അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 9 [Story like]

Posted by

അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 9

Archanayude Poonkavanam Part 9 | Author : Story like | Previous Part

 

അതേ… എന്തുപറ്റി എല്ലാർക്കും…. ലൈക്കിന്റേയും കമന്റിന്റേയും കാര്യത്തിൽ മിക്കവരും പിശുക്കത്തരം കാണിക്കുവാണല്ലോ… നിങ്ങളിങ്ങനെ തുടർന്നാൽ ഞാനിനി ഉറക്കം നിന്ന് കഷ്ടപ്പെട്ട് കഥയെഴുതുന്നതങ്ങോട്ട് നിർത്തും കേട്ടോ…. ഞാൻ സ്റ്റോറി എഴുതുന്നത് നിർത്തുമെന്നല്ല പറഞ്ഞേ… പെട്ടെന്ന് പെട്ടെന്ന് അടുത്ത പാർട്ട് എഴുതി സബ്മിറ്റ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നതു നിർത്തും കേട്ടോ… നിങ്ങൾക്ക് താൽപര്യമില്ലേൽ ഞാനിങ്ങനെ ജോലിത്തിരക്കിനിടയിലും കഷ്ടപ്പെട്ട് എഴുതുന്നതിൽ അർത്ഥമില്ലല്ലോ…

പിന്നെ ചില പാർട്ടുകൾക്ക് 500 നു മുകളിൽ ലൈക്ക് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് അതു തന്നവർക്കും എല്ലാ പാർട്ടുകൾക്കും ലൈക്കും കമന്റും നൽകിയവർക്കും ഞാനെന്റെ ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി കൊള്ളുന്നു…..

എന്ന്….
നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം…
സ്റ്റോറി ലൈക്ക്…..

അപ്പോൾ.. നമുക്കിനി കഥയിലേക്ക് പോകാം….

പാലു പോയിട്ടും തളരാതെ നിക്കുന്ന അവന്റെയാ കറുത്ത് തടിച്ച ആ ആനക്കുണ്ണ വലതു കൈയിയിലിട്ട് തൊലിച്ചു കൊണ്ട് തന്റെ മുഖത്തിന് നേരെയവൻ കൊണ്ട് വരുന്നത് കണ്ട് അവളവന്റെ കുണ്ണയിൽ വലതു കൈകൊണ്ട് പിടിച്ചു. എന്നിട്ട് വീണ്ടും കാമക്കഴപ്പേറിയ അവൾ അവന്റെ അരക്കെട്ടിലേക്ക് വായതുറന്ന് പിടിച്ചു കൊണ്ട് മുഖം കൊണ്ട് ചെന്നു….. എന്നിട്ട് തന്റെ പൂങ്കാവനത്തിൽ നിന്നും തന്റെ രതിതേജസിൽ കുളിച്ചിറങ്ങിവന്ന് തന്റെ മുഖത്തെ കുണ്ണപ്പാൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *