മെമ്പർ ഉമ്മ 1 [Rossan]

Posted by

മെമ്പർ ഉമ്മ 1

Member Umma Part 1 | Author : Rossan

നാട്ടിലെങ്ങും തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചൂട് ആണല്ലോ ആ ചൂട് നടുക്കുള്ള ഒരു ചൂടൻ കഥയാണ് ഞാൻ പറയുന്നത് എന്റെ ഉമ്മച്ചിയെ വായനക്കാർക്ക് പരിചയം ഉണ്ടാകും എന്ന് കരുതുന്നു. ഉമ്മയും ഉപ്പയുടെ കൂട്ടുക്കാരും തമ്മിലുള്ള കാമകേളികൾ നിങ്ങൾ വായിച്ചത് ആണല്ലോ അതിലൂടെ ഉമ്മ എന്റെ സ്വന്തം ആയതും നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ്. ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ഉള്ള ഈ പുതിയ സംഭവം തിരഞ്ഞെടുപ്പിലൂടെ ഉണ്ടായതാണ്. തിരഞ്ഞെടുപ്പ് അടുത്തപ്പോൾ ഉപ്പ് നാട്ടിലെത്തി ഞങ്ങളുടെ ഏരിയയിലെ ഒരു സാമുദായിക പാർട്ടിയുടെ ഉന്നത നേതാവാണ് ഉപ്പ. എല്ലാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് സമയത്തും ഉപ്പ നാട്ടിൽ സജീവമായിരിക്കും പതിവുപോലെ ഈ തെരഞ്ഞെടുപ്പിലും ഉപ്പ നാട്ടിലെത്തി. ഈ വർഷം ഞങ്ങളുടെ വാർഡ് വനിതാ വാർഡ് ആയിരുന്നു. മത്സരരംഗത്ത് പതിവുപോലെ കുറെ സ്ഥാനാർഥികളെ ആളുകൾ നിയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഞങ്ങളുടെ വാർഡിലെ ഈ വർഷത്തെ സ്ഥാനാർഥി എന്റെ ഉമ്മച്ചി ആണ് ഉമ്മച്ചി സ്ഥാനാർത്ഥി ആവുന്ന അതിനോട് പലർക്കും എതിർപ്പുണ്ടായിരുന്നു എല്ലാ എതിർപ്പുകളെയും മറികടന്ന് ഉപ്പച്ചി ഉമ്മാക്ക് തന്നെ സീറ്റ് നൽകി. പല ഉന്നതരെയും തഴഞ്ഞ് ഈ സീറ്റ് വാങ്ങിയ എടുക്കാൻ ഉപ്പക്ക് വാശിയായിരുന്നു. ഈ സാമുദായിക പാർട്ടിയിലും രണ്ട് വിഭാഗങ്ങൾ ഉണ്ട് അതിൽ ഒരു വിഭാഗമാണ് ഉപ്പയും കൂട്ടരും വേറെ കുറച്ച് ആളുകൾ വേറെ ഒരു വിഭാഗമാണ്. സീറ്റിനെ തുടർന്നുള്ള ചർച്ച തർക്കത്തിലേക്ക് നീണ്ടു. അങ്ങനെ നാട്ടിലെ കാരണവന്മാർ അടങ്ങുന്ന മേൽ കമ്മറ്റിയിലേക്ക് കാര്യങ്ങൾ പോയി. അവിടെ ഞങ്ങളുടെ വാർഡിലെ സീറ്റ് ഉപ്പ ഉമ്മയെ പലർക്കും കാഴ്ചവച്ച വാങ്ങിച്ചതാണ് ഈ കഥ കഥയിലേക്ക് കടക്കാം
ഉപ്പയുടെ ഏറ്റവുമടുത്ത കൂട്ടുകാരനാണ് ഹനീഫ തന്നെയാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രക്രിയയിലും പ്രിയ കൂട്ടുകാരൻ ഉപ്പ ഗൾഫിൽ ഉള്ളപ്പോഴും ഹനീഫ ഉമ്മയെ കൊണ്ടുപോയി കളിച്ച കഥ മുന്നേ ഞാൻ നിങ്ങളിലേക്ക് എത്തിച്ചിരുന്നു അതുവഴി ഉമ്മ കുറച്ചു കാലം എന്റെ കയ്യിൽ എന്റെ സ്വന്തം ആയിരുന്നു അങ്ങനെ ഞാനും ഉമ്മയും ഞങ്ങളുടേതായ ലോകത്ത് മുന്നോട്ടു പോകുമ്പോഴാണ് ഉപ്പാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് അടുത്ത നാട്ടിലെത്തിയത്
അങ്ങനെ ഉമ്മ എന്റെ നാട്ടിലെ സ്ഥാനാർഥിയായി നാട്ടിലെങ്ങും ഉമ്മയുടെ ഫ്ലക്സുകൾ പൊങ്ങി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എല്ലാം ഉമ്മയുടെ പടം നിറഞ്ഞു. മാറ്റത്തിന് മൈമൂനക്ക് ഒരു വോട്ട് എന്നായിരുന്നു ഫ്ലക്സുകൾ മുഴുവൻ അങ്ങനെ പാർട്ടിയുടെ വലിയ നേതാക്കളെല്ലാം പങ്കെടുത്ത ഒരു യോഗം എന്റെ വീട്ടിൽ വച്ച് ചേർന്നു രാത്രി വളരെ വൈകിയായിരുന്നു യോഗം. അമ്മക്ക് സീറ്റ് കൊടുത്തത് ഇതിനെ ചൊല്ലി പാർട്ടിയിലെ വേറൊരു വിഭാഗം വിമത സ്ഥാനാർഥിയെ നിർത്തി വെല്ലുവിളിച്ചു അതിനെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യാനായിരുന്നു യോഗം.പാർട്ടിയുടെ ഉന്നത നേതാവായ സെയ്താലി ഹാജി. അവറാൻ കുട്ടി. സംസ്ഥാന നേതാവായ സുലൈമാൻ. ഹനീഫ എന്നിവർ ഒക്കെയായിരുന്നു യോഗത്തിലെ പ്രമുഖ ആളുകൾ. വിമത സ്ഥാനാർഥി ഉള്ളതുകൊണ്ട് ജയം കയ്യെത്തും ദൂരത്ത് അല്ല എന്നായിരുന്നു യോഗത്തിൽ എത്തിയത് എന്ത് ചെയ്തിട്ടാണെങ്കിലും വിജയിക്കാൻ വേണ്ടി വാപ്പയും മറ്റുള്ളവരും കാര്യങ്ങൾ മുന്നോട്ട് നീക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു സെയ്താലി ഹാജി പണ്ടത്തെ വലിയ നേതാവായിരുന്നു ചെറ്റത്തരങ്ങൾ മാത്രം കൈമുതലുള്ള ഒരു കിളവൻ യോഗം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *