അയൽക്കാരി ജിഷ ചേച്ചി 13 [Manu]

Posted by

അയൽക്കാരി ജിഷ ചേച്ചി 13

Ayalkkari Jisha Chechi Part 13 | Author : Manu | PREVIOUS PARTS

ബനിയൻ വലിച്ചൂരിയെറിഞ്ഞ് ഷെഫീക്ക് കിടക്കയിലേക്ക് ആഞ്ഞ് ചാടിയതും…
ഷീബ:(ചിരിച്ചുകൊണ്ട്) ശ്ശൊ.. മെല്ലെ… കട്ടില പൊട്ടും..
ഞാൻ:( അതിശയത്തോടെ) എൻ്റെ പൊന്നേ ഞാനിതെന്നാ കാണുന്നേ….
ഷീബയുടെ ഒന്നൊന്നര കിടപ്പ് കണ്ടിട്ട് ഷെഫീക്കിൻ്റെ കണ്ണ് തള്ളി പോയി. മനുൻ്റ അമ്മ… ഷീബ.. ഒന്നാന്തരം ചരക്ക് ഹോ… ഷെഫീക്കിൻ്റെ സകലരോമങ്ങളും അവൻ്റെ കുണ്ണയും ഒരേ പോലെ എഴുന്നേറ്റ് നിന്നു.ആ കിടപ്പ് അവൻ്റെ തൊണ്ടയിലെ വെള്ളം വറ്റിച്ചു.കിടക്കയിൽ മുട്ടു കുത്തിയിരുന്ന് ഒരു നിമിഷം അവൻ ആ മാദക ശരീരം മുഴുവനായും നോക്കി നിന്നു.മഞ്ഞ ബ്ലസിൽ കുടുങ്ങി നിൽക്കുന്ന വലിയ പാൽക്കുടങ്ങൾ. വലുപ്പം കൊണ്ട് അവ നെഞ്ചിലോട്ടേക്ക് അല്പം ഇറങ്ങി നിൽക്കുന്നു. ആ സോഫ്റ്റ്നസ് അവനെ നന്നായി കൊതിപ്പിച്ചു .കഴുത്തിറക്കം കുറഞ്ഞ ബ്ലസിൽ മുലച്ചാല് കണ്ടപ്പോ തന്നെ ഷെഫീക്ക് അവൻ്റെ ബർമുടയിൽ പിടിച്ചു. കുലച്ച് നിന്ന അവൻ്റെ കുണ്ണ പിടിച്ചൊന്ന് അമർത്തി ഞമുണ്ടി.

ഷീബയുടെ നൈസ് സ്വർണ മാല ആ വെളുത്ത മാറിടത്തിന് സ്വർണ നിറമേകിയിരുന്നു. ഷെഫീക്കിൻ്റെ നോട്ടം പതിയ ഷീബയുടെ തുടുത്ത വയറിലേക്കായി.. മെല്ലെ പൊങ്ങിയും താണും കളിക്കുന്ന ഒട്ടും ചാടാത്ത ആലില വയർ.ബ്ലസിനും സാരിക്കുമിടയിലെ ആ പഞ്ഞികട്ടിയിൽ കാമം ഉണർത്തി കോട്ടിയുടെ വലുപ്പത്തിൽ അസ്സലൊരു പൊക്കിൾച്ചുഴി.അരക്കെട്ട് മുതൽ കാല് വരെ സാരിയിൽ പൊതിഞ്ഞ ഷീബയുടെ കൊഴുത്ത വെണ്ണ തുടകൾ. സാരിയുടെ അറ്റത്ത് സ്വർണ തിളക്കത്തിൽ ഷീബയുടെ പാദസരം. വയലറ്റ് ക്യൂട്ടെക്സിട്ട നീട്ടി വളർത്തിയ നഖങ്ങൾ ആ കാലിന് സെക്സിയായി തോന്നിപ്പിച്ചു. സെക്സിയായ ഷീബയുടെ പാദങ്ങൾ ആർത്തിയോടെ നോക്കി നിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു ഷീബയുടെ വിളി.
ഷീബ:ഡാ കള്ളാ… മതി നോക്കിയത്.. ഇനി എന്നെ നോക്കി ബർമുടയിൽ ഒലിപ്പിക്കണ്ട… വാ..
ഷെഫീക്കിൻ്റെ കണ്ണ് തള്ളിയുള്ള നോട്ടം കണ്ടിട്ടായിരുന്നു ഷീബ അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.
ഒരു നിമിഷത്തെ കണ്ണുകൊണ്ടുള്ള ആസ്വാദനത്തിനു ശേഷം ഷീബയുടെ മേനിയഴകിലേക്ക് ഷെഫീക്ക് ഒറ്റ കിടത്തം. മടക്കി വച്ച ഷീബയുടെ കാല് താഴ്ത്തികൊണ്ട് ഷെഫിക്ക് അവൻ്റെ വലത് കാല് ഷീബയുടെ തുടയിലേക്ക് കേറ്റി വെച്ച് കേറി കിടന്നു.അവൻ്റെ സകല കാമ പ്രാന്തും അടങ്ങാത്ത പൂതിയും പിന്നെ അവൻ കണ്ട ആയിര കണക്കിലെ വീഡിയോസിലെ കളിയും മനസ്സിൽ ഓർത്ത് അവൻ ആ മാദക മേനിയെ പുണർന്നു.
ഷെഫീക്ക്: എൻ്റെ ഷീബയാൻ്റി…. ഉമ്മ… ഉമ്മ….. ഉമ്മ… ആഹ്… … ഉമ്മ… ഉമ്മ…
കിടന്നപടെ ഷീബയുടെ വെളുത്ത് തുടുത്ത ഇരു കവിളിലും അവൻ മാറി മാറി ഉമ്മ വെച്ചു.ആ കവിൾ തടങ്ങൾ കണ്ടാൽ കടിച്ചെടുക്കാൻ തോന്നും..
ഷെഫീക്ക്: എൻ്റെ ഷീബാൻ്റി…
ഷീബ: ആഹ്.. ചെക്കാ… തിരക്ക് കൂട്ടലേ… മെല്ലെ…ശ്ശൊ… ആഹ്..
ഷെഫീക്ക്: മമ്….. ഉമ്മ…. ഉമ്മ….ഉമ്മ..
മുഖമാകെ ചുംബിച്ച് അവൻ വലത്തെ കൈകൊണ്ട് ഷീബയുടെ ഇടത്തെ മുലയിൽ പിടിച്ചമർത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *