പ്രശാന്തിയുടെ ഓണാഘോഷം 2 [Devid]

Posted by

പ്രശാന്തിയുടെ ഓണാഘോഷം 2

Prashanthiyude Onakhosham Part 2 | Author : Devid | Previous Part

 

എന്താ രമ്യ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നെ അപ്പു ചോദിച്ചുഅനീഷേട്ടൻ എവിടെ പോയതാ എന്നറിയോ

ഇല്ല ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ല

നിങ്ങൾ എപ്പോളും ഒന്നിച്ചല്ലേ എന്നിട്ടും

അപ്പു ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല

ആ പ്രശാന്തിയുടെ വീട്ടിൽ ആയിരിക്കും അല്ലെ അവളത് പറഞ്ഞപ്പോൾ അപ്പു ഒന്ന് ഞെട്ടി ഇന്നലെ അപ്പു അവിടെ ആയിരുന്നു ഇന്ന് അനീഷേട്ടനും അല്ലെ

അത് രമ്യ

എനിക്ക് വിഷമം ഒന്നും ഇല്ല അപ്പു പക്ഷെ എനിക്കൊരു കാര്യം അറിയണം അതും പറഞ്ഞു രമ്യ എഴുന്നേറ്റു എന്താ എന്ന ഭാവത്തിൽ അപ്പു അവളെ നോക്കി എനിക്കില്ലാത്ത എന്താ അവള്കുള്ളത് എന്ന് അതും പറഞ്ഞു രമ്യ റൂമിലേക്ക് പോയി അപ്പു വല്ലാത്ത അവസ്ഥയിലായി

റൂമിന്റെ വാതിൽ അടഞ്ഞു അപ്പു സോഫയിൽ നിന്നെഴുന്നേറ്റു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു വാതിൽ  തുറന്നു രമ്യ പുറത്തേക്ക് വന്നു അപ്പു ഞെട്ടിപ്പോയി അവളുടെ കഴുത്തിലുള്ള താലി മാത്രം അല്ലാതെ വേറെ ഒന്നും ഇല്ല അവൾ ചുമരിൽ ചാരി നിന്നുയര് കൈ മുകളിൽ വച്ച് ഒരു കാൽ ചുമരിൽ കയറ്റി വച്ച് നിൽക്കുന്നു അപ്പുവിന്റെ കുണ്ണ കമ്പിയായി അവനവളെ അടിമുടി നോക്കി അവള്കരികിലേക്ക് നടന്നു  അവളുടെ തുറിച്ചു നിൽക്കുന്ന മുലയിൽ അവന്റെ കണ്ണുടക്കി അവൾ ഒരു കൈ കൊണ്ട് തന്റെ മുലയിൽ പിടിച്ചു എന്നിട്ട് അപ്പുവിനെ നോക്കി അവളുടെ മനോഹരമായ പൊക്കിളും ഷേവ് ചെയ്തു മിനുക്കിയ തുടയിടുക്കും കണ്ടു അവന്റെ വായിൽ വെള്ളമൂറി  അപ്പു പറ എന്നേക്കാൾ കേമി ആണോ അവൾ വിറയാർന്ന ശബ്ദത്തിൽ അവൾ ചോദിച്ചു

നിന്റെ മുന്നിൽ അവൾ ഒന്നുമല്ല രമ്യയുടെ ഇടുപ്പിൽ പിടിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു

മറ്റു പെണ്ണുങ്ങളുടെ കിടപ്പറയിൽ അവരെ സുഖിപ്പിക്കുമ്പോൾ തന്റെ ഭാര്യയും സൗന്ദര്യവും കാമവും ഉള്ളതാണെന്ന് അയാൾ അറിയണം  അവളവന്റെ ചുണ്ട് വലിച്ചു കുടിച്ചു അവനവളെ കെട്ടിപിടിച്ചു അന്യസ്ത്രീകളുടെ കൂടെ അവൻ കിടക്കുമ്പോൾ അന്യപുരുഷന്മാരുടെ എനിക്കും കിടക്കണം  ഇനി ഈ രമ്യ അവന്റെ സന്തത സഹചാരിയായ അപ്പുവിന് ഉള്ളതാണ് നീ പറയുന്നത് എന്തും ഞാൻ അനുസരിക്കും അവളവനെ ഇറുകെ പുണർന്നു  നീ എപ്പോ വിളിച്ചാലും എവിടെ വിളിച്ചാലും ഞാൻ വരും

രണ്ടു പേരും മുറിയിലേക്ക് പോയി രമ്യ അവനെ ബെഡിലേക്ക് തള്ളിയിട്ടു എന്നിട്ടവന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ അഴിച്ചു എന്നിട്ടവൾ തൻറെ മാറിടം അവൻറെ മുഖത്തേക്കമര്ത്തി. അവൻ മുല വായിലിട്ട് ചപ്പുകയും കൈ കൊണ്ട് കശക്കുകയും ചെയ്തു.

കുറച്ചു നേരം അത് തുടർന്നപ്പോൾ അവൾ അവൻറെ നെഞ്ചിലൂടെ മുല ഇട്ടുരച്ചു മുഖം താഴേക്കു കൊണ്ട് വന്നു. പിന്നെ അവന്റെ കുണ്ണ കൈയിലെടുത്തു നക്കാൻ  തുടങ്ങി

. അവൻ അവളുടെ  ചന്തി കശക്കാൻ തുടങ്ങി. അവൻറെ വീരൻ അവളുടെ വയ്ക്കകത്തു കയറി തുടങ്ങി. ഐസ് നുണയുമ്പോലെ രമ്യ അപ്പുവിന്റെ  കുണ്ണ വായിലിട്ടു നുണയാൻ തുടങ്ങി.  അവൻറെ തലയ്ക്കിരുവശവും കാലിട്ടു  അരക്കെട്ടുയർത്തി നിന്ന് രമ്യ  അവന്റേതു ഊമ്പി വലിക്കാൻ തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *