അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 8 [Story like]

Posted by

അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 8

Archanayude Poonkavanam Part 8 | Author : Story like | Previous Part

 

 

അതേ… എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളോടും കൂടിയാ… കഥ വായിച്ചിട്ട് ഇഷ്ടപ്പെട്ടാലും ഇല്ലെങ്കിലും ആ കമന്റ് ബോക്സിലേക്ക് ഒന്നു കയറി എന്തേലുമൊക്കെ ഒന്നു നിക്ഷേപിച്ചേച്ചും പൊക്കൂടേ…. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിഞ്ഞിട്ടു വേണം നമ്മുടെ ഈ കഥയിലുള്ള പോരായ്മകൾ എനിക്ക് വരും പാർട്ടുകളിൽ തിരുത്താൻ….. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ കമന്റ് ബോകസിലുണ്ടാകും…. എല്ലാവർക്കും റിപ്ലൈ തരാനായിട്ട്…

എന്നായിനി…. നമുക്ക് കഥയിലേക്ക് പോകാം…..

കല്ല്യാണം നടന്ന അന്ന് വൈകുന്നേരം തന്റെ ബിസിനസ്സ് തകർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയത്തും വലിയ സമ്പന്ന കുടുംബത്തിലെ നല്ലൊരു ബിസിനസ്സ് കാരനായ അഭിയുടെ കൈകളിലേക്ക് തന്റെ എല്ലാമെല്ലാമായ മകളെ കൈപിടിച്ചു കൊടുക്കാൻ സാധിച്ചതിന്റെ സന്തോഷത്തിൽ അർച്ചനയുടെ അച്ഛനായ ശേഖരമേനോൻ തന്റെ ബിസിനസ്സ് പാട്ണറോടൊപ്പം മദ്യസേവ നടത്തുകയായിരുന്നു…. തന്റെ തകർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ബിസിനസ് സാമ്രാജ്യം പടുത്തുയർത്താൻ തന്റെമരുമകൻ ഇനിയൊപ്പം ഉണ്ടാകുമല്ലോയെന്ന് സ്വപ്നം കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്ന അയാൾക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു തന്റെ ബിസിനസ്സ് തകർത്ത് കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ആ അദൃശ്യ കരങ്ങൾ തന്റെ മരുമകനായ അഭിയുടേതാണെന്ന്. താൻ മറ്റാരും അറിഞ്ഞിട്ടില്ലെന്നും കരുതിയിരിക്കുന്ന അവന്റെ കുടുംബത്തോട് കാണിച്ച ക്രൂരതയുടെ ഒടുങ്ങാത്ത പകയുമായാണ് അവൻ തന്റെ മകളെ വിവാഹം കഴിച്ചതെന്ന്.,.

 

അതേ സമയം അഭിയുടെ വീട്ടിൽ തങ്ങളുടെ ആങ്ങളക്ക് ആദ്യരാത്രി ആഘോഷിക്കാനായി അർച്ചനയെ അണിയിച്ചൊരുക്കി നാത്തൂന്മാർ മണിയറയിലേക്ക് വിടുന്ന വേളയിൽ അഭിജിത്ത് തന്റെ മണിയറയിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട് സിറ്റിയിലെ ഫേമസായ മസ്സാജ് പാർലർ നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന തന്റെ അമ്മയായ രാധികയുടെ അതേ പ്രായമുള്ള സൂസൻ കോശിയെന്ന മാദകത്തിടമ്പുമായി വാട്സാപ്പിൽ ചാറ്റിംഗ് നടത്തി കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു….. അഭിയെക്കുറിച്ച് എല്ലാം അറിയാവുന്ന അവളായിരുന്നു അഭിയുടെ നിർദ്ദേശ പ്രകാരം ഈ കല്ല്യാണാലോചന ഇരു വീടുകളിലും സംശയം ഉളവാക്കാതെ എത്തിച്ചത്…. തനിക്ക് സുഖവും സന്തോഷവും തന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അഭിമോന് വേണ്ടി എന്തും ചെയ്യാൻ തയ്യാറാകുന്ന ഒരു കാമറാണിയായിരുന്നു സൂസൻ….

 

ടാ എങ്ങനാ… നിന്റെ പ്ലാൻ….. പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങളൊക്കെ നടക്കുമോ….

 

മ്.. നോക്കാന്നേ…. ആദ്യം ഫസ്റ്റ് നൈറ്റ് ഒന്ന് കഴിയട്ടെ…. അവളുടെ സംസാരത്തീന്ന് അവൾ വലിയ കഴപ്പിയൊന്നും അല്ലെന്നാ മനസിലായെ….. എന്തായാലും ഞാനിന്ന് അവൾടെ സീല് പൊട്ടിക്കും… അതുകഴിഞ്ഞ് പറഞ്ഞപോലെ സെറ്റാക്കാന്നേ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *