അഭിരാം എന്നാ ഞാൻ [MR. കിംഗ് ലയർ]

Posted by

അഭിരാം എന്നാ ഞാൻ

Abhiraam Enna Njaan | Author : Mr. King Liar

അപൂർവ ജാതകം എഴുതി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്… അധികം വൈകാതെ അത് നിങ്ങളുടെ മുന്നിൽ എത്തും.ഇത് വെറും കമ്പി മാത്രം ഉൾപ്പെടുത്തി എഴുതുന്ന ഒരു കഥയാണ്….എവിടെ എങ്കിലും പ്രണയം വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ യാദൃശ്ചികം, എവിടേയോ കേട്ടുമറന്ന ഒരു കഥയാണ്… നിഷിദ്ധം ആണ് തീം അതിൽ കുറച്ചു പ്രണയവും, അതുകൊണ്ട് താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കരുത്….

സ്നേഹപൂർവ്വം

MR. കിംഗ് ലയർ

>>>>><<<<>><<<<>>><<<<

“””അഭി…. നീ എഴുനേൽക്കുന്നുണ്ടോ “”””

അമ്മയുടെ വിളികേട്ടാണ് ഞാൻ മിഴികൾ തുറന്നത്…മിഴികൾ തുറന്നതും കണ്ടത് മാക്സിയുടെ ഉള്ളിൽ തൂങ്ങി ആടുന്ന അമ്മയുടെ വെളുത്ത കപ്പങ്ങ മുലകൾ ആണ് കറുത്ത ബ്രായുടെ ഉള്ളിൽ നിറഞ്ഞു വെമ്പി നിൽക്കുന്ന 40 സൈസ് കൊഴുത്ത മുലകൾ…..

“””അഭി… നീ എന്ത് നോക്കി കിടക്കുവാ… ഒന്ന് എഴുനേക്ക് ചെക്കാ “””””

അമ്മയുടെ ശബ്ദം ഉയർന്നപ്പോൾ ആണ് ഞാൻ ആ മുലകളുടെ മയകാഴ്ചയിൽ നിന്നും മടങ്ങി എത്തിയത്….

ഞാൻ വേഗം ചാടിപിടഞ്ഞു എഴുനേറ്റു…

“””ഡാ… ചെക്കാ… പോയി കുളിക്കടാ…. “””

അമ്മ അതും പറഞ്ഞു മുറിവിട്ട് പുറത്തേക്ക് പോയി..

ഞാൻ വേഗം ബാത്‌റൂമിൽ കയറി കുളിക്കുമ്പോൾ അമ്മയുടെ വെണ്മുലകൾ ഓർത്തു ഒരു ഉഗ്രൻ വാണവും വിട്ടു…

ഞാൻ അഭിരാം….23 വയസ്സ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് സപ്പ്ളി അടിച്ചു വീട്ടിൽ വെറുതെ ഇരിക്കുന്നു… ഒരു യുവ കോമളൻ ആണ് ഞാൻ… കട്ട മീശ… ട്രിം ചെയ്‌തു നിർത്തിയ കുറ്റി താടി….ഉറച്ച, വെളുത്ത ശരീരം…. ജിമ്മിൽ പോയിട്ടുണ്ട്… ഇപ്പോൾ പോകുന്നില്ല……. 6 അടി ഉയരം…. പിന്നെ എല്ലാവരും പറയും പോലെ നല്ലോരു ഉഗ്രൻ കുണ്ണയും….

വീടിൽ അമ്മയും ഞാനും മാത്രം… ചേച്ചിയെ കല്യാണം കഴിപ്പിച്ചു അയിച്ചു.. അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ ആണ്…. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ആണ് അച്ഛൻ ഗൾഫിലേക്ക് മടങ്ങിയത്….

പിന്നെ നേരത്തെ കണ്ട എന്റെ അമ്മ… സിന്ധു… 43 വയസ്സ്, ഒരു ഒന്നന്നര മുതൽ ആണ് മക്കളെ…. പറഞ്ഞല്ലോ 40 സൈസ് മുലകൾ… വെളുത്ത കൊഴുത്ത ശരീരം… ചാടിയ വയർ അതിൽ കുഴിഞ്ഞ പൊക്കിൾ…. മുടി അധികം ഇല്ല… എന്നാലും ഇടതൂർന്ന മുടിയാണ്…. അത്യാവശ്യം ചുവന്ന അധരങ്ങൾ കീഴ് ചുണ്ട് നന്നായി മലർന്നതാണ് അതിൽ എപ്പോഴും ഈർപ്പം ഉണ്ടാവും…. കണ്ടാൽ ചപ്പി വലിക്കാൻ തോന്നും…. വീണകുടം പോലത്തെ ഉരുണ്ട പഞ്ഞിപോലത്തെ നിതംബം… ഒരു മദാലസ ഐറ്റം….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *