🔥ഡാഡിയുടെ കമ്പനിയും സ്റ്റെപ്പ് മമ്മിയും 2 🔥[ലൈല ബീഗം]

Posted by

🔥ഡാഡിയുടെ കമ്പനിയും സ്റ്റെപ്പ് മമ്മിയും 2 🔥
Daddiyude Companiyum Step Mammiyum Part 2

Author : Laila Beegam | Previous Part

എന്റെ ചപ്പൽ തെറാപ്പിയിലൂടെ ഞാൻ അനിത മേനോന്റെ മുലയ്ക്ക് വേദന കുറച്ചു കൊടുത്തു. ഞാനും അനിതയും തമ്മിൽ നല്ല ബന്ധം ആയി, അതിന് സെക്സ്ന്റെയോ കാമത്തിന്റെയോ നിറം നൽകാൻ സമയം ആയിട്ടില്ല എന്ന് മാത്രം. ഞാൻ അന്ന് രാത്രി ഡാഡിയോട് സംസാരിച്ചു. അദ്ദേഹത്തോട് അനിത മേനോനെ ഭാര്യ ആയി സ്വീകരിച്ചു ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ട് വന്നോളാനും ഞാൻ സമ്മതം നൽകി. ഡാഡി അത് കേട്ട് വളരെ സന്തോഷവാൻ ആയി. ഡാഡിയുടെ ഒരുപാട് കാലത്തെ സ്വപ്നം ആയിരുന്നു മിൽഫ്കളുടെ റാണി അനിത മേനോനെ സ്വന്തം ആകുക എന്നത്.

അതിന് ഒരേ ഒരു തടസ്സം ഞാൻ മാത്രം ആയിരുന്നു, അത് നീങ്ങിയതോടെ ഡാഡി വല്ലാതെ സന്തോഷിച്ചു ഉള്ളിൽ ആർമാദിച്ചു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ സന്തോഷം എനിക്ക് കാണാമായിരുന്നു, അത് എന്നെയും ഒരുപാട് സന്തോഷിപ്പിച്ചു, മമ്മി മരിച്ചതിനു ശേഷം ഡാഡി ഇത്ര സന്തോഷവാനായി കാണുന്നത് ഞാൻ ആദ്യമായിട്ടായിരുന്നു.
തൊട്ടടുത്ത ദിവസം തന്നെ, ഡാഡി അനിത മേനോനുമായി തങ്ങളുടെ ഭാവി കാര്യങ്ങൾ തീരുമാനിക്കാൻ വേണ്ടി അനിതയെ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ചുവരുത്തി. അനിതയും ഡാഡിയും ഗെസ്റ്റ് റൂമിലിരുന്ന് കാര്യങ്ങളൊക്കെ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ ഗസ്റ്റ് റൂം വാതിൽ തുറന്നു കൊണ്ട് അകത്തേക്ക് കയറിവന്നു. ഡാഡിക്ക് തൊട്ടടുത്തുതന്നെ സോഫയിൽ അനിത മേനോൻ ഇരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ആ ഇരുത്തം ഒന്ന് കാണേണ്ടത് തന്നെ ആയിരുന്നു, സ്ലീവ് ലെസ് ബ്ലൗസ് ഇട്ടു ട്രാൻസ്പരന്റ് സാരി മാറിൽ നിന്നും അല്പം മാറി അനിത മേനോൻ അവളുടെ മിൽഫ് മുലകൾ അതിന്റെ ഏറ്റവും സെക്സി ആയ മുകൾഭാഗം തുറന്നുവെച്ചു ഡാഡിയോട് സംസാരിച്ചിരിക്കുന്നു. അപ്രതീക്ഷിതമായി എന്നെ കണ്ടതും അനിത മേനോൻ അല്പം സർപ്രൈസ് ആയി എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു.

ഞാൻ പെട്ടെന്നുതന്നെ അവരോട് ഒരു സോറി പറഞ്ഞു, എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു “ സോറി ഡാഡി, നിങ്ങൾ സംസാരിക്ക് ഞാൻ പുറത്ത് ഉണ്ടാകും” അതുകേട്ട് ഡാഡി, തിരികെ പോകാൻ നിന്ന എന്നെ വിളിച്ചിട്ട് പറഞ്ഞു “ നോ സാരമില്ല, ശ്യാം. നീ അകത്തേക്ക് വരൂ നീ കൂടെ അറിയേണ്ട കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഞങ്ങൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്” അതുകഴിഞ്ഞ് ഡാഡി അനിത മേനോനെ നോക്കിയിട്ട് ചോദിച്ചു “ അല്ലേ അനിത?”. അതുകേട്ട് അനിത മേനോൻ എന്നെ നോക്കി, അവൾക്ക് ഇപ്പോഴും അവളുടെ മുലകളിൽ എന്റെ ചുണ്ടുകളുടെയും വായുടെയും ചൂട് തങ്ങി നിൽക്കുന്നത് പോലെ തോന്നിയിരുന്നു, അവൾ എന്നെ നോക്കി ഡാഡിയോട് പറഞ്ഞു.

“ തീർച്ചയായും വർമ്മ ജി, ഞാൻ ഇനിമുതൽ ശ്യാമിന്റെ സ്റ്റെപ്മോം അല്ലേ? അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഏതു തീരുമാനം എടുക്കുമ്പോഴും അവൻ കൂടെ ഉള്ളത് നല്ലതാണ്”, അതു പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അനിതാ മേനോൻ എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു.
ഡാഡിയും അനിതയുടെ അഭിപ്രായത്തോട് യോജിച്ചു, ഡാഡി എന്നെ വിളിച്ച് അവർക്ക് ഇരുവർക്കുമിടയിൽ ഇരുത്തി കാര്യങ്ങൾ സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോഴും അനിതാ മേനോൻ അവളുടെ മാദകത്വം തുളുമ്പുന്ന മിൽഫ് മുലകൾ തുറന്നു തന്നെ വെച്ചു ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *