സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 9 [Tony]

Posted by

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 9

Swathiyude Pthivrutha Jeevithathile Maattangal Part 9

 Author : Tony | Previous Part

 

നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം, ടോണി Stark 😎𝐒𝐭𝐚𝐲 𝐒𝐚𝐟𝐞.. 𝐄𝐧𝐣𝐨𝐲 𝐭𝐡𝐞 𝐒𝐭𝐨𝐫𝐢𝐞𝐬.. 😊👍

പിറ്റേന്ന് പുലർച്ചെ 5 മണിക്ക്..

സ്വാതി കണ്ണുതുറന്നപ്പോൾ ജയരാജ് തന്റെ അടുത്തു കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്നത് കണ്ടു. അവർ പരസ്പരം അഭിമുഖീകരിച്ചാണ് കിടന്നിരുന്നത്. ബെഡ്‌ഷീറ്റ് അവരുടെ മേലെ തന്നെയായിരുന്നു. എന്തോ അപ്പോൾ അവൾക്ക് ജയരാജിനൊപ്പം അങ്ങനെ കിടക്കാൻ നാണവും ചെറിയ ഭയവും തോന്നി.. മാത്രമല്ല, രണ്ടു പേരും പുതപ്പിനടിയിൽ പൂർണനഗ്നരായിരുന്നു.. സ്വാതിക്ക് അയാളുടെ അവയവം തന്റെ വയറിൽ ചെറുതായി സ്പർശിക്കുന്നതായി തോന്നി.. രാവിലത്തെ തണുപ്പേറ്റ് അതല്പം കട്ടിയായിരുന്നു.. അതവളുടെ പൊക്കിളിനു താഴെ ഉരയുകയായിരുന്നു.. അതവൾക്ക് ഇക്കിളി ഉണ്ടാക്കിയെങ്കിലും അവളയാളെ ഉണർത്താതെ കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ തന്നെ കിടന്നു.. എന്തു കൊണ്ടോ അവൾ‌ക്ക് അപ്പോഴതൊന്നു സ്പർശിക്കാൻ താല്പര്യം തോന്നി.. എങ്കിലും അവൾക്കത്തിനുള്ള പൂർണധൈര്യം ഇല്ലായിരുന്നു.. വെറുതെ താനായിട്ട് വീണ്ടുമൊരു കാമകേളിക്ക് തുടക്കം കുറിക്കാൻ പാടില്ല.. അങ്ങനെ ചിന്തിച്ചു കൊണ്ട് കിടന്നു..

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജയരാജിന്റെ ലിംഗം അവളുടെ ശരീരസ്പർശനമേറ്റ് പതിയെ ഉദ്ധരിക്കാൻ തുടങ്ങി.. ആ പുതപ്പിനുള്ളിൽ അവർ അത്ര അടുത്തായിരുന്നു.. അയാളുടെ ശരീരത്തിന്റെ ചൂട് പതിയെ അവളെ ഒരു ഭ്രാന്തമായ അവസ്ഥയിലെത്തിച്ചു.. ഇനിയും തന്റെ മനസിനെ അവൾക്കു തളച്ചിടാൻ കഴിയില്ലെന്നവൾക്കു തോന്നി..

എന്തായാലും ജയരാജ് അപ്പോഴും നല്ല ഉറക്കത്തിലായിരുന്നു.. രണ്ടും കൽപ്പിച്ച് അവൾ പതുക്കെ കൈ പുതപ്പിനകത്തേക്ക് ഇട്ട് താഴേക്ക് നീക്കി..
തന്റെ വയറിനു താഴെയായി ഇരിക്കുന്ന അയാളുടെ ചൂടുള്ള അവയവത്തിൽ സ്വാതി തൊട്ടു.. ജയരാജിന്റെ ലിംഗത്തിന്മേൽ അവളുടെ അറിഞ്ഞു കൊണ്ടുള്ള ആദ്യ സ്പർശനം.. അവൾ പതിയെ അതിനു ചുറ്റും തന്റെ കൈ വിരലുകൾ കോർത്തു പിടിച്ചു.. അതപ്പോൾ തന്നെ വല്ലാതെ കട്ടിയായിരുന്നു.. തന്റെ ഭർത്താവ് അൻഷുലിന്റെ അവയവം ഇതുവരെ ഇത്ര ഉദ്ധാരണത്തോടെ വലുതായതായി അവളുടെ ഓർമയിലില്ല.. അവൾ ജയരാജിന്റെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങിക്കിടന്നുകൊണ്ട് തന്റെ തുടയിടുക്കിലേക്ക് അയാളുടെ ലിംഗത്തെ പതിയെ ചേർത്തു തടവി.. അവളുടെ യോനീതടവും നനഞ്ഞു തുടങ്ങിയിരുന്നു.. കണ്ണുകളടച്ചു കൊണ്ട് കുറച്ചു നേരം ആ ലിംഗത്തെ തന്റെ സ്വർഗ്ഗകവാടത്തിനരികിൽ വെച്ചങ്ങനെ ഉരച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു..

സ്വാതിയുടെ മനസ്സിൽ അപ്പോളൊരു യുദ്ധം നടക്കുകയായിരുന്നു.. ഒരു ഭാഗത്ത്, എന്തായാലും ഇനി തനിക്കൊന്നും നഷ്ടപ്പെടാനില്ല, അതുകൊണ്ട് ഈ നിമിഷങ്ങൾ കഴിയും വിധം ആസ്വദിക്കുകയല്ലേ വേണ്ടതെന്ന ചോദ്യം.. മറുഭാഗത്ത്, എന്തിനാണ്‌ താനായിട്ട് വെറുതെ ഇത് ആരംഭിച്ചുകൊണ്ട് അയാളുടെ മുന്നിൽ തരം താഴുന്നതെന്ന ചോദ്യവും.. ഒടുവിൽ അവൾക്കൊരു ഉത്തരം കിട്ടി..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *