ഇക്കാന്റെ ഗൾഫ് ഭാര്യ അസ്മ [SHEIKH JAZIM]

Posted by

ഇക്കാന്റെ ഗൾഫ് ഭാര്യ അസ്മ

Ikkante Gulf Bharya Asma | Author : SHEIKH JAZIM

PICS CREDIT :: MAGIC MALU

ചെറുപ്പം മുതലേ, അറബി പെണ്ണുങ്ങളെ എനിക്ക് വലിയ ഇഷ്ട്ടം ആയിരുന്നു. വേറെ ഒന്നും അല്ലായിരുന്നു കാരണം, അവരുടെ ഹൈറ്റ്, വെളുത്തു തുടുത്ത നിറം, കറുത്ത മുടി, സുറുമ ഇട്ട കണ്ണുകൾ, അതിലെല്ലാം ഉപരി അവരുടെ വിരിഞ്ഞ കൊഴുത്ത നിതംബം. ഒരു രക്ഷയും ഇല്ല, ഗൾഫിനോട് പ്രണയം തോന്നിയത് ഈ കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് മാത്രം ആയിരുന്നു. ഞാൻ ജാസിം, എനിക്ക് ഇപ്പോൾ 28 വയസ്സ് ആയി. ബി ബി എ യും എം ബി എ യും എല്ലാം ചെയ്തു പക്ഷെ ജോലി ഒന്നും ഇതുവരെ ആയിട്ടില്ല. എനിക്ക് മൂന്നു ഇക്കമാർ ആണ് മൂന്നു പേരും എന്റെ മൂത്തത് ആണ്. മൂന്നു പേരും ഗൾഫിൽ മോശമല്ലാത്ത നിലയിൽ ആയിരുന്നു. അതിൽ രണ്ടാമത്തെ ആൾ അഫ്സൽ ഇക്ക കുവൈറ്റ്‌ മിനിസ്ട്രിയിലെ ഒരു വലിയ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ പ്രൈവറ്റ് സെക്രട്ടറി ആയിരുന്നു, അത് കൊണ്ട് തന്നെ പുള്ളി ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ ഫാമിലിയിൽ ടോപ്പ്. ബാക്കി ഉള്ള രണ്ട് പേര്, ജമാൽ ഇക്ക, റഫീഖ് ഇക്ക ഇവരെ രണ്ടുപേരെയും അവിടെ കൊണ്ട് പോയി നല്ല ജോലിയിൽ ആക്കി കൊടുത്തതും അഫ്സൽ ഇക്ക ആയിരുന്നു.
എനിക്കും ഇക്ക അവിടെ നല്ല ജോലി നോക്കുന്നുണ്ട്, പക്ഷെ നാട്ടിൽ വീട്ടിൽ വേറെ ആണുങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് തത്കാലം എന്നെ ഇവിടെ നിർത്തിയത് ആയിരുന്നു, അതാണ് യാഥാർഥ്യം. ജമാൽക്കയും റഫീഖ് ഇക്കയും ഇവിടെ കല്യാണം കഴിച്ചിരുന്നു. അവരുടെ ഭാര്യമാർ ആയ സമീറ ഇത്തയും (37) ജസ്‌ന (22) എന്റെ ഉമ്മയും പിന്നെ പ്ലസ് ടു വിന് പഠിക്കുന്ന അനിയത്തി ജാസ്മിൻ ഒപ്പം ഞാനും ആയിരുന്നു ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്. അഫ്സൽ ഇക്ക ഇവിടെ കല്യാണം കഴിച്ചിട്ടില്ല, ബട്ട്‌ പുള്ളി കുവൈറ്റിൽ ഒരു കല്യാണം കഴിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇക്കാന്റെ ഓഫിസിൽ വർക്ക്‌ ചെയ്തിരുന്ന ഒരു ലെബനീസ് പെണ്ണിനെ, അവർ തമ്മിൽ പ്രേമം ആയിരുന്നു പിന്നെ കല്യാണം കഴിച്ചു. അവരുടെ പേര് “അസ്മ ബാത്തിഫ” ഞാൻ അവരുടെ ഫോട്ടോ കണ്ടിട്ടുണ്ട്, ഇടക്ക് വീഡിയോ കാളും ചെയ്യും. അവരെ കണ്ടാൽ ഇക്കാന്റെ ഭാര്യ ആണെന്ന് മറന്നു പോവും, അത്രക്ക് സുന്ദരിയും വല്ലാത്ത ആകർഷണം ഉള്ള പെണ്ണും ആയിരുന്നു അവർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *