അയൽക്കാരി സലീനതാത്ത [രവി ഖസാക്ക്]

Posted by

അയൽക്കാരി സലീനതാത്ത

Ayalkkari Salinathatha | Author : Ravi Khasak

എല്ലാ ദിവസങ്ങളിലേതുമെന്ന പോലെ പുലർച്ചെ ബാങ്ക് കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞയുടൻ തൊട്ടപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ പുറകു വശത്തുള്ള ലൈറ്റ് തെളിഞ്ഞു. നവംബറിലെ തണുപ്പിൽ കൈകൾ സ്വയം ചേർത്ത് പിടിച്ച് പിറകുവശത്തെ വാതിൽ തുറന്ന് സലീനതാത്ത പുറത്തു വന്നു.

അലക്കുകല്ലിന്റെ സമീപത്തിലെ തൊട്ടിയിൽ നിന്ന് ഒരു കപ്പ് വെള്ളമെടുത്തു വെച്ചതിന് ശേഷം ചുവന്ന മാക്സി പൊക്കി , ബ്രൗൺ നിറത്തിലുള്ള ഷഡി താഴ്ത്തി പാലക്കാടൻ പനമ്പഴം പോലെ ഉരുണ്ടു തടിച്ച ചന്തി കാണിച്ചു തിരിഞ്ഞിരുന്നു മൂത്രമൊഴിക്കാൻ തുടങ്ങി.ആ കനത്ത ചന്തികളിൽ മുഖം ചേർത്തി അമർത്താൻ , പിടിച്ചു ഞെരിക്കാൻ എത്ര നാളായി ആഗ്രഹിക്കുന്നു.
നേരെ പുറകിലുള്ള എന്റെ വീടിന്റെ മുറിയിലെ ജനാലയിലൂടെ നോക്കിയിരിക്കുന്ന ഞാൻ മുണ്ടിന് പുറത്തൂടെ കുണ്ണ തഴുകാൻ തുടങ്ങി.
മൂത്രമൊഴിച്ചു കഴുകി എണീറ്റപ്പോൾ തടിച്ച തുടകളും ചന്തിയും ഒന്ന് കൂടെ കണ്ടു മതിവരുമ്പോഴേക്ക് മാക്സി താഴ്ത്തിയിട്ട് താത്ത അകത്തേക്ക് പോയി. 

എന്ത് ചെയ്തിട്ടായാലും സലീനതാത്തയെ വളച്ചു പണ്ണണമെന്നും ആ കനത്ത ചന്തി വിടർത്തി മുഖം പൂഴ്ത്തി നക്കി തിന്നണമെന്നും ഒരു വാണം വിട്ട് മനസ്സിലുറപ്പിച്ചു.

 

എന്റെ പേര് രവി. പാലക്കാടിലെ ഒരു കൊച്ച് ഗ്രാമത്തിലെ ഒരിടത്തരം കുടുംബത്തിലെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കുമുള്ള ഏകപുത്രനാണ്. വീടിന് കുറച്ചടുത്തു തന്നെയുള്ളയൊരു ആർട്സ് കോളേജിൽ മലയാളബിരുദ വിദ്യാർത്ഥിയായിരുന്ന കാലത്ത് നടന്നൊരു അനുഭവകഥയാണ്.

ജീവിതത്തിൽ അതിന് ശേഷം ഒരുപാട് രതിഅനുഭവങ്ങൾ ഉണ്ടായെന്നായാലും ആദ്യത്തേത് എന്നത് കൊണ്ട് ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ടൊരു സംഭവമാണ്. എന്റെ സലീനതാത്ത. പതിയെ പതിയെ നടന്നതായിരുന്നതിനാൽ നേരെ സംഭവം പറഞ്ഞു പോകാതെ പറ്റുന്നത്രയും വിശദീകരിച്ച് പറയാനാണ് ആഗ്രഹം. ഇതിനെ കുറിച്ചുള്ള നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായം പോലെ ബാക്കി ഒരുപാട് പേജ് ചേർത്തി എഴുതാം.

 

അയലത്തെ വീട്ടിലെ സലീനതാത്ത അസ്സലൊരു ചരക്കാണെന്ന് എപ്പോഴും കൂട്ടുകാർ പറയാറുണ്ട്. നല്ല നെയ്മുറ്റിയ ശരീരം. കൊഴുത്ത മുലകളും ചന്തിയും , കുറച്ച് ചാടിയ എന്നാൽ വൃത്തികേടില്ലാത്ത വയറും , എപ്പോഴും തുടുത്തിരിക്കുന്ന വെളുത്ത മുഖവും എല്ലാം കൂടെ നാട്ടിലെ പിള്ളേരുടെയെല്ലാം വാണറാണിയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *