സിസ്റ്റർ ട്രാപ്പ്ഡ് ബ്രദർ 9 [lucifer morning star]

Posted by

സിസ്റ്റർ ട്രാപ്പ്ഡ് ബ്രദർ 9

Sister Trapped Brother Part 9 | Author : lucifer morning star Previous Part

 

ഞാനും അനീസും സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ പ്രവീൺ എന്റെ sis നോട് ഡീ എനിക്കൊന്നു മുള്ളണം ഞാൻ പതുക്കെ ഒഴിക്കാം ഒരുതുള്ളി താഴെ പോകരുത്. അപ്പോൾ sambu : ഡാ നീ പാല് കളഞ്ഞോ. പ്രവീൺ : അതൊക്കെ എപ്പോഴേ ഇവളുടെ വായ നിറച്ചു കൊടുത്തു എന്നിട്ട് ഇവൾ ക്ലീൻ ആക്കുവാരുന്നു അപ്പോഴാ മുള്ളാൻ വിട്ടിയെ. ഇവൾ നമ്മുടെ ടോയ്ലറ്റും ആണല്ലോ. ഇവളുടെ വായിൽ മുള്ളുന്ന സുഖം ഒരു രക്ഷയും ഇല്ല. Sambu : അത് ശെരിയാ നിരഞ്ജൻ ചേട്ടാ അറബികൾ കൊണ്ട് പോയിട്ട് തിരിച്ചു വന്നാൽ ഇവളെ നമുക്കൊരു public ടോയ്ലറ്റ് ഇൽ കേറ്റണം. ആളുകളെ കേറ്റി ഇവളുടെ വായിൽ മൂത്രം ഒഴിപ്പിക്കണം. നിരഞ്ജൻ : അതൊക്കെ നമുക്ക് set ആക്കം. അറബികൾ കൊണ്ട്പോയിട്ട് വരുമ്പോൾ ഇവൾ പക്കാ bus stand വെടി ആകും. പിന്നെ നമുക്കിവളെ എന്തും ചെയ്യാം. Sambu : ok. ഡാ പ്രവീണേ നിന്റെ ഉപയോഗം കഴിഞ്ഞാൽ ഇങ്ങു വിടണേ എനിക്കും ഒന്ന് മുള്ളണം. അന്തം വിട്ടു sis നെ നോക്കുന്ന എന്നോട് ബിജു ചേട്ടൻ എന്താടാ മൈരേ അന്തവിട്ടു നോക്കുന്നെ ഇവൾ ഞങ്ങൾ പറയുന്നതെന്തും തിന്നുകയും കുടിക്കുകയും ചെയ്യും കേട്ടാടാ. എന്നിട്ട് ബിജു ചേട്ടൻ അവളുടെ വായ കുത്തി പിടിച്ചിട്ടു കാർക്കിച്ചു തുപ്പി അമൃത് കുടിക്കും പോലെ അവൾ കുടിച്ചിറക്കി. അപ്പോൾ ബിജു ചേട്ടൻ പ്രവീണേ ഡാ നിന്റെ കാലിലെ തള്ള വിരൽ അവളുടെ പൂറ്റിലായിരുന്നോ..? പ്രവീൺ : അതെ. ബിജു: അത് കാണാനും ഉണ്ട്. അവളുടെ പൂറിലെ വെള്ളം ധാ അവിടെ ഉണ്ട്. ഡീ മൈരേ അത് നക്കി ക്ലീൻ അക്കു അവൾ തിരിഞ്ഞു പട്ടിയെ പോലെ നക്കി കുടികയായിരുന്നു അപ്പോൾ ബിജു ചേട്ടൻ അവളുടെ കൊത്തിൽ ഇരുന്ന വാലിൽ പിടിച്ചു തിരിച്ചു. അവൾ ഞെരങ്ങി കൊണ്ട് താഴെ വീണു എല്ലാവരും ചിരിച്ചു. അപ്പോൾ ബിജുചേട്ടൻ അവളുടെ ചന്തിക്കു അടിച്ചിട്ട് എന്നോട് ഡാ പൂറാ ഇതുകണ്ട എന്റെ കുണ്ണപ്പാലും ഇവളുടെ തീറ്റവുമ. ഞാൻ അടിച്ചൊഴിച്ചിട്ടു തൂറികളയാൻ സമ്മതിച്ചില്ല ഇത് ഇവൾക്ക് ഭയങ്കര ഇഷ്ട്ടമാണ് അല്ലെടി അവൾ അതെ എന്ന് തല ആട്ടി. ബിജുചേട്ടൻ അപ്പോൾ അവളോട് ഡീ അത് നക്കി കുടിക്. അവൾ കുനിഞ്ഞു ഒരുമടിയുമില്ലാതെ നക്കി കുടിച്ചു. ഗോകുൽ അപ്പോൾ എഴുനേറ്റു വന്നിട്ട് അവളുടെ കൊത്തിൽ നിന്നും ഒളിച്ചു വന്നിരുന്ന mix വിരലിൽ എടുത്ത് എന്റെ നേരെ വന്നു എന്റെ വിരലിൽ തേച്ചു. എന്നിട്ട് ഡാ നീ ഇത് ഇവളുടെ വായിൽ വച്ച് കൊടുക്ക്. അവളോട് ഡീ നിന്റെ ചേട്ടന്റെ കൈയിൽ നിന്നുമുള്ള നിന്റെ തീട്ടം നക്കെടി. അവൾ ഒരു പട്ടിയെ പോലെ വന്നു എന്റെ മുന്നിൽ മുട്ടുകുത്തി ഇരുന്നു അപ്പോൾ അനീസ് ഡാ നിൽ ടെ നല്ലൊരു pic ആണ് സ്വന്തം ചേട്ടന്റെ കൈയിൽ നിന്നും സ്വന്തം തീട്ടവും കണ്ടവന്റെ കുണ്ണപ്പാലും തിന്നുന്ന സഹോദരി ഡീ ഡാ ഇങ്ങോട്ട് നോക്കിക്കേ ഞങ്ങൾ നോക്കിയപ്പോൾ അവർ ഫോട്ടോ എടുത്തു നീ വിരൽ നീട്ടികൊടുക്ക്. ഡീ അത് ഉറിഞ്ചി എടുക്കു. അവൾ എന്റെ വിരൽ ഉറിഞ്ചി എടുക്കുന്ന pic ഉം അവർ എടുത്തു. ഡാ അവളുടെ വായ കുത്തിപ്പിടിച്ചു അവളുടെ വായിലെ തീട്ടം കാണിച്ചേ. ഞാൻ മടിച്ചു നിന്നപ്പോൾ ബിജു ചേട്ടൻ ചെയ്യടാ. ഞാൻ അവളുടെ വായ കുത്തിപ്പിടിച്ചു തുറന്നു അപ്പോൾ അവളുടെ വായിൽ അത് ഉണ്ടായിരുന്നു ആ pic ഉം അവർ എടുത്തു. അപ്പോൾ നിരഞ്ജൻ സൂപ്പർ.. ഇത്തവർക്ക് അയക്കാം.. അപ്പോൾ sambu : ഇത്ര മതി നിങ്ങൾ ബാക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *