💥ഒരു കുത്ത് കഥ 5💥 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

ഒരു കുത്ത് കഥ 5

Oru Kuthu Kadha Part 5 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

അനു ദയനീയമായി റാമിന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി. ഭാര്യയെ മറ്റൊരു പുരുഷനോട്‌ കൂടി കാണണം എന്ന് തോന്നിയ ഭർത്താവിനെ അവൾക്ക് ആശ്ചര്യം തോന്നി. പക്ഷേ അതിലുപരി അനു സ്വയം ഒരു കുക്കോൾഡ് ആകുവാൻ ശ്രമിക്കുക ആയിരുന്നു. അത് ചിലപ്പോൾ അപ്പോൾ അവളുടെ ഉള്ളിൽ നിറഞ്ഞു നിന്നിരുന്ന കാമത്തിന്റെ തീവ്രത ആകാം. അവൾ മെല്ലെ കൈകൾ ഉയർത്തി മേനോൻ അങ്കിളിന്റെ ഷെഢിയുടെ ഇലാസ്റ്റിക്കിൽ പിടിച്ചു എന്നിട്ട് റാമിന്റെ മുഖത്തേക്ക് വീണ്ടും തിരിഞ്ഞു നോക്കി. അയാൾ ആ കാഴ്ച്ച ഇമ വെട്ടാതെ നോക്കി ഇരിക്കുക ആയിരുന്നു. അനു റാമിനെ മനഃപൂർവം കാണിക്കുവാൻ വേണ്ടി. അയാളുടെ ഷെഢിക്ക് മുകളിൽ കൈ വെച്ചു. മേനോന്റെ ഷെഡിയുടെ മുൻ ഭാഗം പ്രീ കം വന്ന് നനഞ്ഞു കുതിർന്നു ഇരിക്കുക ആയിരുന്നു.അനു ചൂണ്ടു വിരൽ ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ട് മെല്ലെ അതിന്റെ നനഞ്ഞിരുന്ന ഭാഗം തൊട്ട് മെല്ലെ വിരൽ ഇളക്കി എന്നിട്ട് പയ്യെ വിരൽ പിന്നിലേക്ക് മാറ്റി അതിൽ നിന്നും നൂല് പോലെ ദ്രവം അവളുടെ വിരലിലേക്ക് വലിഞ്ഞു നിന്നു. എന്നിട്ട് റാമിനെ ഒന്ന് കൂടി നോക്കിയ ശേഷം ആ ചൂണ്ടു വിരൽ അനു വായിലേക്ക് ഇറക്കി ഒന്ന് നുണഞ്ഞ

ു. റാം ഒരു മണ്ടനെ പോലെ നോക്കി ഇരുന്നു.

മേനോൻ :എങ്ങനെ ഉണ്ട് മോളെ.

അനു :കൊള്ളാം എനിക്ക് ഇഷ്ടം ആയി.

അത് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവൾ അയാളുടെ ചന്തിയിൽ പിടിച്ചു എന്നിട്ട് ഷെഢിയുടെ നനഞ്ഞു കുഴഞ്ഞു നിന്നിരുന്ന ഭാഗം നാക്ക് കൊണ്ട് തൊട്ടു. റാം സത്യത്തിൽ ആ കാഴ്ച്ച കണ്ടു ഇഷ്ടം ആകുന്നുണ്ട് അതിൽ ഉപരി അയാൾക്ക്‌ മറ്റ് എന്തോ പോലെ ഇങ്ങനെ ഒന്നും വേണ്ടായിരുന്നു എന്നും ചിന്തിപ്പിച്ചു. പക്ഷേ അതിന്റെ സമയം കൈ വിട്ട് പോയിക്കൊണ്ടേ ഇരിക്കുക ആയിരുന്നു. തന്റെ ഭാര്യ ഏതാനും നിമിഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞാൽ മറ്റൊരാളുടെ ശരീരത്തിന്റെ ചൂട് അറിയും. അപ്പോഴേക്കും അനു ആ ഷെഢി വലിച്ചു താഴ്ത്തി പെട്ടന്ന് അതിന്റെ ഉള്ളിൽ സർവ്വ ക്ഷമയും സഹിച്ചിരുന്ന അയാളുടെ അവയവം പൂർവാധികം ശക്തിയോടെ പുറത്തേക്കു തെറിച്ചു നിന്നു. അത് അനുവിന്റെ മുഖത്തിന്‌ നേർക്ക് നിന്ന് വെട്ടി വിറച്ചു. കറുത്ത ഞരമ്പുകൾ പിടഞ്ഞു കിടക്കുന്ന ആ അവയവം എന്ത്‌ കൊണ്ടും തന്റെ ഭർത്താവിന്റെതിനേക്കാൾ വലുതാണെന്ന് അവൾക്ക് ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ മനസിലായി. അനു അതിന്റെ ആഗ്ര ഭാഗത്ത്‌ നോക്കി അതിൽ നിന്നും കൊഴുത്ത ഒരു തരം ദ്രവം പുറത്തേക്കു ഒലിച്ചു ഇറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു അത് നൂല് പോലെ വലിഞ്ഞു അവളുടെ തുടയിൽ വീണു. അപ്പോൾ തുടയിൽ ഒരു ചെറിയ താണവ്‌ തോന്നി.

മേനോൻ :എങ്ങനെ ഉണ്ട് മോളെ സാധനം?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *