ഒളിയമ്പുകൾ [MMS]

Posted by

ഒളിയമ്പുകൾ

Oliyambukal | Author : MMS

 

ഞാൻ  പടിക്കുന്ന കാലം എനിക്കുണ്ടായ അനുഭവത്തെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇവിടെ വിവരിക്കുന്നത്. ഞാൻ ആശിക് കാണാൻ ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ സുന്തരൻ അഞ്ചര അടി ഉയരത്തിൽ തടിച്ച് ഉരുണ്ട ശരീരം താടിരോമം തീരെയില്ലാത്ത മുഖത്ത് തുടുത്തു നിൽക്കുന്ന കവിളിൽ പൊടിമീശ മുളച്ചതു കാണാം. സ്കൂളിൽ പെൺകുട്ടികൾക്ക് എൻ്റെ പെരുമാറ്റവും തമാശകൊണ്ടും ആണ് കുട്ടികളുടെ ഇടയിൽ എൻ്റെ തമാശ പറച്ചിലും, എൻ്റെ വലിയ ചന്തിയും കാരണം എനിക്ക് ഒരുപാട് ആരാധകരെ സമ്മാനിച്ചു.അതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്നോട് എല്ലാവരും അടുത്ത് ഇടപഴകുമായിരുന്നു.ചെക്കൻമാര് എന്നെ കാണുമ്പോൾ പലപ്പോയും തമാശരൂപേണ എൻ്റെ കൊഴുത്ത ചന്തിയോ എൻ്റെ നെഞ്ചിലെ കൊഴുപ്പോ മുലയടക്കം ഒന്ന് അമർത്തൽ അവർക്ക് ഹരമായിരുന്നു.എനിക്ക് സ്ത്രികളോട് ഫ്രൻസിപ്പിനപ്പുറം സെക്സ് താൽപര്യം കുറവായിരുന്നു, ഞാൻ എട്ടാം ക്ലാസ്സ് മുതൽ പ്ലസ്2 വരെ ഒരേ സ്കൂളിലാണ് പടിച്ചത്, അങ്ങിനെ ഇരിക്കെ ഒരോ ക്ലാസ്സിലും വർഷത്തിൽ ആരാധകർ കൂടി കൂടി വന്നു. എന്നെ മോഹിച്ചു വന്ന എല്ലാവരെയും അവസരം കിട്ടിയാൽ തോട്ടുരുമ്മി ഹരം കൊള്ളിച്ച് കുണ്ണ കമ്പിയാക്കി എന്തേലും പറഞ്ഞ് മുങ്ങൽ പതിവായിരുന്നു.എല്ലാവരുടെയും കുണ്ണ തൊട്ടുരുമ്മി കുണ്ണ വലിപ്പം മനസ്സിലാക്കി മുങ്ങൾ എനിക്ക് ഹരമായി മാറിയിരുന്നു’ അങ്ങിനെ പ്ലസ് 2 പകുതിയായപ്പോൾ എൻ്റെ ക്ലാസ്സിലെ അൻവർ എന്നെ തിരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.ഞാൻ വഴങ്ങി എന്ന മട്ടിൽ പറ്റിക്കാനായി ഇൻ്റർവെല്ല് സമയം സ്കൂളിലെ പഴയ ബാത്റൂമിലോട്ട് കയറി, എല്ലാവരും പുതിയ ബാത്റൂമിലോട്ടാണ് പോക്ക് ‘പുതിയ ബാത്റൂം എല്ലാവർക്കും പോകത്തക്കവണ്ണം സ്ക്കൂളിന് നടുക്കായി സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നു.അങ്ങിനെ അവൻ എൻ്റെ നേർക്ക് പാൻ്റിൻ്റെ ഷിബ് അയിച്ചു തഞ്ചി അടക്കം കുണ്ണ പുറത്ത് വലിച്ചിട്ടു,ഞാൻ കുണ്ണ പിടിച്ച് കുലുക്കി കമ്പിയാക്കുന്നതിനിടയിൽ ഞങ്ങളെ സ്കൂളിലെ ബയോളജി മാഷ് മൂത്രമൊഴിക്കാൻ അതുവയി വന്നു,ഞങ്ങൾകയോടെ പിടിക്കപ്പെട്ടു.ആ വാർത്ത സ്കൂളിൽ കാട്ടുതീപ്പോലെ പടർന്നു.ഞാൻ അറിയപ്പെടുന്നത് കൊണ്ട് എൻ്റെ പേരാണ് മുയങ്ങി കേട്ടത്, അതോടെ ഞാൻ സ്കൂൾ നിർത്തി.ഞാനാണെന്ന് എല്ലാവരുമറിഞ്ഞു,എൻ്റെ കൂടെ അൻവറാണെന്ന് എനിക്കും മാഷിനും മാത്രമേ അറിയൂ.അങ്ങിനെ കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം സ്കൂളില്ലാത്ത ദിവസം എന്നെ വീട്ടിലേക്ക് കാണാൻ വന്നു. കയ്യിൽ രണ്ടു പ്രാവും, ഞാൻ പ്രാവിനെ വളർത്തുന്നുണ്ട് ‘എനികാണങ്കിൽ പ്രാവെന്നാ ജീവനാ” അങ്ങിനെ ചായ കുടിച്ച് അൽപം കഴിഞ്ഞ് ഞങ്ങടെ വീടിൻ്റെ അൽപം മാറി ഇടവഴിയിലൂടെ ചെന്നാൽ പുഴയാണ്, പുഴ കാണിക്കാമെന്ന് വെച്ച് ഇടവഴിയിലൂടെ നടന്നു നീങ്ങി.ഇടവഴിയുടെ ഇരു സൈഡും അൽപം ഉയരത്തിൽ ആളൊയിഞ്ഞ പറമ്പാണ്,പുഴയിൽ കുറച്ച് അപ്പുറത്ത് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന കോട്ടേഴ്സിലെ സലീന അലക്കുന്നുണ്ട്, അൽപനേരം കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു വരുംനേരം അവൻ സൈഡിലെ പറമ്പിലേക്കു നോക്കി ഇപറമ്പിൽ പോയാലോ,ഞാൻ സ്റ്റെപ്പ് വഴി മുകളിലോട്ട് കയറി പിറകിലായി അവനും പറമ്പിൽ ആരോ സ്ഥിരമായി നടന്നു നീങ്ങിയ വയികാണാം,എന്നോടുള്ള സ്നേഹം കൊണ്ട് മാത്രമല്ല എൻ്റെ ശരീരത്തോടുള്ള അതിയായ മോഹം കൊണ്ടുമാണെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി, എങ്ങനെ മോഹമില്ലാതിരിക്കും അന്ന് പിടിക്കപ്പെട്ടതിൽ മോഹമടങ്ങിയിരുന്നില്ലല്ലോ… ഇനി ആരേയും പറ്റികില്ലെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിൽ ശബദം ചെയ്ത് ആരോ നടന്നു നീങ്ങിയവഴിയിലൂടെ നടന്നു കൊണ്ടെത്തിച്ചത് പുഴവക്കിലെ മരത്തിനടിയിൽ മര ചില്ലകൾ പുഴയിലോട്ട് തൂങ്ങി നിൽകുന്നു, പുഴയിൽ നിന്ന് കായ്ച്ചമറയുന്ന രൂപത്തിൽ അടിയിലെ കുറ്റിചെടികൾ വകഞ്ഞു മാറ്റിയ രൂപത്തിൽ നിലത്ത് ഉണക്ക പുലുകൾ നിരത്തി മെത്തപ്പോലെ സെറ്റ് ചെയ്തു വച്ചിരിക്കുന്നു, പുഴ കടവിലോട്ട് കാണും വിധം പുല്ല് വകഞ്ഞുമാറി രണ്ട് ദ്വാരങ്ങൾ കാണാം,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *