കലവറയില്‍ നിന്നൊരു കമ്പിക്കഥ 5 [Pamman Junior]

Posted by

കലവറയില്‍ നിന്നൊരു കമ്പിക്കഥ 5

Kalavarayil Ninnoru Kambikatha 5 | Author : Pamman Junior

[ Previous Part ]

 

പ്രായത്തിന്റെ തരികിട പരിപാടികളുമായി ജീവിക്കുന്ന ഒരു കാലം…. എന്റെ വീടിന്റെ അടുത്ത് ഒരു ഭര്‍ത്താവും ഭാര്യയും താമസിച്ചിരുന്നു

ഞാന്‍ അവരെ ചേട്ടനും ചേച്ചിയുമെന്നാണ് വിളിച്ചിരുന്നത്. ചേട്ടനു ഏകദേശം ഇരുപത്തിയെട്ടു വയസ്സും ചേച്ചിയ്ക്കു ഇപത്താറൂം. അവര്‍ണ്ണ ഒന്നര വയസ്സുള്ള ഒരു മോനുണ്ട്. ബാബു ചേട്ടന്‍ നാഷണല്‍ പെര്‍മിറ്റ് ലോറിയിലെ ക്രൈഡവ്വറാണ് മാസത്തില്‍ നാലോ അഞ്ചോ ദിവസമേ വീട്ടില്‍ കാണുകയുള്ളൂ. അതുപോലെ അദ്ദേഹം വിദേശത്ത് പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ്.

ചേച്ചി കാണാന്‍ നല്ല സൂന്ദരിയായിരുന്നു. ഒതുങ്ങിയ നല്ല വടിവൊത്ത ശരീരമാണവരുടേത്. ആരേയും ആകര്‍ഷിക്കുന്ന നിതംബം, ത്രസിച്ചു നില്‍ക്കുന്ന മൂലകള്‍, സാരിയൂടത്തു ചേച്ചിയെ കണ്ടാല്‍ കാണുന്നവന്റെ കൂണ്ണ ഷഡ്ഡിക്കുള്ളില്‍ കൊടിമരം ഉയര്‍ത്തു. ചേച്ചി കൂടൂതലും മുന്‍വശം തുറയ്ക്കാവുന്ന ലോലമായ, കളര്‍ കൂറഞ്ഞ ഗൗണാണിടാറുള്ളത്. അതിനിടയിലൂടെ ബായ്ക്കകത്ത് തിങ്ങി നില്‍സ്തുന്ന മൂലകള്‍ കാണാം. ചേച്ചിയ്ക്കു നല്ല ഷെയ്തപൊത്ത മൂലകളായിരൂന്നു. ഒട്ടും ഇടിയാത്ത നല്ല കല്ലന്‍ മൂലള്‍. ചേച്ചിയുടെ മൂലകള്‍ ആരേയും ആകര്‍ഷിക്കുന്നവയാണ്. തടിച്ച ചൂണ്ടുകളായിരുന്നവരുടേത്. അവര്‍യ്ക്ക് എപ്പോഴും സെക്‌സസി ലൂക്കായിരുന്നു. വീട്ടില്‍ അവര്‍യ്ക്ക് വലിയ ജോലിയൊന്നുമില്ലായിരുന്നു. എപ്പോഴും അണിഞ്ഞൊരുങ്ങി ഇരിയ്ക്കുക അതവരുടെ ഒരു ചെറിയ ഹോബിയാണ്. ചേച്ചിയുടെ സൗന്ദര്യ കാര്യത്തില്‍ ചേട്ടനും പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയുണ്ടായിരൂന്നു. ചേച്ചി ആഡംബര ജീവിതം ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആളാണ്. ചുരുക്കത്തില്‍ ചേച്ചി ഒരു ആറ്റം കമ്പനിയുടെ ഊറ്റന്‍ ചരക്കായിരുന്നു. ചേച്ചിയെപ്പോലെ തന്നെ ചേട്ടനും കാണാന്‍ സ്മാര്‍ട്ടാണ്. അവര്‍ ആദ്യ താമസിച്ചിരുന്നത് അവരുടെ തറവാട്ട് വക വീട്ടിലായിരുന്നു. പക്ഷേ സ്വത്ത് തര്‍ക്കത്ത ചൊല്ലി വീട്ടുകാരുമായുള്ള ബദ്ധം അവസാനിപ്പിച്ചു വേറെ താമസം തുടങ്ങി. ചേച്ചിയുടെ അഛന്നു.മമ്മ്യൂം നേരത്തെ തന്നെ മണ്ണുര്‍ക്ക് ഉള്ളീ കച്ചവടത്തിനു പോയതാണ് (മരിച്ചു). ഒറ്റയ്ക്കായതുകൊണ്ട് ചേച്ചിയ്ക്കു വേണ്ട എല്ലാവിധ സഹായവും എന്റെ വീട്ടില്‍ നിന്നായിരുന്നു. എല്ലാ സഹായവും എന്നു വെച്ചാല്‍ കടയില്‍ പോകണം. ചേച്ചിയുടെ കൂടെ ഓരോ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് കൂട്ട് പോകണം.

ചേച്ചി എനിയ്ക്കു പോക്കറ്റു മണിയായി ചില ദിവസങ്ങളില്‍ നല്ല കൈമണി തരൂ. അതുകൊണ്ട് വൈകുന്നേരങ്ങളില്‍ ചായയും പൊറോട്ടയും കഴിയ്ക്കും. വെള്ളിയാഴ്ചകളില്‍ കോളേജിനടുത്തുള്ള തീയ്യേറ്ററില്‍ പോയി ഉച്ചപ്പടം (തുണ്ട്) കാണും. പിന്നെ കൂട്ടുകാരുമൊത്ത് വല്ലപ്പോഴും ചെറുതായിട്ട് മിനുങ്ങും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *