🔥ഏദൻ തോട്ടത്തിന്റെ കാവൽക്കാരൻ 14🔥[സഞ്ജു സേന]

Posted by

നിഷിദ്ധമായ ബന്ധങ്ങൾ പലയിടത്തും കടന്നു വരുന്നൊരു കഥയാണ് , താൽപ്പര്യമില്ലാ ത്തവർ ,മുന്നറിയിപ്പായി കണ്ടു ഒഴിവാക്കേണ്ടതാണ് ….ഇതിലെ കഥയും ബന്ധങ്ങളും ഫാന്റസി മാത്രമാണ് ,നമ്മുടെ മാത്രമായ സ്വകാര്യതയിൽ വായിച്ചു ആസ്വദിക്കുക എന്നതല്ലാതെ യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും അതിനെ അനുകരിക്കാൻ ശ്രമിക്കരുത് .

ഏദൻ തോട്ടത്തിന്റെ കാവൽക്കാരൻ 14

Eden Thottathinte Kavalkkaran Part 14 bY സഞ്ജു സേന

Click here to read Previous parts of this story


പതിനാലാം പാർട്ട് രണ്ടു ഭാഗങ്ങളായിട്ടാണ് പോസ്റ്റ് ചെയ്യുകയാണ് ,അത് കൊണ്ട് തന്നെ പേജുകൾ കുറവായിരിക്കും .ഏദൻതോട്ടത്തിന്റെ വായനക്കാർ ക്ഷമിക്കുക . 

കഥ ഇത് വരെ ..-

 

എം ബി എ വിദ്യാർത്ഥികളായ അർജുനും ആകാശും ഒരു ഫേസ്‌ബുക്ക് ഇൻസെസ്റ് ഗ്രൂപ്പിൽ ജോയിൻ ചെയ്യുന്നതോടെയാണ് കഥ ആരംഭിക്കുന്നത്..മെയിൻ ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗത്വം കിട്ടാനായി റിയൽ ലൈഫിൽ നിഷിദ്ധ സംഗമം സാധ്യമാക്കാനായി ഇരുവരും കരുക്കൾ നീക്കുന്നു..ആകാശ് സഹോദരി ജീനയെയും ,അർജുൻ അമ്മ രേവതിയെയുമാണ് ടാർഗറ്റ് ചെയ്യുന്നത്..ചേച്ചി അനിതയുടെ കല്യാണത്തലേന്നു അടുക്കളയിൽ വെറും നിലത്തു കിടക്കുന്ന അമ്മയെ കീഴ്പ്പെടുത്താൻ നോക്കിയെങ്കിലും അവർ തടയുന്നു..എങ്കിലും ആത്മഹത്യാ ഭീഷണിക്ക് മുന്നിൽ അമ്മ വഴങ്ങുകയും കുളക്കരയിൽ കാത്തിരിക്കാൻ പറയുകയും ചെയ്യുന്നു..അതനുസരിച്ഛ് കുളക്കരയിൽ എത്തിയ അർജുൻ കല്യാണത്തലേന്നു കാമുകനുമായി പ്രണയസല്ലാപം നടത്തുന്ന സഹോദരിയെയാണ് കാണുന്നത് ,ഇരുവരും നേരിട്ട് കണ്ടതിനെ തുടർന്ന് അനിത ഭയന്നു വീട്ടിലേക്ക് ഓടി പോകുന്നു..കുറച്ചു കഴിഞ്ഞെത്തിയ അമ്മ ആദ്യം ഒരടി കൊടുത്ത ശേഷം മേൽ വസ്ത്രങ്ങൾ അഴിച്ചു വേണ്ടത് ചെയ്തു കൊള്ളാൻ പറയുമ്പോൾ അർജുൻ കുറ്റബോധത്താൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു …തുടർന്ന് അവനെ സ്വാന്ത്വനപ്പെടുത്തി ‘അമ്മ മടങ്ങിയപ്പോൾ നേരത്തെ തന്നെ കണ്ടു ഭയന്ന് ഓടിപ്പോയ ചേച്ചിയെ തേടി അർജുൻ ചെല്ലുകയും ആ മുറിയിൽ കല്യാണത്തലേന്നു രാത്രി അവരുമായി ലൈംഗികബന്ധം പുലർത്തുകയും ചെയ്യുന്നു ,പിറ്റേന്ന് കല്യാണദിവസം രാവിലെ അമ്പലത്തിലേക്കെന്നു വ്യജേന ചെറിയമ്മായിയുടെ വീട്ടിൽ വച്ചും ആ ബന്ധം തുടരുന്നു , ഭർത്താവുമായി പിണങ്ങി കിടന്ന ചിറ്റയെ കൊണ്ട് വരാൻ പോയ അർജുൻ ആദ്യം അവരുമായി ഉടക്കി ആ വാശിക്ക് കീഴ്പ്പെടുത്താൻ നോക്കുകയും പിന്നീട് അവരുടെ സമ്മതത്തോടെ കിടക്ക പങ്കിടുന്നു ..കല്യാണ ദിവസം അർജുന്റെ ‘അമ്മ തന്റെ കൂട്ടുകാരി ശോഭയുടെ മകൾ ലീനയെ മകന് വേണ്ടി ആലോചിക്കുകയും അവനു അവളെ പരിചയപ്പെടുത്തിക്കൊടുക്കയും ചെയ്യുന്നു .അന്ന് രാത്രി ഭർത്താവിനു മദ്യം നൽകി കുടിപ്പിച്ചു കിടത്തി അയാളുടെ സുഹൃത്തുക്കൾ മോശമായി പെരുമാറിയതിൽ ഭയന്ന് അനിത അർജുനെ വിളിച്ചു വരുത്തുകയും പുലരും വരെ അവനുമായി ചിലവഴിക്കുകയും ചെയ്തു , പിന്നീട് തിരിച്ചു വീട്ടിലെത്തിയ അർജുനെ അരുൺ തോമസ് എന്നയാൾ വിളിച്ചു അനിതയുമായുള്ള അവന്റെ ഇന്നലത്തെ ബന്ധം റെക്കോർഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞു ബ്ലാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുന്നു ..തന്നെ അടിച്ച അനിതയെ കൂട്ടിക്കൊടുക്കണമെന്നാണ് അയാൾ അർജുനോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നത് ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *