പാലക്കുന്നേലെ പെണ്ണുങ്ങൾ 2 [അന്നക്കുട്ടി]

Posted by

പാലക്കുന്നേലെ പെണ്ണുങ്ങൾ 2

Palakkunnele Pennungal Part 2 | Author : Annakkutty

[ Previous Part ]

റോഷന്റെ ബുള്ളറ്റ് മുറ്റം വിട്ടിട്ട് ഒരു അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞാണ് ആൻസിക്കൊച്ച് അടുക്കളയിലേക്ക് കയറി വന്നത് ആ ആൻസി നേരത്തേ കണ്ട പെണ്ണായിരുന്നില്ല. നല്ല ചന്ദനത്തിന്റെ വാസന സോപ്പിട്ട് കുളിച്ച് , നനഞ്ഞ മുടി അലസമായി പിന്നിലേക്കിട്ട്, ഒരു മഞ്ഞ ചുരിദാറുമിട്ട് ആൻസി ഗ്രേസിയുടേയും ,സൂസമ്മയുടേയും അടുത്തെത്തി. അവളുടെ ആ മത്ത് പിടിപ്പിക്കുന്ന മണം ഗ്രേസിയേയും , സൂസമ്മയേയും മാത്രമല്ല, അടുപ്പിൽ തിളച്ച താറാവ് കറിയേപ്പോലും കമ്പിയടിപ്പിച്ചെന്ന് തോന്നിപ്പിച്ചു.
തിരക്കിനിടയിൽ പുതു പെണ്ണിനേ ഇപ്പോഴാണ് ഗ്രേസിയ്ക്കും ,സൂസമ്മയ്ക്കും അടുത്ത് കിട്ടിയത്. ഹും… അവളേ കണ്ടാൽ നല്ല മഞ്ഞ കരിക്കിന് ചുരിദാറിട്ട പോലെ ഇരിക്കും. നല്ല വട്ട മുഖം, ഉരുണ്ട കണ്ണുകൾ ,നീണ്ട മൂക്ക്, നല്ല വട്ട മുഖം, ചോര തുടിക്കുന്ന ചുവന്ന് പിളർന്ന ചുണ്ടുകൾ, മുല്ലപ്പൂ പല്ലുകൾ. ഹോ… ആ മുഖത്തോട്ട് നോക്കിയാൽ തന്നെ ഒരാണിന്റെ കുണ്ണ തൊണ്ണൂറ് ഡിഗ്രി ആയി തുള്ളിച്ചാടും. സൂസമ്മ ഓർത്തു. അപ്പോൾ അവൾക്ക് ഒരു പൊടിക്ക് ആൻസിയോട് ഒരു അസൂയ തോന്നാതിരുന്നില്ല. മ്… ആൻസി അടുത്ത് വന്നു നിന്നപ്പോൾ സൂസമ്മയുടെ നോട്ടം മുഴുവൻ അവളുടെ നെഞ്ചിൽ നിറഞ്ഞു നിന്ന ഉരുണ്ട കരിക്കും കുല പോലെ നിന്നാടുന്ന കൊഴുത്ത മുലകളിലേക്ക് ആയിരുന്നു. ഏതൊരാണും പിടിച്ചുടച്ച് കടിച്ച് ഈമ്പാൻ കൊതിക്കുന്ന വെണ്ണക്കുടങ്ങൾ. ആ മൈരൻ റോഷൻ എത്ര വലിയ പൂറീമോനാണ് എന്ന് സൂസമ്മ മനസാൽ പറഞ്ഞു.

അതേ സമയം ഗ്രേസിയുടെ കണ്ണുകൾ ആൻസിയുടെ ഇടുപ്പിന് താഴെയായിരുന്നു. ഒരൽപ്പം തടിച്ചു കുറുകിയ ശരീര പ്രകൃതിയാണ് ആൻസിയുടേത്. ഇടുപ്പിൽ നിന്ന് പടർന്നിറങ്ങി നല്ല ഉരുണ്ട് വന്നിരിക്കുന്ന ആൻസിയുടെ വെളുത്ത ചന്തിക്കുടങ്ങൾ ആ വെളുത്ത ലെഗ്ഗിൻസിനുള്ളിൽ തുറിച്ച് നിൽക്കുന്നു. ഒന്ന് സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയാൽ അവളിട്ടിരിക്കുന്ന വെളുത്ത പാന്റിയുടെ വര അടയാളം ആ നേർത്ത ലെഗ്ഗിൻസിനുള്ളിൽ തെളിഞ്ഞ് കാണാം

പാലേക്കുന്നിലെ പെണ്ണുങ്ങളെല്ലാം കാണുന്നോന്റ കുണ്ണ പൊങ്ങുന്ന ഇനമായിരിക്കണം എന്നത് ഔതയ്ക്ക് നിർബന്ധമാണ്. കുടുംബമഹിമയും പണവും നോക്കിയല്ല ഔത മക്കൾക്ക് പെണ്ണാലോചിച്ചത്, നല്ല മുഴുത്ത വരിക്കച്ചക്കപോലെ കുണ്ടിം മുലയും ഉള്ള നല്ല അസ്സൽ പെണ്ണുങ്ങളേ ആണ് മക്കൾക്കായി അയാൾ കണ്ടെത്തിയത്. ആൻസിയുടെ ഉടലഴക് പോലെ നല്ല മുഴുത്തവളുമാർ തന്നെയായിരുന്നു ഗ്രേസിയും, സൂസമ്മയും. പക്ഷേ വറീതും, പൈലിയും കേറി ഉഴുത് മറിച്ച് രണ്ടിന്റേയും ചറ പറേന്ന് പെറുവിച്ചോണ്ട് , വന്ന രൂപത്തീന്ന് ഒരൽപ്പം ഇടിവുണ്ട് ,എങ്കിലും നല്ല മുഴുത്ത ഇനങ്ങൾ തന്നെ രണ്ടും . ഗ്രേസിയുടേയും, സൂസമ്മയുടേയും നല്ല ഉരുണ്ട അംബാസിഡർ കുണ്ടിയും, കട്ട മുലകളും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടുമൊക്കെ ഏതാണ്ട് ആൻസിക്ക് തുല്ല്യമാണ്. നേരത്തേ പറഞ്ഞപോലെ ഔതയുടെ സെലക്ഷൻ ആയത് കൊണ്ട് ഏതാണ്ട് മൂന്നൂം ഒരെ അളവാണ്. ആണിന് എടുത്ത് ഇളിയിൽ കുന്താക്കാലേൽ ഇരുത്തിയും കുനിച്ച് പട്ടിക്കാലേൽ നിർത്തി അടിച്ച് തൂറിക്കാനുള്ള പരുവം. ചേട്ടാനിയൻമാര് പിളർത്തി വച്ച് ഇടോം വലോം നോക്കാതെ ചാമ്പുന്നോണ്ട് കയറ് പൊട്ടിക്കാതെ തൊഴുത്തിൽ കിടക്കുന്നെന്നേ ഉള്ളു ഈ രണ്ട് സിന്ധി പശുക്കളും.

പല രാത്രികളിലും ചേട്ടന്റേയും അനിയന്റേയും മുറികളിൽ നിന്ന് നല്ല ഒച്ചേം ബഹളോം കേൾക്കാം. അതിനൊന്നും അവിടെ യാതൊരു നിയന്ത്രണവും ഇല്ല. ആദ്യമൊക്കെ പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് കളി കഴിഞ്ഞ് പുറത്തിറങ്ങാൻ നാണമായിരുന്നു. പക്ഷേ തിന്നിയേം, കുടിക്കുകേം പോലെ, പണ്ണുന്നതും മനുഷ്യ സഹജമാണെന്നുള്ള ഔതയുടെ പോളിസി അവരുടെ നാണവും കുറച്ചു. അങ്ങനെ ഗ്രേസീം, സൂസമ്മയും കുറേ കാറിക്കൂവി, പെടുത്തു മുക്കിയാണ് പാലക്കുന്നേൽ തറവാട്ടിലെ റാണിമാരായി വാഴുന്നത്. പാലക്കുന്നേലെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *