അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 14 [Story like]

Posted by

അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 14

Archanayude Poonkavanam Part 14 | Author : Story like | Previous Part

 

 

 

അവരവിടുന്ന് വാനോടിച്ച് നേരെ ചെന്നത് ഒരു ഫ്ലാറ്റിന്റെ കാർ പാർക്കിങ്ങിലേക്കായിരുന്നു…

അവിടെ വാൻ നിർത്തിയിട്ട് അവരെ പറഞ്ഞ് വിട്ടിട്ട് വരുന്നവരെ മോളിവിടെ ഇരിക്കെന്നും പറഞ്ഞ് സാറ് പുറകിലെ കാബിനിലേക്ക് പോയി. അനു പുറകിലെ കർട്ടൻ മാറ്റി നോക്കിയപ്പോൾ അവളുമാർ ഡ്രസ്സെല്ലാം നേരെയിട്ടിട്ട്. അവർക്കെല്ലാം. കിസ്സ് കൊടുത്തു പുറത്തേക്ക് പോയി.. അപ്പോൾ തോമസ് സാർ ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്നും വന്ന കൂട്ടുകാരനേയും കൂട്ടി അവളുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു… അനുവപ്പോൾ ഡോർ തുറന്ന് പുറത്തേക്കിറങ്ങി. സാറിന്റെ കൂട്ടുകാരൻ അവളുടെ തോളിൽ കൈവച്ചു അവളെ പരിചയപ്പെട്ടു..

ഹായ്… മോളു ഞാൻ രവി….. വിശദമായൊക്കെ നമുക്ക് പുറകേ പരിചയപെടാട്ടോ… അതും പറഞ്ഞയാൾ അനുവിന്റെ മുലയിൽ ആഞ്ഞൊന്നു ഞെക്കി…

ആആഹ്… അങ്കിളിങ്ങനെ പരിചയപെട്ടാൽ ഞാൻ കുഴഞ്ഞു പോകും… കേട്ടോ..

ഹഹഹ.. ഒന്നും മുലക്കു പിടിച്ചാൽ കുഴഞ്ഞു പോകുന്ന ആളാണോ ഞങ്ങളുടെ കൂടെ വന്നത്…

ഞാൻ ചുമ്മാ പറഞ്ഞതാ.. അങ്കിളു കുഴഞ്ഞു പോകാതിരുന്നാൽ മതി…

തോമസേ.. ഇവളു നല്ല കഴപ്പിയാണല്ലോടാ…

ഹഹഹ അതു തീർക്കാൻ വേണ്ടിയല്ലേ ഇവളു നമ്മടെ കൂടെ വന്നേ….

എന്നാ നിങ്ങളാദ്യം ഇവളുടെ കഴപ്പങ്ങ് തീർക്ക് ഞാൻ വണ്ടിയെടുക്കാന്നും പറഞ്ഞ് രവി ഡ്രൈവിംഗ് സീറ്റിലേക്ക് കയറി…..

അനുവിനേയും കൊണ്ട് തോമസ് സാർ പുറകിലെ കാബിനിലേക്കും കയറി… പുറകിലെ സീറ്റിൽ സാറിന്റെ രണ്ട് കൂട്ടുകാരും ഇരുപ്പുണ്ടായിരുന്നു….

അനു അവരെ പരിചയപെടാനായി കൈ നീട്ടിയതും…. അവർ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഇങ്ങനെയാണോ പരിചയപെടുന്നേന്നും ചോദിച്ചു കൊണ്ട് അവളോട് മുട്ടുകുത്തി നിക്കാൻ പറഞ്ഞു. അവളതു പോലെ സീറ്റിലിരിക്കുന്ന അവരുടെ മുന്നിൽ മുട്ടു കുത്തിയിരുന്നു.. അപ്പൊഴേക്കും വാൻ ഓടിത്തുടങ്ങിയിരുന്നു……. അന്നേരം ഒരാൾ എന്റെ പേര് ജോസ് എന്നും പറഞ്ഞ് അനുവിന്റെ വലതുമുലയിൽ പിടിച്ചു ഞെക്കി. മറ്റേയാൾ ഇടതു മുലയിൽ ഞെക്കി കൊണ്ട് രഘുവെന്നും പറഞ്ഞു… അന്നേരം തോമസ് സർ പരിചയപെട്ടതൊക്കെ മതിയെന്നും പറഞ്ഞ് അവരുടെ നടുക്കായി സീറ്റിലിരുന്ന് അനുവിനെ നോക്കി.. അവളപ്പോൾ എഴുന്നേറ്റു തോമസ് സാറിന്റെ മടിയിലിരുന്നു… അന്നേരം സാറ് അവളെ മടിയിലിരുത്തി കൊണ്ട് ഷർട്ടിന് പുറമേ കൂടി അവളുടെ മുലകളെ കശക്കാൻ തുടങ്ങി… അന്നേരം അനു ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു പിടിച്ചു കൊണ്ട്.. ഇരുവശത്തുമിരിക്കുന്ന സാറിന്റെ കൂട്ടുകാരുടെ കുണ്ണകളിൽ മുണ്ടിന്റെ പുറത്തു കൂടി പിടിച്ചു… അപ്പോഴേക്കും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *