ബജ്ജികടയിലെ സരസമ്മ ചേച്ചി [NERO]

Posted by

ബജ്ജികടയിലെ സരസമ്മ ചേച്ചി

Bajikadayile Sarassamma Chechi | Author : Nero

 

ടീവി കണ്ടു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് റോഡ് സൈഡിലെ ബജ്ജികടയിൽ ആൾകൂട്ടം കണ്ടത് ഞാൻ ജനലിന്റെ അകത്ത് കൂടി വെളിയിലെയ്ക്ക് എന്താ പ്രശ്നം എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി ഞാൻ ഒരു ബർമുഡയും ഷർട്ടും ഇട്ടു കൊണ്ട് അങ്ങോട്ട് ചെന്നു ഒരു ചെറുക്കനെ രണ്ടു ചേട്ടൻന്മാർ പിടിച്ചു വച്ചിട്ട് ഉണ്ട് ആളുകൾ എന്തൊക്കെയോ പിറുപിറുക്കുന്നു..ഞാൻ കാര്യം എന്താണെന്നു അറിയാൻ അവിടെ നിന്ന ചേട്ടനോട് ചോദിച്ചു ആ ചെറുക്കൻ ഈ കടയിലെ സ്ത്രീയോട് എന്തോ വൃത്തികേട് പറഞ്ഞു,, ഞാൻ അവനെ ഒന്ന് നോക്കി കുറച്ചു ദിവസമായി ഇവൻ ഇവിടെ കിടന്ന് കറങ്ങുന്നുണ്ട്,, കടയിലെ ചേച്ചിയുടെ തെറി വിളി കേട്ടു ഞാൻ ചെവി പൊത്തി പോയി ചേച്ചി അവനെ അടിക്കാൻ കൈ ഒക്കെ പൊക്കുന്നുണ്ട് ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് അവന്റെ ഷിർട്ടിന്റെ കോളറിൽ പിടിച്ചിട്ട് ഉണ്ട് രണ്ട് ചേട്ടൻന്മാർ അവന്റെ മുഖത്ത് ഒക്കെ അടിക്കുന്നുണ്ട്,,

അല്ല ശശിയെ ഇവൻ കുറച്ചു ദിവസമായി രാത്രിയും പകലും ഇവിടെ കിടന്നു ബൈക്കും ആയി കറങ്ങുന്നുണ്ട്,, ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് പറഞ്ഞു.. ചേച്ചി അവനെ അടിക്കേണ്ട പോലീസിനെ വിളി ഒരു ചേട്ടൻ ചേച്ചിയോട് പറഞ്ഞു,, പെട്ടെന്ന് തന്നെ നോർത്ത് പോലീസ്സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് എസ് ഐ വന്നു കൂടെ രണ്ടുമൂന്നു പോലീസ്കാരും എസ് ഐ യെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ഞാനും പേടിച്ചു പോയി,, ലാത്തിയും വീശി കാര്യം തിരക്കി,,

എന്റെ സാറേ കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ ആയി ഈ ചെറുക്കൻ ഇവിടെ കിടന്നു കറങ്ങുന്നുത് എന്നിട്ട് എന്നോട് വൃത്തികേട് തന്നെയാ പറയുന്നത്,, ആരും അറിയില്ല,, ആളോഴിഞ്ഞ സ്ഥലം ഉണ്ട്,, വീട്ടിലോട്ടു രാത്രിയിൽ വരട്ടെ എന്നൊക്കെ ചേച്ചി മുഴുവൻ കാര്യങ്ങളും പറഞ്ഞു,, എന്നാ വാടാ ബാക്കി ഒക്കെ സ്റ്റേഷനിൽ ചെന്നിട്ട്,,

നിങ്ങൾ സ്റ്റേഷനിൽ വന്ന് ഒരു പരാതി എഴുതി തന്നിട്ട് പൊക്കോ എസ് ഐ ചേച്ചിയോട് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവനെയും കൊണ്ട് പോയി,, ആളുകൾ പതുക്കെ പിരിയാൻ തുടങ്ങി നല്ല കച്ചവടം ഉള്ള കടയാണ് ചേച്ചിയും ഭർത്താവും ആണ് കട നടത്തുന്നത് ഞാൻ ചേച്ചിയെ ഒന്ന് നോക്കി സരസമ്മ എന്നാണ് ചേച്ചിയുടെ പേര് ചേച്ചിയ്ക്ക് 48വയസ്സ് ഉണ്ട് മുഴുത്ത മുലകൾ കറുത്തു തടിച്ച ശരീരം നല്ല വലുപ്പം ഉള്ള കുണ്ടികൾ രണ്ട് പെണ്മക്കളുടെ അമ്മ ആണെന്ന് തോന്നുകയില്ല ചേച്ചിയുടെ രണ്ടു മക്കളെയും കെട്ടിച്ചു വിട്ടു ചേച്ചിയുടെ കുണ്ടിയ്ക്ക് ഇടയിൽ കുണ്ണ വച്ചു കിടക്കാൻ എനിക്ക് കൊതിയായി അത് എന്റെ ഒരു ആഗ്രഹം ആണ് എന്നാലും അത് നടക്കില്ല ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് രാഘവൻ ചേട്ടനെ എനിക്ക് പേടി ആണ് നടക്കാൻ വെളുപ്പിനെ പോയിട്ട് വരുമ്പോൾ ചേച്ചിയുടെ കടയിൽ നിന്നാണ് ഞാൻ ചായ കുടിക്കുന്നത് നല്ലൊരു ബജ്ജിയും കഴിക്കും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *