ഏദൻസിലെ പൂമ്പാറ്റകൾ 4 [Hypatia]

Posted by

കഴിഞ്ഞ പാർട്ടുകൾക്ക് നിങ്ങൾ നൽകിയ പ്രോത്സാഹനത്തിന് നന്ദി അറിയിച്ച് കൊണ്ട് പുതിയ പാർട്ടിലേക്ക് കടക്കുകയാണ്. ഏദൻസിലെ പൂമ്പാറ്റകൾ എന്ന കഥയുടെ ഈ പാർട്ടിൽ കഥ പുതിയ ദിശയിലേക്ക് കടക്കുന്നുണ്ട്. അത് കൊണ്ട് ആദ്യഭാഗങ്ങൾ വയ്‌ക്കാത്തവർ ആദ്യം ആ ഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചതിന് ശേഷം മാത്രം ഈ ഭാഗം വായിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.
ഈ പാർട്ടിലും നിഷിദ്ധസംഘമം, ലെസ്‌ബിയൻ, സംഘം ചേർന്നുള്ള രതി, തുടങ്ങിയ പല കാറ്റഗറികളും ഉൾപ്പെടുന്നുണ്ട്. ഈ കാറ്റഗറികൾ ഇഷ്ട്ടപെടാത്തവർ സ്കിപ്പ് ചെയ്ത് പോകണം എന്ന് അപേക്ഷിക്കുന്നു.

ഏദേൻസിലെ പൂപാറ്റകൾ 4

Edensile Poompattakal 4 | Author : Hypatia | Previous Part

കോളേജിൽ നിന്നും അനിതടീച്ചറും ബിനാമിസ്സും കൂടെ ബീനാമിസ്സിന്റെ വീട്ടിലേക്കാണ് നേരെ പോയത്.

“ടീച്ചറാന്റി….ബാ….”

ബിനാമിസ്സിനെ വീട്ടിൽ ഇറക്കി സ്‌കൂട്ടർ തിരിക്കുമ്പോഴായായിരുന്നു മിസ്സിന്റെ വീടിന്റെ സിറ്റൗട്ടിൽ നിന്ന് കിങ്ങിണിയുടെ വിളി കേട്ടത്. കിങ്ങിണി ബീനാമിസ്സിന്റെ നാല് വയസ്സുള്ള മോളാണ്. കിങ്ങിണിക്ക് അനിതടീച്ചറെ വല്യ ഇഷ്ട്ടമാണ്. കുട്ടികളില്ലാത്ത അനിതയ്ക്കും അവളെ ഭയങ്കര ഇഷ്ട്ടമാണ്. അനിതടീച്ചർ മുറ്റത്ത് വണ്ടിയൊതുക്കി സിറ്റ്ഔട്ടിലേക്ക് കയറി. കിങ്ങിണിയെ കോരിയെടുത്ത് ഉമ്മ വെച്ചു. കിങ്ങിണി അവളെയും ചിരിച്ച് കൊണ്ട് ഉമ്മ വെച്ചു.

കുറച്ച് നേരം കിങ്ങിണിയുടെ കൂടെ കളിച്ചിരുന്ന അനിതടീച്ചർക്ക് ബിനാമിസ്സ് ചായ കൊടുത്തു. ചായ കുടിച്ച് കഴിഞ്ഞു അനിതടീച്ചർ പോകാനൊരുങ്ങി. മേശപ്പുറത്തിരുന്ന ഹാൻഡ് ബാഗുമെടുത്ത് മുറ്റത്തേക്കിറങ്ങിയപ്പോൾ കിങ്ങിണി കരയാൻ തുടങ്ങി.

“ടീച്ചറാന്റി… പോണ്ട.. ടീച്ചറാന്റി പോണ്ട……”
അവളുടെ കരച്ചിൽ കേട്ട് അനിതടീച്ചർക്ക് സങ്കടം വന്നു.

“ടീച്ചർ പൊയ്ക്കോ.. അവളുടെ കരച്ചിൽ കുറച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ മാറിക്കൊള്ളും..” ബിനാമിസ്സ് പറഞ്ഞു.
അനിതടീച്ചർ കിങ്ങിണിയെ എടുത്ത് തോളിലിട്ട് മുറ്റത്തേക്കിറങ്ങി.

“ആന്റിക്ക് വീട്ടിൽ ഒരുപാട് പണിയുണ്ട് മോളെ.. ആന്റി പൊക്കോട്ടെ…”

“വേണ്ട…”

“പ്ലീസ് മോളെ..”

“വേണ്ട… ” കിങ്ങിണി അനിതടീച്ചറുടെ തോളിൽ കിടന്ന് തേങ്ങി.

“മ്മ്… കരയണ്ട ആന്റി പോകുന്നില്ല…”
അത് കേട്ട് കിങ്ങിണി ചിരിച്ചു.

“കള്ളി ചിരിക്കുന്നത് കണ്ടില്ലേ…?”

കിങ്ങിണിയും ടീച്ചറും കുറെ നേരം പറമ്പിലും മുറ്റത്തും കറങ്ങി നടന്നു. അവളേം കൊണ്ട് തൊട്ടടുത്ത കടയിൽ പോയി സ്വീറ്റ്സ് വാങ്ങി കൊടുത്തു. സൂര്യൻ പടിഞ്ഞാറ് താണു. അന്തരീക്ഷത്തിൽ ഇരുട്ട് വീണു. അവർ പുറത്ത് നിന്ന് അകത്തേക്ക് കയറി. അപ്പോയെക്കും ബിനാമിസ്സ് കുളിയൊക്കെ കഴിഞ്ഞു വന്നിരുന്നു. ഒരു ഓറഞ്ച് മാക്സിയായിരുന്നു ബിനാമിസ്സിന്റെ വേഷം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *