അമ്മായി എന്റെ റാണി 4 [Ringmaster]

Posted by

അമ്മായി എന്റെ റാണി 4

Ammayi ente Rani Part 4 | By Ringmaster | Previous Part 

 

ചില തിരക്കുകൾ കാരണം ആണ് നാലാം പാർട്ട്‌ വൈക്കിയത്, അതുപോലെ ഈ പാർട്ട്‌ൽ കളി കുറവാണ്  അതുകൊണ്ട് എല്ലാവരോടും ക്ഷേമ ചോദിക്കുന്നു. ഉടന്നെ അടുത്ത പാർട്ട്‌ വരുന്നതാണ്.

കളി കുറവാണെന് കരുതി സപ്പോർട്ട് കുറക്കരുത്. നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട് ഉണ്ടാകില്ലേ എനിക്ക് എഴുതാൻ പറ്റുകയുള്ളു.

കഥയിലേക്

അങ്ങനെ കുളിയെല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ഞ്യാൻ വന്നപ്പോൾ എല്ലാവരും അടുക്കളയിൽ ആണ് നാളെ തിരുവോണം ആണ് .അങ്ങനെ ഞ്യാൻ പുറത്തൊക്കെ ഒന്ന് കറങ്ങി നടന്നു. മനസിൽ എങ്ങനെയെങ്കിലും ഒന്നു രാത്രി ആയാൽ മതിയെന്നാണ്. ഉച്ചക്ക് ബാക്കി വെച്ചത് രാത്രി തീർക്കാൻ വേണ്ടി. അങ്ങനെ സമയം നീങ്ങി കൊണ്ട് ഇരുന്നു ന്റെ ആഗ്രഹം സാധിക്കാനുള്ള സമയം ആയി.പതിവ് പോലെ ഞ്യാൻ അമ്മായിയുടെ മുറിയിൽ സ്ഥലം പിടിച്ചു അമ്മായി വരുന്നതും കാത്ത് കിടന്നു. കുറച്ചു നേരം കഴിഞ്യപ്പോൾ അമ്മായി കുടിക്കാനുള്ള വെള്ളം ജഗ് കൊണ്ട് വന്നു. ഞ്യാൻ ചോതിച്ചു അമ്മായി കിടക്കുന്നില്ലേ.

അമ്മായിക്ക് കുറച്ചു പണിയുണ്ട് ഇന്ന് ഇത്തിരി വൈകും. നാളെ ഓണം അല്ലെ ഞങൾ അടുക്കളയിൽ അതിന്റെ തിരക്കിൽ ആണ്.

അപ്പൊ അമ്മായി ഉച്ചക്കലത്തതിന്റെബാക്കി..

പോടാ ഒന്നു എനിക് വയ്യ

അമ്മായി പതിഞ്ഞ സോരത്തിൽ പറഞ്ഞു.മനുഷ്യന് നീറ്റൽ എടുത്തിട്ട് വയ്യ. മോൻ കിടന്നു ഉറങ്ങിക്കോ എന്ന് പറഞ്ഞു അമ്മായി അടുക്കളയിൽ പോയി. പദ്ധതി ഒക്കെ പാള്ളിയതിന്റെ നിരാശയിൽ ഞ്യാൻ കിടന്നു ഉറങ്ങി പോയി. അങ്ങനെ പിറ്റേന്ന് രാവിലെ എഴുനേറ്റു ഇന്ന് ഓണം ആയത് കൊണ്ട് എല്ലാവരും അതിന്റെ തിരക്കിൽ ആണ്.അച്ഛൻ അങ്കിൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്ത കൊണ്ട് വലിയ ആഘോഷം ഒന്നും ഇല്ല. പൂക്കളം ഓക്ക ഇട്ടു. ചെറിയ ഒരു സദ്യയും തെയാറാക്കി. അങ്ങനെ ഒരു 3മണി ആയപ്പോൾക്കും എന്റെ ഷീജ ആന്റിയും അനിയത്തിയും എത്തി. അവളെ കണ്ടപാടെ എന്റെ കാറ്റ് പോയ അവസ്ഥ ആയി. അന്ന് അവളെ ഞ്യാൻ ഫോണിൽ ബ്ലോക്ക്‌ ചെയ്തതിനു ശേഷം പിന്നെ ഞ്യാൻ അവളോട്‌ ഇതുവരെ സംസാരിച്ചിട്ട് പോലും ഇല്ല.

കേറി വന്ന പാടെ അവൾ എന്നെ ഒന്ന് ദേഷ്യത്തിൽ നോക്കി. ഞ്യാൻ പതിയെ അവിടെന്നു വലിഞ്ഞു. മുൻവശത്തു പോയി ഇരുന്ന് ടീവി കണ്ടുകൊണ്ട് ഇരുന്ന്. കുറച്ചു കഴിഞ്യപ്പോൾ അവൾ എന്റെ അടുത്ത് വന്നു ഇരുന്ന്.അവിടെ ഞ്യാനും അനിയന്മാരും മാത്രം ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു.  ഞ്യാൻ അവളോട്‌ മിണ്ടന്നോ നോക്കാനോ പോയില്ല. മനസിൽ ഒരു ചമ്മൽ ആയിരുന്നു. അവൾ എന്നെ വിളിച്ചു അച്ചു..

ഞാൻ :ന്താ

അനിയത്തി :നീ എന്താണ് എന്നോട് ഒന്നും മിണ്ടാതെ നടക്കുന്നത്. അന്ന് ഫോണിൽ ബ്ലോക്ക്‌ ചെയ്തത് എന്തിനാ

ഞ്യാൻ :അത് ഒന്നും ഇല്ല വെറുതെ ചെയ്തതാ.

അനിയത്തി :എങ്കിൽ ഞ്യാൻ ഒരു കാര്യേം വെറുതെ ചെയ്തു

ഞാൻ :എന്ത്?

അനിയത്തി :ഞ്യാൻ എല്ലാം അമ്മയോട് പറഞ്ഞു

എന്നും പറഞ്ഞു അവൾ എഴുനേറ്റ് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *