മതിലിനുള്ളിലെ പാലാഴി 5 [ഡെവിൽ റെഡ്]

Posted by

മതിലിനുള്ളിലെ പാലാഴി 5

Mathilinullile Paalazhi Part 5 | Author : Devil Red | Previous Part

 

നമ്മുടെ കഥയുടെ അഞ്ചാംഘട്ടത്തിലേക്കു കടക്കുന്നതിനു മുന്നേ നിങ്ങൾ ആദ്യ ഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചിട്ടില്ല എങ്കിൽ ദയവായി വായിച്ചിട്ട് വായിക്കുക…. അതിന്റെ ഓപ്ക്ഷൻ മുകളിൽ ഉണ്ട്.👆നിങ്ങളുടെ ഓരോ അഭിപ്രായങ്ങളും കഥയിൽ ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നതാണ്. അതു കൊണ്ട് ദയവായി അഭിപ്രായം രേഖപ്പെടുത്തുക. അപ്പോൾ നമ്മുക്ക് തുടരാം…

അങ്ങനെ വാശിയോടെ നടന്ന പാലു പിഴിയൽ മഹാമഹത്തിനു വിരാമിട്ടു കൊണ്ട് അന്തോണി അച്ചായൻ വിജയിക്കുന്നു.

അതുകൊണ്ട് തന്നെ അന്നു രാത്രി അമ്മയുടെ പൂറും കൂതിയുമെല്ലാം അവരുടെ കുണ്ണകൾ മാറി മാറി കയറി ഇറങ്ങി ഒരാൾ പൂറിലടിക്കുമ്പോൾ മറ്റൊരാൾ മുലകൾ പിഴിഞ്ഞു ചപ്പും മൊത്തിൽ ഭോഗമയം ആയിരുന്നു അവിടെ. ഈ സമയം എല്ലാം എന്റെ ഇളം കുണ്ണ സുമയുടെ വായും പൂറും കവർന്നിരുന്നു. അങ്ങനെ കളികളാൽ അന്നത്തെ ദിവസം പൂർണ്ണമായി.

പക്ഷേ പീന്നിടു അങ്ങോട്ട് അമ്മയ്ക്കു റെസ്റ്റ് ഇല്ലാത്തകളികൾ ആയിരുന്നു വരുന്നവനും പോകുന്നവനും ഫ്രീയായി അടിക്കാനും കുടിക്കാനും പറ്റുന്ന ഒരു മതു ചരക്കായി അമ്മ മാറിയിരുന്നു എന്നും ഒരുപറ്റം കുണ്ണകൾ കുളിപിക്കാനും ഉറക്കാനും ഉണ്ണർത്താനും കുണ്ണകളാൽ മത്സരം മായിരുന്നു. അതൊക്കെ വഴിയെ പറയാം.

ഇവിടുത്തെ പ്രധാനം എന്ത് എന്നാൽ എനിക്കും അമ്മയ്ക്കും ഉള്ള ഫാന്റസി പോലെ തന്നെ വൈദ്യർക്കും ഉണ്ടായിരുന്നു ഫാന്റസി. അതിനു അയാൾ മറയാക്കിരുന്നത് അമ്മയുടെ ശരീരത്തിൽ നീരു വെക്കുന്നുണ്ട് എന്ന കള്ളവും.

എന്നാൽ അതൊരു കള്ള പ്രചരണം ആണ് എന്ന് എന്നെപ്പോലെ തന്നെ അമ്മയ്ക്കും അറിമായിരുന്നു. ലിമിറ്റ് ഇല്ലാതെ വിലക്കു ഇല്ലാതെ ഈ ഇന്ത്യ മഹാരാജ്യത്തെയും പുറത്തെയും മുറ്റിയും മൂത്തതും കുറിയതുമായ കുണ്ണകൾ വരി വരിയായി കിട്ടണ കൊണ്ട് അമ്മ അങ്ങു കണ്ണ അടച്ചു.

പിന്നെ വൈദ്യന്റെ കായകല്പ്പ ചികിത്സയ്ക്കു വേണ്ടി അവിടെ പാൽക്കറവ ഉള്ള തമിഴത്തി സ്റ്റാഫുകൾ ഉണ്ടയെങ്കിൽ തന്നെയും അമ്മ തന്നെ ആയിരുന്നു അവരുടെ എല്ലാം താരം. ആ ഒരു കാരണം കൊണ്ടു തന്നെ എല്ലാവർക്കും ഞങ്ങളെ വലിയ കാര്യമായിരുന്നു.

കാരണം അമ്മ മാത്രമേ അവിടെ പ്രായം നോക്കാതെ എല്ലാവർക്കും മുല ചപ്പി പാൽ കുടിക്കാൻ കൊടുത്തിരുന്നത്. വൈദ്യന്റെ ചികത്സയിൽ രോഗിക്കു മുലപാൽ ഒഴിച്ചുകൂടാൻ കഴിയാത്ത ഘടകം മായിരുന്നു. അതു കൊണ്ട് തന്നെ അവിയുള്ളവർക്ക് എല്ലാം മുലപ്പാൽ ഒരു ഇഷ്ട പാനീയമാണ്. പ്രത്യേകിച്ചു എന്റെ അമ്മയുടെ.

ഇനി നമുക്ക് പീന്നിടു അങ്ങോട്ടുള്ള കഥകളിലേക്കു വരാം. രാത്രിയിലെ കളികൾക്കു ശേഷം എപ്പോഴോ വന്നു ഞങ്ങൾ കിടന്നു. സുമയിൽ ആറാടിയ ക്ഷീണത്തിൽ ഞാനും വൈദ്യനും അന്തോണിയും പിന്നെ റൂമിലേക്കു വരുന്ന വഴിക്കു അവിടുത്തെ അന്തേവാസികളും പെരുമാറിയ ക്ഷീണത്തിൽ അമ്മയും നന്നായി ഉറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *