വിത്ത്‌ കാള 5 [ആദി വത്സൻ]

Posted by

വിത്ത്‌ കാള 5

VithuKaala Part 5 | Author : Aadi Valsan | Previous Parts

 

പ്രിൻസിപ്പാൾ ഓഫീസിനു പുറത്ത് ആരോ ശകാരിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് സുബൈർ ഞെട്ടി. പ്രിൻസിപ്പാൾ മനു ജോസ്പ്പാണൂ‌. ആളൊരു സൗഹൃദയനൊക്കെയാണെങ്കിലും ചില സമയത്ത് ആകെ കലിപ്പനാണൂ. അന്ന് മുന്നിൽ പെട്ടാൽ തീർന്നു. കഴിഞ്ഞ ജന്മത്തിലെ കുറ്റം പോലും ചികഞെടുത്ത് തെറി പറയും. വരാന്തയിലെ ചെരിപ്പിന്റെ പാടുകൾ ക്ലീൻ ആക്കാത്തതിൽ പ്യൂണിനെ ശാസിച്ച് കൊണ്ടാണ് ഇന്നത്തെ വരവ്.

ഇന്നത്തെ കാര്യം ഗുദാവഹ സൂബൈർ തല ചൊറിഞ്ഞു കൊണ്ട് ചിന്തിച്ചൂ. ഓഫീസ് റൂമിൽ ആകെ അയാൾ പരതി നോക്കി, ജാസ്മിൻ ഇരുന്ന കസേരയിൽ അവളുടെ പൂവിൽ നിന്നൊലിച്ച തേനും പാലും കഞ്ഞിവെള്ളം പോലെ പരന്ന് കിടക്കുന്നു, അയാൾ അത് മുണ്ട് കൊണ്ട് അമർത്തി‌ തുടച്ചൂ. എന്നാലും കുഷ്യനു നനവ് ഉണ്ട്. എന്ത് ചെയ്യും അയാൾ ചുറ്റിനും നോക്കി, ജാസ്മിന്റെ പിങ്ക് നിറമുള്ള ഷ്ഡ്ഡി അതാ താഴെ കിടക്കുന്നു, ഇപ്പോ കണ്ടത് നന്നായി, അയാൾ അതെടുത്തപ്പോഴേക്ക് പിയൂൺ കുട്ടപ്പൻ ചേട്ടൻ വെപ്രാളാത്തോടെ ഓടി വന്നൂ.
സുബൈർ ജാസ്മിന്റെ ഷ്ഡ്ഡി പിറകിലേക്ക് മാറ്റി
“എന്ത് പറ്റി കുട്ടപ്പൻ ചേട്ടാ?”
“എന്റെ സാറെ ഇന്ന് അങ്ങേർക്ക് ആകെ വട്ടായിട്ടിരിക്കുവാ, വന്നപ്പാടെ തന്തക്കും തള്ളക്കും വിളി?” കുട്ടപ്പൻ ചേട്ടൻ ആകെ വിഷമത്തോടെ പറഞ്ഞൂ, ത്സടുതീയിൽ മേശയിൽ പരന്ന് കിടന്ന കടലാസും പുസ്തകങ്ങളുമൊക്കെ അടുക്കി വയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി.

മേശപ്പുറത്ത് എന്തോ പാട് കുട്ടപ്പൻ ചേട്ടൻ സംശയത്തൊടോ നോക്കുന്നത് സുബൈർ ശ്രദ്ധിച്ചൂ. മാജിറയുടെ ചന്തിയുടെ പാട് അവളുടെ തേൻ ഒലിച്ചിലിൽ പതിഞ്ഞതാണെന്ന് അയാൾ ഓർത്തൂ, കുട്ടപ്പൻ ചേട്ടൻ അത് ഒരു തുണി കൊണ്ട്‌ തൂത്തൂ. അപ്പോഴേക്ക് മനു ജോസപ്പ് സാർ അകത്തേക്ക് വന്നു.

“ഹൗ ആർ യൂ സുബൈർ” വന്ന പാടെ ഗൗരവത്തിൽ അദ്ധേഹം ചോദിച്ചൂ.

അല്പം കുഴഞ്ഞ ശബ്ദത്തിൽ അയാൾ പറഞ്ഞു
“ഐ ആം‌ ഫൈൻ സാർ”

അപ്പോഴേക്കും അയാളുടെ മുണ്ട് ലൂസായി, സുബൈർ അത് ഒരു കൈ കൊണ്ട് പിടിച്ച് മറു കൈയ്യിലിരുന്ന ജാസ്മിന്റെ ഷഡ്ഡി മുണ്ട് മുറുക്കി ഉടുക്കുന്നതിനു ഇടയിൽ അകത്തോട്ട് കയറ്റി.
സുബൈറിന്റെ പങ്കപ്പാട് കണ്ട് പ്രിൻസിപ്പാൾ പുശ്ചത്തോടെ പറഞ്ഞൂ

“എന്താടോ ഇത്, തനിക്ക് ഇത്ര പ്രയാസമാണേൽ മുണ്ട്‌ തന്നെ ഉടുക്കണമെന്ന്എന്താ നിർബന്ധം? പാന്റ്ഇട്ട് കൂടെ?”
സുബൈർ ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇളിച്ച് കൊണ്ട്‌ തല ചൊറിഞ്ഞൂ.
ജാസ്മിന്റെ ഷഡ്ഡി വച്ച ഭാഗം വീർത്ത് ഇരിക്കുന്നത് സുബൈർ കണ്ടൂ, അത് മനു‌ ജോസപ്പ് കാണുന്നതിനു‌ മുൻപ് ശരിയാക്കണം അല്ലേൽ പണി പാളും. മാജിറയും ജാസ്മിനും ടൊയ്ലറ്റിനു അകത്താണൂ അവർക്കും പുറത്ത് ഇറങ്ങാൻ അവസരം കൊടുക്കണം. സുബൈറിന്റെ തലയിൽ ഒരു പ്ലാൻ മിന്നി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *