ഖദീജയുടെ കുടുംബം 4 [പോക്കർ ഹാജി]

Posted by

ഖദീജയുടെ കുടുംബം 4

Khadeejayude Kudumbam Part 4 | Author : Pokker Haji

[ Previous Part ]

 

തന്റെ തോളില്‍ കൈവെച്ചു കൊണ്ടു തന്നെ ഒരു വശപ്പിശകോടെ നോക്കുന്ന വാപ്പയെ കണ്ടിട്ടു റജീനയുടെ മനസ്സില്‍ ആകെക്കൂടി ഒരു അങ്കലാപ്പിലായി.വാപ്പാന്റെ നോട്ടം കണ്ടിട്ടു ഈ നിമിഷം തന്നെ ബലമായി കേറി ചെയ്യും എന്നാണു തോന്നണതു.എന്തായാലും സാരമില്ല നേരത്തെ തന്റെ തുടയിടുക്കില്‍ ഇറുക്കി പിടിച്ചിരുന്ന സാധനത്തെ തുണിയുടെ മറവില്ലാതെ ശരിക്കും തന്റെ കാലിനിടയില്‍ വെച്ചു ഇറുക്കാന്‍ കൊതി തോന്നി.വാപ്പാന്റെ തുടകളില്‍ തല വെച്ചു കിടന്നു കൊണ്ടു അതിനെ വെറുതെ കയ്യിലെടുത്തു താലോലിക്കാന്‍ തോന്നി.ബീരാന്‍ അവളെ വാതിലിനടുത്തു നിന്നും റൂമിന്റെ നടുവിലേക്കു കൊണ്ടു വന്നു.അനുസരണയുള്ള പേടമാനിനെ പോലെ അവള്‍ വാപ്പായുടെ കൂടെ ചേര്‍ന്നു നിന്നു ഇനി അടുത്ത നീക്കം എന്തായിരിക്കും എന്നു ഒരു സൂചനയും ഇല്ലായിരുന്നു.പക്ഷെ ഒന്നവള്‍ക്കുറപ്പായിരുന്നു നേരം വെളുക്കുമ്പോഴേക്കും തന്നെ വാപ്പ മൂന്നാലു വട്ടമെങ്കിലും കളിച്ചിരിക്കും.ഇല്ലെങ്കില്‍ താന്‍ കളിപ്പിക്കും.തന്റെ കൊഴുത്ത കുണ്ടികളും മുലകളും ഇതു പോലുള്ള ഒരു ആണിന്റെ കയ്യില്‍ കൊടുത്തു ഉഴുതു മറിക്കാന്‍ എത്ര നാളായി കൊതിക്കുന്നു.

 

‘അനക്കു വാപ്പാ മേടിച്ചു തന്നതൊക്കെ ഇഷ്ടായീലെ മുത്തെ.”

വാപ്പാന്റെ നെഞ്ചിലേക്കു തല ചായ്ച്ചു കൊണ്ടു റജീന മൊഴിഞ്ഞു
‘ഊം ഇഷ്ടായി അതോണ്ടല്ലെ ഞാന്‍ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഉമ്മ തന്നതു.”

‘അപ്പൊ വാപ്പ കെട്ടിപ്പിടിച്ചതൊ”
‘അതും ഇനിക്കിഷ്ടായി”

‘ന്റെ മുത്തെ വാപ്പാക്കിനീം വാപ്പാന്റെ ചക്കര മുത്തിനെ കെട്ടിപ്പിടിക്കണംന്നുണ്ടു.ഒന്നും കൂടി കെട്ടിപ്പിടിച്ചോട്ടെ”
‘അയിനുപ്പെന്താ വാപ്പാ ഞാനിവിടെത്തന്നെ നിക്കല്ലെ ഒന്നും കൂടീന്നല്ല വാപ്പാക്കു വാപ്പാന്റെ ഇഷ്ടം പോലെ കെട്ടിപ്പിടിക്കുകയൊ പിന്നെ എന്താന്നു വെച്ചാ ചെയ്‌തൊ.ഇനിക്കൊരു സമ്മതക്കുറവും ഇല്ല.”

‘ഇനിക്കു പേടിയാണു മോളെ അന്നെ. ഇജ്ജു ചെറിയ കുട്ടിയല്ലെ പിന്നെ ഞാന്‍ അന്റെ വാപ്പയും അല്ലെ അപ്പൊ ചെലപ്പൊ അനക്കു ഇഷ്ടായീലെങ്കിലോന്നു വിചാരിച്ചിട്ടു.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *