ശ്രുതി ലയം 4 [വിനയൻ]

Posted by

ശ്രുതി ലയം 4

Sruthi Layam Part 4 | Author : Vinayan

Previous Part

 

തന്റെ വലതു കൈ കൊണ്ട് അവനെ തന്നോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു . ഇടതു കയ്യിൽ മുറുകെ പിടിച്ച അവന്റെ കുണ്ണയെ അവൾ വേഗത്തിൽ തൊലിച്ച് അടിച്ചു കൊണ്ടിരു ന്നു …….. അവളുടെ മൃദുലമായ അടി വയറിലേക്ക് പലതവണ ചീറ്റിയ അവന്റെ കുണ്ണ പാലിനെ അഴിച്ച് ഇട്ടിരുന്ന ഒറ്റ മുണ്ടിൽ തുടച്ച് അവനെയും ച്ചേർത്ത് പിടിച്ചു തഴുകി അവൾ കിടന്നു ……..
ഉച്ചയോടെ മഴ തോർന്നപോൾ സൈറ്റി ലേക്ക് പോകാനായി എഴുന്നേറ്റ അവനെ വാരി പുണർന്നു ഉമ്മവച്ചു കൊണ്ട് അവൾ പറ ഞ്ഞു ………. മോനെ ശേഖരേട്ടനു ഇന്നുമുതൽ രണ്ട് ആഴ്ച പകലാണ് ഡ്യൂട്ടി പകൽ സമയം ഞാൻ മാത്രേ ഇവിടെ ഉണ്ടാകൂ ……… മോന് ഇടക്ക് ഇങ്ങോട്ട് വരാൻ ഇനി അടുത്ത മഴക്കായി കാക്കണ്ട കേട്ടോ ……… അവളുടെ ഉദ്ദേശം മനസ്സിലായ അവൻ അവളുടെ തുടുത്ത കവിളിൽ അമർത്തി ഉമ്മ വച്ചു ….. തന്റെ ഇടതു കൈകൊണ്ട് അവളെ തന്നോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു ശാന്തയുടെ മുഴുത്ത പപ്പായ മുലകളെ അവൻ തന്റെ വലത്തേ ഉള്ളം കൈയ്യിൽ എടുത്ത് പതിയെ ഞെരിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു ……. മഴ പെയ്താലും ഇല്ലെങ്കിലും എന്റെ ഇൗ തുടുത്ത അമ്മയെ കാണാൻ സമയം കിട്ടുമ്പോൾ ഒക്കെ ഞാൻ ഇവിടേക്ക് വരും അമ്മെ ………
ബൈക്കിൽ നേരെ സൈറ്റിലേക്ക് പോയ അജയൻ ജോലിക്കാർക്ക് ഉള്ള അന്നത്തെ ശമ്പളം കൊടുത്തു , ശ്രുതി രാവിലെ കൊടുത്തിരുന്ന ലിസ്റ്റിലെ വീട്ട് ശാധനങ്ങളും കൂടെ രണ്ട് പാർസലും വാങ്ങി അവൻ നേരെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി ………പറമ്പിന്റെ നല്ലൊരു ഭാഗവും വീടിന്റെ പിൻ ഭാഗത്തോട്ട്‌ ആയിരുന്നു വീടിന് പുറകിൽ ചേർന്നുള്ള കിണറും കുളിമുറിയും അതി നോട് ചേർന്നുള്ള അലക്ക് കല്ലും കഴിഞ്ഞാൽ രണ്ടര ഏക്കറോളം നല്ല നിരന്ന ചെറുതും വലുതും ആയ ധാരാളം വൃക്ഷ ങ്ങളും ഉള്ള സ്ഥലം ആയിരുന്നു അത് ………
അത് ചെന്ന് അവസാനിക്കുന്നത് പത്തടിയോളം ഉയരത്തിൽ നിന്ന് ഉള്ള ഒരു ചെറിയ വെള്ള ചാട്ടത്തിൽ ആയിരുന്നു …….. വേനൽ കാലത്ത് ആ വെള്ള ചാട്ടം ചെറിയ നീർ ചാലായി മാറും എങ്കിലും അപ്പൊഴും അധികം തുണികൾ അലക്കാൻ ഉള്ളപ്പോൾ അജയനും ശ്രുതിയും അലക്കാനും കുളിക്കാനും ഒക്കെ ഇടുങ്ങിയ ആ നീർ ചാലിലെക്കാണ് പോകാറ് ………
അടക്കാമരം കീറി ചേർത്ത് കെട്ടി യുണ്ടാക്കിയ ഓവു ചാലിലൂടെ വെള്ളം നല്ല ഫോഴ്‌സിൽ താഴേക്ക് പതിക്കുന്ന തുകൊണ്ട്‌ അതിന് താഴെ നിന്ന് കുളിക്കാൻ നല്ല സൗകര്യമാണ് താഴേക്ക് പതിക്കുന്ന വെള്ളം കെട്ടി നിന്ന് അവിടെ ഒരു ചെറിയ വെള്ള കെട്ടും രൂപപ്പെ ട്ടിരുന്നു …….. അവരുടെ പറമ്പിന്റെ അതിരിൽ ചേർന്ന് ആയത് കൊണ്ട് പുറത്ത് നിന്നു ആരും അവിടേക്ക് വരാറില്ല …….. അവധി ദിവസങ്ങളിൽ വാഴയും കപ്പയും ഒക്കെ കൃഷി ചെയ്തിരുന്ന അജയൻ അതിലേക്ക് നനക്കാൻ ആവശ്യമുള്ള വെള്ളവും യെധേഷ്ടം എടുത്തിരുന്നത് അവിട്ന്നാണ് ………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *