സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 19 [അജ്ഞാതൻ][Tony]

Posted by

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 19

Swathiyude Pathivrutha Jeevithathile Maattangal Part 19
Author : അജ്ഞാതൻ & Tony | Previous Part

 

(((ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ പ്രിയ വായനക്കാർക്കും നമസ്കാരം….NB: ഈ കഥയിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് ജീവിച്ചിരിക്കുന്നതോ മരിച്ചുപോയതോ ആയ ആരുമായും സാമ്യമില്ല.. തികച്ചും സാങ്കൽപ്പികമായ കഥാപാത്രങ്ങളും സന്ദർഭങ്ങളുമാണ് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കായി സമർപ്പിക്കുന്നത്.. അതു കൊണ്ട് ഈ കഥയെ ഒരു കഥയായി മാത്രം കണ്ടു കൊണ്ട്, യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ സംഭവ്യമല്ല എന്ന കരുതലോടെ വായിക്കണമെന്നു അപേക്ഷിക്കുന്നു…

We are here to entertain..
Not to spoil anyone’s lives…

2020 ഏപ്രിൽ 7-ാം തിയതി വിഷുവിനു ഒരാഴ്ച മുന്നേ എഴുതിത്തുടങ്ങിയ സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ പരിണാമയാത്ര, 5 മാസങ്ങൾക്കിപ്പുറം നല്ലൊരു ഓണവും കൂടി കഴിഞ്ഞ് 19-ാം അധ്യായത്തിലേക്കു എത്തി നിൽക്കുമ്പോൾ കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും കാതങ്ങളോളം സഞ്ചരിച്ചിരിക്കുന്നു… തുടക്കത്തിൽ കഥാപാത്രങ്ങളോട് ഉണ്ടായിരുന്ന പലരുടെയും സമീപനവും കാഴ്ചപ്പാടുകളും കഥയുടെ കൂടെ എത്രത്തോളം മാറിയിരിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് ഞങ്ങൾക്കിപ്പോൾ അറിയാം…

 

അൻഷുൽ…

തുടക്കത്തിൽ ഈ കഥയിലെ നായികയുടെ ഭർത്താവ് എന്ന നിലയിൽ നിന്നും ഇപ്പോൾ പല വായനക്കാരുടെയും മനസ്സിലൊരു നോവായി മാറിയിരിക്കുന്നു അൻഷുൽ എന്ന കഥാപാത്രം… കഴിഞ്ഞ ഭാഗം കടന്നു പോയത് അൻഷുലിന്റെ മനസ്സിന്റെ കൂടെയാണ്… പലപ്പോഴായി ചെവികൾ കേൾപ്പിക്കുന്ന ശബ്ദവീചികളെയും കണ്ണിനു ഗോചരമായ കാഴ്ചകളെയും താൻ വിശ്വസിക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന് അറിയാൻ പോലും കഴിയാത്ത മനസ്സ്.. സ്വന്തം ആത്മാഭിമാനം വരെ നഷ്ടപ്പെട്ടു പോകുന്ന അരാചകത്വത്തിന്റെ ചതുപ്പിൽ ആണ്ടു പോവുന്ന ഭയവും, ആ അപഹർഷതാബോധത്തിൽ ഗ്രസിച്ച അനിശ്ചിതത്വവും, ആശങ്കയും, സംശയവുമെല്ലാം പിത്തല്ലാട്ടം നടത്തുന്ന തന്റെ മനസ്സിന്റെയൊപ്പം… ഇനി വരുന്ന ഭാഗങ്ങളിലും ആ മനസ്സ് നിങ്ങളുടെ മുന്നിലേക്ക് വരും… അപ്പോഴും ഈ കഥയെ, കഥയായി കണ്ടു കൊണ്ടു മാത്രം വായിക്കാൻ നിങ്ങളോടപേക്ഷിക്കുന്നു…

 

ജയരാജ്…

കഥയിലെ നായികയെ കാമത്തോടെ മാത്രം നോക്കിയിരുന്ന വെറുമൊരു രാഷ്ട്രീയ റൗഡി എന്ന നിലയിൽ നിന്നും ജയരാജ് എന്ന കഥാപാത്രം ഒരുപാട് ദൂരം താണ്ടിയിരിക്കുന്നു… പണ്ട് തന്നെ വെറുപ്പോടെ നോക്കിയിരുന്ന സ്വാതിയെന്ന സാധുവായ ഒരു വീട്ടമ്മയെ, ഓരോ ദിവസം കഴിയുംതോറും പതിയെപ്പതിയെ ഒരു കാമുകിയെ പോലെ തന്നിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു കൊണ്ട്, ഇപ്പോൾ അവളുടെ സ്വന്തം ഭർത്താവിനെക്കാളും തന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നവളാക്കി, താൻ കാമ ലീലയ്ക്ക് ഇടയിൽ അവളെ കടിച്ചു കുടഞ്ഞു വേദനിപ്പിക്കുമ്പോൾ അതിൽ പോലും സുഖം കണ്ടെത്തുന്ന, തന്റെ ഉമിനീർ അവളുടെ നഗ്നമായ മാറിടത്തിലേക്കു വീഴുമ്പോൾ ആ കാഴ്ച്ചയിൽ പോലും ഉന്മാദയാകുന്ന, തന്റെ വെപ്പാട്ടിയാകാൻ പോലും മനസ്സു കൊണ്ടവളെ തയ്യാറാക്കിയ ജയരാജ്‌ സ്വന്തം ബുദ്ധിയും, ശക്തിയും, സ്വഭാവവും, അതിലുപരി തന്റെ ലിംഗവും കൊണ്ട് നടത്തിയ നീക്കങ്ങൾ ചിലരിൽ വെറുപ്പും, മറ്റു ചിലരിൽ ആരാധനയും ഉണ്ടാക്കി… ഇനിയും അയാളുടെ അത്തരം നീക്കങ്ങൾ വായനക്കാർക്കു കാണാം…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *