കുള്ളൻ കുതിര 2 [Ashok]

Posted by

കുള്ളൻ കുതിര 2

Kullan Kuthira Part 2 | Author : Ashok | Previous Part

ഇതൊരു അസാധാരണ സാങ്കൽപ്പിക കഥയാണ്.
27 വയസ്സിലും പതിനാറു വയസുകാരന്റെ മുഖവും ശരീര പ്രകൃതവും ഉള്ള ചന്തു എന്ന ഒരു അസാധാരണ മനുഷ്യന്റെ അസൂയപ്പെടുത്തുന്ന കാമകേളികളുടെ കഥയാണിത്.


കമലേച്ചി പോയി കഴിഞ്ഞു അവൻ സ്വന്തം മുറിയിൽ വന്നു. നാളുകൾക്കു ശേഷം ഒന്ന് സുഖിച്ചതിന്റെ ചാരിതാർഥ്യം അവന്റെ മുഖത്തുണ്ടായിരുന്നു. കമലേച്ചി ആള് മോശമല്ല. മുതു പൂറ്റിനു ഇളം കുണ്ണ ശർക്കര പോലെ എന്നാണല്ലോ. അവന്റെ പീരങ്കി അവർക്കിഷ്ടമായിട്ടൂണ്ട്. ഇനി അവസരങ്ങൾ അവർ തന്നെ ഉണ്ടാക്കിക്കോളും. അവനൊന്നു ചിരിച്ചു. അവന്റെ രണ്ടാനമ്മയുടെ സ്വഭാവമല്ലേ ഇവർക്കും? അവൻ ചിന്തിച്ചു.
രണ്ടാനമ്മയായ വസന്ത കുറച്ചു കൂടെ തടിച്ചിട്ടാണ്. കമലേച്ചിയോളം ഉയരം ഉണ്ടാവില്ല.ചന്തൂനെ വസന്തക്കു വലിയ കാര്യമാണ്. അതിനു കാരണങ്ങൾ പലതാണ്. ഒന്ന് അവനെ കണ്ടാൽ സ്വന്തം മകൻ ആണെന്നെ പറയു. എവിടേക്ക് ഒന്നിച്ചു പോയാലും ആരും സംശയിക്കില്ല.എത്രയോ തവണ സ്വന്തം വീട്ടിൽ കൂട്ടിനു കൂടെ കൊണ്ടുപോയിട്ട്, ആൾക്കാർ ചുറ്റും ഉള്ളപ്പോൾ അവനുമായി കഴപ്പ് തീരും വരെ കളിച്ചതാ!
ഓമനത്തം ഉള്ള മുഖം ആയതുകൊണ്ടു വസന്തയുടെ വീട്ടിൽ എല്ലാർക്കും അവനെ ഇഷ്ടമായിരുന്നു. തന്തപ്പടി ദാമോധരന്‌ നൽകാൻ കഴിയാത്ത സുഖം അവനിൽ നിന്നും കിട്ടുന്നതുകൊണ്ട് വസന്ത ചന്തുന് വേണ്ടി സ്പെഷ്യൽ ആഹാരം പോലും നൽകുമായിരുന്നു. ബദാം, മുട്ട, മുരിങ്ങ, ഈന്തപ്പഴം, വെണ്ടയ്ക്ക , ഇടക്കിടക്ക് ആട്ടിറച്ചി, ബീഫ്, ധാരാളം പാൽ….ഇങ്ങനെ.. ചന്തുൻറെ കുണ്ണയും പാലും കൊഴുത്തു കേറിയതല്ലാതെ അവനു പ്രായം അൽപ്പം പോലും കൂടിയില്ല. ശരീരവും വളർന്നില്ല. ഒന്നുടെ തുടുത്തു സുന്ദരനായി അത്രതന്നെ!
വസന്തക്കും അതായിരുന്നു വേണ്ടിയിരുന്നത്. അവസരം കിട്ടിയപ്പോഴൊക്കെ അവൾ ചന്തൂന്റെ കിടപ്പറയിൽ പോയി. മുറ്റിയ പൂറിൽ ചന്തുൻറെ കുതിരക്കുണ്ണ കേറുമ്പോൾ വസന്ത സ്വർഗം കണ്ടു. കൊഴുത്ത കുണ്ണപ്പാല് കുടിച്ചു വസന്ത തടിച്ചു മിനുത്തു.
കുണ്ണ കൂടുതൽ വളരാനായി ഏതോ ഒരു ആദിവാസി നൽകിയ ഒരു അത്ഭുത തൈലം മുടങ്ങാതെ ചന്തുവിന്റെ കുണ്ണയിൽ തേയ്ച്ചവൾ തലോടി കൊടുത്തിരുന്നു. അതിനു ഫലവുമുണ്ടായി. പൂറിന്റെ അടിത്തട്ട് വരെ അവന്റെ കുണ്ണ ഊളിയിട്ടിറങ്ങി. അവന്റെ കനത്ത കുണ്ണ വായിലെടുത്തു കുണ്ണ പൊങ്ങാത്ത ദാമോധരനോട് അവൾ പകരം വീട്ടി.
അവൾ മിനുത്തത് ദാമോധരൻ തകർത്തു കളിച്ചിട്ടാണ് എന്നൊരു സംസാരം നാട്ടിലുണ്ട്. സത്യം അതല്ല എന്ന് വേറെ ആർക്കും അറിയില്ലലോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *