ബാംഗ്ലൂര് നഗരം തന്ന സൗഭാഗ്യം [Abhi]

Posted by

ബാംഗ്ലൂര് നഗരം തന്ന സൗഭാഗ്യം

Banglore Nagaram Thanna Saubhagyam | Author : Abhi

 

ഇതിലെ കഥയിൽ കുറച്ചൊക്കെ എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നിട്ടുള്ള സംഭവങ്ങൾ ആണ് പിന്നെ കുറച്ചു എന്റെ ഭവനകളും.അലാറം അടിയും അമ്മയുടെ കുലിക്കി ഉള്ള വിളി കേട്ടാണ് ഞാൻ എണീറ്റത് എടാ അഭി എണിക് 8 മണിക് ആണ് ട്രെയിൻ ഇപ്പോ സമയം 6 ആയി വേഗം റെയ്ഡ് ആവാൻ , എന്റെ പേര് അഭി തൃശൂർ ആണ് സ്ഥലം എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ബാംഗ്ലൂർ ആണ് താമസം. 19 വയസു ആയെങ്കിലും ഞാൻ ഇപ്പോൾ പ്ലസ്ടു ഇൽ ആയിട്ടോളൂ, നാട്ടിലെ സ്കൂളിൽ അല്ലറ ചില്ലറ പ്രശ്നം കാരണം പറഞ്ഞു വിട്ടു പിന്നെ പ്ലൂസ്ടു ഇൽ എവിടെയും ചേരാൻ പറ്റിയില്ല അവസാനം അച്ഛന്റെ ഒരു ബന്തു വഴി ബാംഗ്ലൂരിയിലെ ഒരു സ്കൂളിൽ സീറ്റ് ശെരിയായി.

നാട്ടിൽ നിന്നും കൂട്ടുകാരെ ഒകെ വിട്ടു മാറി നിൽക്കാൻ ഒട്ടും താല്പര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല എന്നാൽ ബാംഗ്ലൂര് അയതോണ്ടു പോവാതെ ഇരിക്കാനും തോന്നിരുന്നില്ല അങ്ങിനെ ഞാൻ ബാംഗ്ലൂര് യിലേക് പുറപ്പെട്ടു നീണ്ട 10 മണിക്കൂർ ഉള്ള യാത്രക് ശേഷം ബാംഗ്ലൂര് ഇൽ എത്തി അവിടെ എന്നെ സ്വീകരിക്കാൻ അച്ഛന്റെ ഒരു ഭന്തു വരും എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു ഞാൻ ആളുടെ നമ്പറിലേക്ക് വിളിച്ചു നോക്കി കാൾ കണക്ട് ആയി അപ്പോ ആള് പുറത്ത് ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു അവസാനം ആളെ കണ്ട് പിടിച്ചു ആൾക് ഒരു 50 വയസിനു അടുത്ത് പ്രായം ഉണ്ട് ഞാൻ അത്യമായിട്ടാണ് ആളെ കാണുന്നത് അവിടുന്നു ഒരു 10 മിനിറ്റു യാത്ര ഉണ്ടായിരുന്നു അവരുടെ വീട്ടിലേക്ക്,

യാത്രയുടെ ഇടയിൽ നാട്ടിലെ ഓരോ വിശേഷങ്ങളും യാത്രയെ കുറിച്ചു ഒക്കെ ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ സംസാരം,ഞങ്ങൾ ചെന്നപ്പോൾ അവിടെ വാതിൽ തുറന്നു തന്നത് ആളുടെ മോളുമായിരുന്നു അവളെ കണ്ടപ്പോഴേ എന്റെ കുട്ടൻ സല്യൂട്ട് അടിച്ചു തുടങ്ങി ഒരു ഗ്രീയ നിറത്തിലുള്ള ടീഷർട്ട് ഉം പിന്നെ ഒരു ഒരു ഷൊർട്സും ആ ഷൊർട്സിൽ അവളുടെ കുണ്ടി തെറിച്ചു നിൽകയിരുന്നു, ഇതൊക്കെ കണ്ടു വെള്ളം ഇറക്കി നിൽകയിരുന്നു ഞാൻ അവൾ അവളുടെ പേര് അനു ആണ് എന്നു പറഞ്ഞു എന്നെ ഒന്ന് കെട്ടി പിടിച്ചു,

ആ ചക്ക മുലകൾ എന്റെ മേൽ അമർന്നു അങ്ങിനെ ഞങ്ങൾ ഉളിലേക് കേറി അപ്പോൾ അനു പറഞ്ഞു ഇനി ഒരാളെ കുടി പരിചയപ്പെടാൻ ഉണ്ട് എന്ന് അവളുടെ അമ്മ അഞ്ചു, ആള് ഒരു ഡോക്ടർ ആണ് ഇന്ന് നെറ് ഡ്യൂട്ടി ആണ് അപ്പോ നാളെ കാലത്തു പരിചയപ്പെടാം എന്നു പറഞ്ഞു,എനിക് അവർ മുറി കാണിച്ചു തന്നു ഞാൻ പോയി ഒന്നു ഫ്രഷ് ആയി വന്നു എന്നിട്ടു ഞങ്ങൾ മൂന്നു പേരും കൂടി ഇരുന്നു ഭക്ഷണം കഴിച്ചു,കഴികിണത്തിന്റെ ഇടയിൽ അവൾ സ്കൂളിലെ ഓരോ കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു തറുകയായിരുന്നു അപ്പോഴാ അറിയുന്നത് എനിക്

അഡ്മിഷൻ എടുത്തത് അനു ഇന്റെ അതേ ക്ലസിലേക് ആണ് എന്ന് അപ്പോൾ മനസിൽ ഒന്നു ലെടു പൊട്ടിയങ്ങിലും പിന്നെ തോന്നി ചിലപ്പോൾ ഇതു പണിയവും എന്നു ഇവൾ അവിടുത്തെ എല്ലാ കാര്യവും ഇവിടെ വന്നു പറഞ്ഞാൽ അതൊക്കെ വീട്ടിലും അറിയും എന്നും പിന്നെ എന്തെങ്കിലും ആവട്ടെ എന്നു വിചാരിച്ചു വേഗം ഭക്ഷണം തീർത്തു കിടക്കാൻ പോയി നാളെ കാലത്ത് തൊട്ടു സ്കൂളിൽ പോവാണ്ടത് ആണ്. രാവിലെ ഒരു 7 മണി ആയപ്പോൾ അനു എന്നെ കുലിക്കി വിളിച്ചപ്പോഴാ എണ്ണിക്കുന്നത് നോക്കുമ്പോ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *