💥ഒരു കുത്ത് കഥ 16💥 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

ഒരു കുത്ത് കഥ 16

Oru Kuthu Kadha Part 16 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

((((ഈ സ്റ്റോറി ആദ്യമായി വായിക്കുക ആണെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ ഒന്നും തന്നെ പിടികിട്ടി എന്ന് വരില്ല അത് കൊണ്ട് ആദ്യം തന്നെ ഒരു ചെറിയ recap 👉👉👉.നാട്ടിന്പുറത്തു ജീവിച്ചു വളർന്ന രണ്ട് പെൺകുട്ടികളുടെ കഥയാണ് ഇവിടെ പരാമർശിക്കുന്നത്. ഈ കഥയിലെ നായികമാർ അനു, മാളവിക രണ്ടു സഹോദരിമാരാണ്. അനുവിന്റെ കല്യാണ ശേഷം ബാംഗ്ളൂരിലേക്ക് പറിച്ചു നടുകയാണ്. നാട്ടിന്പുറത്തു ജീവിച്ചു വളർന്ന അവൾക്ക് സിറ്റിയിലെ ജീവിതശൈലികളെ കുറിച്ച് ഒരു അറിവും ഇല്ലായിരുന്നു. താൻ കല്യാണം കഴിക്കുന്ന ഭർത്താവ് ഒരു കുക്കോൽഡ് ആണെന്ന് കല്യാണത്തിന് ശേഷം ആണ് അവൾ മനസിൽ ആക്കുന്നത്. പിന്നീട് അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിക്കുന്ന രതി ക്രീഡകളെയാണ് കഥ പറയുന്നത്. അത് പോലെ തന്നെ ഇന്റർനെറ്റ്‌ യുഗത്തിൽ പെട്ട് വഴിതെറ്റി പോകുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടിയായി മാളവികയും മാറുന്നു. പിന്നിലേക്ക് 15പാർട്ട്‌കൾ വായിച്ചു നോക്കുമ്പോൾ കഥ നന്നായി ആസ്വദിക്കാൻ കഴിയും എന്നാണ് എന്റെ വിശ്വാസം.))))

 

അപ്പോൾ കഥയിലേക്ക് തിരിച്ചു പോകാംഅനുവിന്റെ മാറിലേക്ക് തല ചായ്ച്ചു വെച്ചു കൊണ്ട് റാം കിടന്നു. ആദ്യമായ്‌ ആണ് തന്റെ പ്രിയംവതയുടെ ഉള്ളറകളിലേക്ക് പാൽ അഭിഷേകം നടത്തിയത്. ഇത്രയും നാൾ മറ്റുള്ളവർ കളിച്ചു രസിച്ചിരുന്ന തന്റെ ഭാര്യയെ ആദ്യമായി താൻ ഭോഗിച്ചിരിക്കുന്നു. പക്ഷേ അനുവിന് റാമിന്റെ ഭോഗത്തിൽ വലിയ തളർച്ച ഒന്നും തോന്നിയില്ല. ആദ്യം തന്നെ ഒരുപാട് വേഴ്ചകളിൽ അവൾ ഏർപ്പെട്ടത് കൊണ്ട് ആകാം അവൾക്ക് റാമിൽ നിന്ന് വലിയ ഒരു ഓർഗാസം ഒന്നും കിട്ടാതെ പോയത്. എന്നാലും അതിൽ അവൾ സന്തോഷിച്ചു. പിറ്റേന്ന് കാലത്ത് ആദ്യം കണ്ണ് തുറന്നത് അനു ആണ് അപ്പോഴും റാം അവളുടെ മാറിൽ തല വെച്ച് കിടക്കുക ആയിരുന്നു. അവൾ ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു എന്നിട്ട് റാമിനെ മെല്ലെ കുലുക്കി വിളിച്ചു.

 

അനു :ഏട്ടാ !!!ഏട്ടാ എഴുന്നേൽക്ക് !

 

റാം ഒന്ന് മുരണ്ടു എങ്കിലും പിന്നെയും അങ്ങനെ തന്നെ കെട്ടിപിടിച്ചു കിടന്നു.

 

അനു :ഏട്ടാ !!!!ഒന്ന് എഴുന്നേൽക്ക് പ്ലീസ്.

 

റാം മെല്ലെ കണ്ണുകൾ തുറന്നു അവളെ നോക്കി. അവളുടെ മുഖത്ത് ഒരു പുഞ്ചിരി അവൻ ശ്രദ്ധിച്ചു.

 

റാം :ഗുഡ് മോർണിംഗ് !

 

അനു :ഇയ്യോ ആദ്യം ഒന്ന് എഴുന്നേൽക്ക് ഞാൻ അടിയിൽ കിടന്നു ചത്തു പോകും.

റാം മെല്ലെ അവളുടെ ഒരു വശത്തേക്ക് മാറി കിടന്നു. അവളുടെ മേനി അപ്പോഴും പൂർണ്ണമായും നഗ്‌നതയിൽ തന്നെ ആണ്.

 

റാം :ഇന്നലെ എങ്ങനെ ഉണ്ടായിരുന്നു.

അനു :ഉം ആ എനിക്ക് അറിയില്ല.

 

അവൾ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ഒരു വശത്തേക്ക് മറിഞ്ഞു കിടന്നു. അപ്പോൾ അവളുടെ വെളുത്ത നിതംബരങ്ങൾ നന്നായി തെളിഞ്ഞു നിന്നു. റാം അതിൽ മെല്ലെ ഒരു നുള്ള് വെച്ച് കൊടുത്തു.

അനു:ആഹ്ഹ് ഉഹ്ഹ് !!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *