പൂച്ചകണ്ണുള്ള ദേവദാസി 4 [Chithra Lekha]

Posted by

പൂച്ചകണ്ണുള്ള ദേവദാസി 4

Poochakkannulla Devadasi Part 4 | Author : Chithra LekhaPrevious Part

 

കുറച്ചു സമയത്തിന് ശേഷം അവൾ കണ്ണുകൾ തുറന്നു അവനെ നോക്കി.. അവളുടെ നെറ്റിയിൽ ചുംബിച്ചു കൊണ്ട് അവളെ വീണ്ടും അവൻ മാറോടണച്ചു…അവൻ അവളോട്‌ കാണിക്കുന്ന സ്നേഹം അവളെ കൂടുതൽ അവനോട് അടുപ്പിച്ചു… ഒരു ഭാരത്താവിൽ നിന്നും കിട്ടുന്ന കരുതൽ അവന്റെ ഭാഗത്തു നിന്നും കിട്ടുന്നു എന്ന തോന്നൽ അവളെ തരളിതയാക്കി… അവന്റെ  എല്ലാ ആഗ്രഹങ്ങൾക്കും ഒപ്പം ഉണ്ടാകാൻ അവൾ തീരുമാനിച്ചു….

വലതു കാൽ മുട്ട് കട്ടിലിൽ കുത്തി ഇടതു കാൽ ഉയർത്തി കൊണ്ട് അവൾ തന്റെ പൂറിൽ നിന്നും കുണ്ണ ഊരി എടുത്തു… അവളുടെ മദജലവും അവന്റെ ശുക്ലവും കൂടിക്കലർന്ന കൊഴുത്ത ദ്രാവകം അവളുടെ മദന പൊയ്കയിൽ നിന്നും ഒഴുകി വരുന്നത് കണ്ട് അവൻ നോക്കി ചിരിച്ചു…

റോസ് നിറത്തിൽ ഇരിക്കുന്ന പച്ച മാംസം അതിൽ നിന്നും വരുന്ന വെളുത്ത കൊഴുത്ത പാലും കണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു… കിളിച്ചു വക്കടി കുറച്ചു കൂടി.. രണ്ടു വിരലുകൾ കൊണ്ട് അവൾ അതിനെ തുറന്നു കാണിച്ചു കൊടുത്തു കൊണ്ട്

അവൾ പാന്റീസ് എടുത്തു അവന്റെ മുന്നിൽ നിന്ന് കൊണ്ട് അവളുടെ പൂർ കിളിച്ചു വച്ചു തുടച്ചു… ഇതു കണ്ട് അവന്റെ കുണ്ണ വീണ്ടും ബലം വച്ചു തുടങ്ങി…..

അവൻ എഴുന്നേറ്റു അവളുടെ കയ്യിൽ നിന്നും പാന്റീസ് പിടിച്ചു വാങ്ങി…. അയ്യേ അതിങ്ങു തന്നേക്ക് അവൾ കൊഞ്ചി.. ഞാൻ തുടച്ചു തരാം… വേണ്ട അവൾ ചിണുങ്ങി… അരഞ്ഞാണതിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ അവളുടെ കവക്കിടയിൽ പാന്റീസ് കയറ്റി തുടച്ചു.

കാലുകൾ കവച്ചു വച്ച് അവന്റെ മുന്നിൽ അവൾ നിന്നു.. ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് അവൻ തന്റെ ഹൃദയത്തിലും ശരീരത്തിലും ഇടം പിടിച്ചിരിക്കുന്നു… അവനു തന്നെ എങ്ങനെ വേണമെങ്കിലുംഎപ്പോൾ  വേണമെങ്കിലും ഭോഗിക്കാൻ കൊടുക്കണം അവൾ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു…

പൂളക്കുള്ളിലേക്കും അവൻ പാന്റീസ് കയറ്റി തുടച്ചു…. ആഹ്ഹ്ഹ് മതി….
അവൾ ചിണുങ്ങി… വീണ്ടും ബലം വച്ചു നിൽക്കുന്ന കുണ്ണയെ അവൾ ബെഡ് ഷീറ്റ് കൊണ്ടു തുടച്ചു കൊടുത്തു….

കുണ്ണ തുമ്പിൽ ഒരുമ്മ കൊടുത്തു കൊണ്ട് അവൾ അതിനെ നുണഞ്ഞു കൊടുത്തു.. കടിച്ചും ഉറുഞ്ചിയും അവൾ അതിനെ താലോലിച്ചു.. കുണ്ണ പിടിച്ചു മുഖത്തു ഉരച്ചും തൊലിച്ചടിച്ചും അവൾ നക്കി നുണഞ്ഞു… ഇടയ്ക്കു മുലയിൽ കൊണ്ടു വച്ചുരച്ചും അവൾ വായിലാക്കി… അവളുടെ കാമാവേശം കണ്ട് അവളുടെ മുലകളെ ഞെക്കി പിഴിഞ്ഞു അവൻ… ആഹ്ഹ്ഹ് പതുക്കെ… അവൾ വീണ്ടും കുണ്ണ ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി… കൈ കൊണ്ട് തൊലിച്ചടിച് അവൾ വേഗത്തിൽ കുണ്ണ ഊമ്പി കൊണ്ടിരിന്നു… കുറച്ചു സമയം അങ്ങനെ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞു അവന്റെ കുണ്ണ പാൽ പുറത്തേക്കു വന്നതും അവൾ അതിനെ ആർത്തിയോടെ ഉറുഞ്ചി കുടിച്ചു കൊണ്ട് നക്കി നുണഞ്ഞു…. മുഴുവൻ പാലും കുടിച്ചിറക്കി കീഴ്ചുണ്ട് കടിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ കിതച്ചു കൊണ്ടിരിന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *