി തന്നെയാ. അവൾ ഗ്ലാസ് കയ്യിൽ തന്നപ്പോൾ എന്റെ വിരൽ കൂട്ടി ഒന്ന് വലിച്ചു. കടിയുള്ള ഇനം ആണെന്ന് മനസ്സിലായി. ഷഡ്ഢിക്കകത്തു ഒരനക്കം. അവളുടെ മുഖത്ത് നോക്കുമ്പോൾ ഒരു കാമ ചിരി. എടി നിന്റെ വീട് എവിടാ. ആലുവായിലാ സാറേ. ഞാൻ അവളെ ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞു കൊണ്ട് ജൂസ് കുടിച്ചു. സാറേ കുടിച്ചു തീർന്നോ. ഇല്ലാടി, കുടിക്കാൻ പോകുന്നല്ലേ ഉള്ളു. മുഴുവൻ കുടിക്കുമോ. പിന്നെ കുടിക്കുകയൂം വല്ലോം തന്നാൽ കഴിക്കുകയും ചെയ്യും. സാറിനു കഴിക്കാനും ഇഷ്ടമാണോ. പിന്നെ.

അമ്മായി ‘അമ്മ മോൻ ഇന്ന് പോകുന്നുണ്ടോ. വേണം. ഡ്രൈവ് ചെയ്തു വന്നതല്ലേ ഊണ് കഴിച്ചു ഒന്ന് റസ്റ്റ് എടുത്തിട്ട് വൈകുന്നേരം പോയാൽ മതി. ശരി . ഉച്ചക്ക് നല്ല ടേസ്റ്റ് ഉള്ള കറി ഒക്കെ കൂട്ടി, ഞാൻ അമ്മായി അമ്മയോട് പറഞ്ഞു ഇവൾ കൊള്ളാമല്ലോ, നന്നായിട്ടു വെക്കാൻ ഒക്കെ അറിയുമല്ലോ, എന്ന് പറഞ്ഞു അവളുടെ നേരെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു. എടി പെണ്ണേ മോന് അവരുടെ മുറി ഒന്ന് ശരിയാക്കി കൊടുക്ക്. അമ്മച്ചി കിടക്കുന്നുണ്ടോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *