ആഷി 1 [Floki kattekadu]

Posted by
കഥയിലേക്ക് കടക്കും മുമ്പ് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ.
1. ഇന്നുവരെ മലയാളം പരീക്ഷക്ക്‌ പോലും ഒരു എസ്സെ എഴുതാത്ത ഞാൻ ഒരു പരീക്ഷണം നടത്തുകയാണ്.
2. ഇതിലെ കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും. ഞാൻ കണ്ടിട്ടുള്ളവരും അറിഞ്ഞിട്ടുള്ള അനുഭവങ്ങളും പിന്നെ എന്റെ ഇത്തിരി ഫന്റാസിയും ചേർത്ത് ഉണ്ടാകുന്നതാണ്. ഓരോ കഥാപാത്രവും ഒന്നിൽ കൂടുതൽ ആളുകളിൽ നിന്നും പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട്‌ ക്രീയേറ്റ് ചെയ്തതാണ് .
3.ഈ കഥയിലെ സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങൾ ഭൂലോക രമ്പകളോ മാലാഖാമാർ തോറ്റു പോകും സൗന്ദര്യത്തിന് ഉടമകളോ ആവില്ല. പുരുഷ കഥാപാത്രങ്ങൾക്കു എട്ടോ പത്തോ ഇഞ്ച് വലിപ്പമുള്ള കുണ്ണയും കാണില്ല. എല്ലാവരും സാധാരണ സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സൗന്ദര്യങ്ങളിലായിരിക്കും. മാത്രമല്ല ഈ കഥയിലെ കമ്പി പെട്ടന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കരുത് സാവദാനമേ വരൂ.
4. ഈ കഥ, പല ആളുകളുടെ വീക്ഷണങ്ങളിലൂടെ ആയിരിക്കും കടന്നുപോകുന്നത്. അതിന്റെ ലോജിക് നോക്കരുത്.
5. ഏറ്റവും പ്രധാനം, പ്രതീക്ഷയുടെ അമിത ഭാരങ്ങൾ ഇല്ലാതെ വായിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

ആഷി 1

Aashi | Author : Floki kattekadu

തലയടക്കം മൂടിയ പുതപ്പിനെ പതുക്കെ വകഞ്ഞു മാറ്റി ഷാക്കി(ഷാക്കിർ നിഹാൽ) കൺമിഴിച്ചു… പുതപ്പിനുള്ളിലെ തന്റെ ദേഹത്ത് വസ്ത്രം പോയിട്ട് ഒരു നൂൽ പോലും ഇല്ല എന്ന് ഷാക്കി മനസ്സിലായി. ഇന്നലത്തെ ഗംഭീര കളിക്ക് ശേഷം പ്രിയതമയേ കെട്ടിപ്പിച്ചു അങ്ങന കിടന്നു ഉറങ്ങിയതാണ്. തൊട്ടപ്പുറത്തെ ടേബിളിൽ ഇരിക്കുന്ന ടൈംപീസിലെ സമയം 9:40 എന്ന് കാണിച്ചു. ഇന്നലത്തെ കാര്യങ്ങൾ ഷാക്കി ഒന്ന് ഓർത്തെടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.
ഇന്നലെ ആഷി (ഐഷ)എന്തൊരു കളിയാണ് കളിച്ചത്. ശരിക്കും അവളുടെ കൈകയിൽ ആയിരുന്നു കടിഞ്ഞാൺ… എത്ര സമയമാണ് അവൾ എന്നെ കൊണ്ട് അവളുടെ പൂറു നക്കിയെടുപ്പിച്ചത്. മുലകളെ പറിച്ചെടുക്കും വിധം എന്നെക്കൊണ്ട് ഹാർഡ് ആയി ഉഴുതു മറിപ്പിച്ചു . അവളുടെ പൂറു ഇന്നലെ ഒരു ദിവസം ചുരത്തിയത് ചുരുങ്ങിയത് ഒരു മാസത്തേക്കുള്ള പാലായിരിക്കും.
അല്ലങ്കിലും പ്രായം പ്രായം മുപ്പത്തിലേക്കു അടുക്കുകയാണ്. അവളിലെ സെക്സ് വൈഭവം കൂടി കൂടി വരുന്നുണ്ട്. അഭിനിവേഷവും. ആദ്യം അറപ്പോടെ നിന്നതൊക്കെ ഇപ്പോൾ അവൾ ആസ്വദിച്ചു തുടങ്ങിരിക്കുന്നു. മാത്രമല്ല പഴയതിലും നിന്നും ഇപ്പോൾ ആഷി ഒന്ന് കൂടി കൊഴുത്തൊരിക്കുന്നു. എന്നാലും അവളെ ഇത്രയും ത്രില്ല് അടിപ്പിക്കാൻ മാത്രം ഇന്നlഏ എന്ന്താണ് നടന്നത്?… ഷാക്കി പഴയ മൂന്നു മാസം പിന്നിലേക്ക് ഓർമകളെ കൊണ്ട് പോയി .
നെറ്റി ചുളിക്കേണ്ട, ഞാൻ പരിചയപെടുത്താം. ഞാൻ ഷാക്കി, 32 വയസ്സ്. 22 വയസ്സിൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കഴിഞ്ഞത് മുതൽ പല സ്ഥലങ്ങളിലും ജോലി ചെയ്തു ഇപ്പോൾ കൂട്ടുകാരുമൊത്ത് ബാംഗ്ലൂരിൽ ഒരു സ്റ്റാർട്ടപ്പ് തുടങ്ങി ഇരിക്കുകയാണ്. നേരത്തെ പറഞ്ഞ എന്റെ പ്രിയതമ ആഷി. 28 വയസ്സ്. മലപ്പുറത്തെ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന ഒരു പെൺകൊടി. ഡിഗ്രി വരെ പഠിച്ചു. വെളുപ്പിനോട് ചേർന്ന നിറം. ഒരുപാട് വലുതല്ലാത്ത എന്നാൽ ചെറുതും അല്ലാത്ത മുലകൾ. ആലില വയറല്ല. പന്റീസ്‌ ഇട്ടാൽ സ്ട്രാപ്പിന് മുകളിലൂടെ അര ഇഞ്ചു കൂടി നിൽക്കുന്ന വയറും. അതിനു താഴെ സംഗമസ്ഥലം. പൂറിനു ചുറ്റും വെളുപ്പിനോട് ചേർന്ന നിറവും പൂറിതകളുകൾ കറുപ്പും. അതൊരു വല്ലാത്ത ഭംഗിയാണ്. സമയം കിട്ടുമ്പോൾ അങ്ങനെ ഉള്ള പൂറുകൾ കണ്ടു നോക്കുക. പൂറിനു ഇരു വശത്തെ ഇതളുകളിലെ കറുപ് പൂറിനു എത്രത്തോളം അഴക് തരും എന്ന് നിങ്ങൾക്കപ്പോൾ മനസ്സിലാകും. നടക്കുമ്പോൾ താളത്മകമായ ഒരു സംഗീതത്തിന്റെ ചുവടുകൾ പോലെ നൃതമാടുന്ന കുണ്ടികളും. ഈ ഇടയായി അവളുടെ കുണ്ടികൾക്കു വലിപ്പം കൂടി കൂടി വരുന്നുണ്ടോ എന്ന് എനിക്കൊരു സംശയവും ഉണ്ട്.
ആഷി പഠിക്കാൻ മിടുക്കി ആയിരുന്നു. കല്യാണം കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം ഞാൻ അവളോട്‌ ജോലിക്ക് പോകണോ എന്ന് ചോദിച്ചു അന്നവൾ അതിനത്ര ഉത്സാഹം കാണിച്ചില്ല. മാത്രമല്ല അവൾക്കു ഒരു നല്ല സഹധർമിണി ആയി കൂടാൻ ആയിരുന്നു ഇഷ്ടവും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *