ഫ്ളൈറ്റിലെ സുന്ദരിക്കുട്ടി ആതിര 1 [Legend Ricky]

Posted by

ഫ്ളൈറ്റിലെ സുന്ദരിക്കുട്ടി ആതിര 1

Flight Sundarikkutty Athira Part 1 | Author : Legend Ricky

 

Hii…

ഇത്‌ എന്റെ ആദ്യ കഥ ആണ്‌. തെറ്റ് ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം ..

നാട്ടിൽ പോകാൻ ദുബായി എയർപോർട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോഴാണ് ഞാൻ ആ കൊച്ചു ചരക്കിനെ കണ്ടത്.  പഠിക്കുന്നത് എന്ന് കണ്ടാൽ അറിയാം. ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ മനസ്സിൽ വന്നത് കുണ്ണയിൽ കേറ്റി പൊതിപ്പിക്കുന്ന സീൻ ആരുന്നു. അടുത്ത കാലത്തൊന്നും ഇതുപോലത്തെ ഒരു ചരക്കിനെ കളിച്ചില്ല. പൊക്കം അല്പം കുറവാണ്. പൊക്കം തീരെ ഇല്ല എന്നല്ല. നെറ്റിലെ tiny4k യിലെ ചരക്കുകളെ പോലെ.

നിറം തൂവെള്ളയല്ല. ഇരു നിറം. ലാറ്റിന മോഡൽ. പക്ഷെ നിറം കുറച്ചുകൂടെ ഉണ്ട്. മോശമല്ലാത്ത കുണ്ടിയും മുലയും ഒക്കെ ഉണ്ടുതാനും. മുല കുറച്ച് കൂടുതൽ ഉണ്ടെങ്കിലേ ഉള്ളൂ. ഒരു ലൂസ് ഷോർട്സും ഒരു ലൂസ് ടോപ്പും ആണ് വേഷം. മുട്ടിനു മുകളിൽ കിടക്കുന്ന ഷോർട്ടിന്റെ താഴെ തുടകൾ കാണാം. നല്ല കൊഴുത്തിരിക്കുന്നു.

ടോപ്പിനുള്ളിൽ മുലയുടെ തള്ളലും കാണാം. തന്തക്കും തള്ളക്കും ഇതൊന്നും കണ്ടാൽ മനസിലാകില്ലേ എന്തോ? എന്നെ പോലെ കണ്ടാൽ മനസിലാകുന്ന ആമ്പിള്ളേര് ഇതിനെയൊക്കെ കൊണ്ട് പോയി കാച്ചുകയും ചെയ്യും. ഞാൻ ഓർത്തു.

പെണ്ണിന് ഇരു നിറം എങ്കിലും നല്ല അഴക്. ബോബ് ചെയ്ത മുടി ആ മുഖത്തിന് നല്ല അഴക് നൽകി. നല്ല കണ്ണുകൾ. ചുണ്ടുകൾ തുടുത്തു നിൽക്കുന്നു. കയ്യിൽ ഒരു മൊബൈൽ ഉണ്ട്. കഴുത്തിൽ തൂക്കിയിട്ട ഡോക്കുമെന്റ്സ് കണ്ടപ്പോൾ മനസിലായി യെങ് പാസഞ്ചർ ആയി പോകുവാണ് എന്ന്.

കൂടെ ഒരു പയ്യനും ഉണ്ട്. ആങ്ങള ആയിരിക്കണം. 18  വയസ്സ് കാണും. അവനെ കണ്ടിട്ട് ഒരു പാതി പൊട്ടൻ ലുക്ക്. കയ്യിൽ മൊബൈലും പിടിച്ചു ചിപ്സ് പാക്കിൽ കയ്യിട്ടു ചിപ്സ് വാരിത്തിന്നു കൊണ്ടാണ് നിൽപ്പ്.

മൊബൈലിൽ ആണ് അവന്റെ ശ്രദ്ധ മുഴുവൻ. ഗെയിം കളിക്കുകയാണെന്ന് തോന്നി. അവരുടെ അടുത്ത് അച്ഛനും അമ്മയും നിൽക്കുന്നുണ്ടെന്ന് പിന്നീടാണ് മനസിലായത്. അവരും ഫോണിൽ ആണ്. പിള്ളേരെ കൊണ്ടുവിടാൻ വന്നിടത്തും ഫോണിൽ! അടുത്ത ക്യൂവിൽ നിന്ന ഞാൻ ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്തിട്ട് അല്പം മാറി നിന്നു. എയർവെയ്‌സ് സ്റ്റാഫിലെ ഒരുത്തി വന്നു പിള്ളേരെ ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്യിച്ചു കൊണ്ടുപോയി.

അവർ പോയ പുറകെ ഞാൻ ചെന്ന് തന്തയെയും തള്ളയേയും മുട്ടി. ന്യൂട്രലിൽ അത്യാവശ്യം വിവരങ്ങൾ ഒക്കെ ചോർത്തി.  അവധിക്ക് ഡൽഹി വഴി പിള്ളേര് നാട്ടിലേക്ക് പോകുന്നു. പെണ്ണിന്റെ പേര് ആതിര. ചെറുക്കൻ അവിനാശ്. അച്ഛന്റെ പേര് ജീവൻ. ജോലി ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിൽ. അമ്മ രശ്മി. നേഴ്‌സ് ആണ്.

രശ്മി ഒരു ചരക്കു ആണ്. നല്ല കുണ്ടിയും മുലയും ഒക്കെ ഉണ്ട്. ജീവൻ ഒരു മണ കുണാഞ്ചൻ ലുക്ക്. ചെറുക്കനും ഏതാണ്ട് ആ ലുക്ക് ആണ്. പെണ്ണിന് തള്ളേടെ സൗന്ദര്യവും ലുക്കും ആണ് ഉള്ളത്. അമ്മയും മകളും കൊള്ളാം. പിള്ളേര് ഗേറ്റിൽ കയറുന്നതിന് മുമ്പ് അവരെ കൈ വീശി കാണിച്ചു. അവർ തിരിച്ചും. കൂടെ ഞാനും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *