കലവറയിൽ അമ്മ [Arunima]

Posted by

കലവറയിൽ അമ്മ

Kalavarayile Amma | Author : Arunima

 

കൂട്ടുകാരന്റെ അമ്മയെ കല്യാണ വീട്ടിൽ വച്ചു പണ്ണിയ കഥയാണ് ഇത്. സത്യകഥ ഇത്തിരി മസാല ചേർത്തു വിളമ്പുന്നു. നിങ്ങളുടെ വാണ റാണിമാരായ കൂട്ടുകാരുടെ അമ്മമാരുടെ പേരും ശരീരവും ചേർത്തു വായിക്കുക.
ഒന്നിലേറെ കണ്ണിലൂടെ കഥ കാണിക്കുകയാണ് കൺഫ്യൂഷൻ ആവാതെ വായിക്കുക.

എൻ്റെ പേരു അരുൺ. ഞാൻ ഒൻപതിൽ പഠിക്കുന്നു. എൻ്റെ അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ ആണ്‌.  അമ്മയും ഞാനും മാത്രമേ വീട്ടിലുള്ളു. അമ്മ നല്ല അസ്സൽ ചരക്കാണ്. സീരിയൽ നടിമാരെപോലെ പോലെ ആണ്‌ കാണാൻ. ഡ്രസിങും അതുപോലെ തന്നെ. കുണ്ടിയും മുലയും ആവശ്യത്തിന് അതികം. വെളുത്ത നിറം. നല്ലപോലെ കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്ന ശരീരം. അമ്മക്കു ഇത്തിരി ശൃംഗാരം സംസാരത്തിൽ കൂടുതൽ ആണെന്ന് എനിക്ക് പലപയും തോന്നിയിട്ടുണ്ട്. ഒന്നോ രണ്ടോ വാക്കിൽ കഴിയേണ്ട പലതും ചിരിച്ചുകളിച്ചു അരമണിക്കൂർ ഒക്കെ സംസാരിച്ചാണ് തീരാറു. ഓരോരുത്തരുടെ സംസാരരീതി എന്ന് കരുതി ഞാൻ അതങ്ങ് വിട്ടു. പേരു റോസ്‌ന 36 വയസ്.  കണ്ടാൽ ഒരു 31 ഒക്കെ തോന്നും.

ആ ഇടക്ക് അമ്മയുടെ ഒരു കൂട്ടുകാരിയുടെ മകളുടെ കല്യാണം വന്നു. സ്കൂൾ സ്റ്റഡി ലീവ് ടൈം ആയതുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾ അമ്മയുടെ വീട്ടിൽ ആയിരുന്നു. കൂട്ടുകാരിയുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി അമ്മ 1 ആഴ്ച മുന്നേ പോയി. കുറച്ചു ദൂരത്താണ്. അവരുടെ കുടുംബക്കാർ പങ്കെടുക്കാത്ത കല്യാണം ആയതുകൊണ്ട് സഹായിക്കാൻ ആണ്‌ അമ്മയെ വിളിച്ചത്. എന്നോട് 2ദിവസം മുന്നേ എത്തിയേക്കണം എന്നും ചട്ടം കെട്ടി ആണ്‌ അമ്മ പോയത്. ഇടക്ക് ഞാൻ വിളിച്ചപ്പോ ഒക്കെ അമ്മ ബിസി ആണ്‌. പണിക്കാർക് ചായ കൊടുക്കലും സാധനം എടുത്തുകൊടുക്കലും അങ്ങനെ വീട്ടിലെ കാര്യസ്ഥ പോലെ ആയി.  അല്ലേലും കല്യാണവീട്ടിൽ വീട്ടുകാരേക്കാൾ എല്ലാരും കാര്യങ്ങൾക്കു സമീപിക്കുന്ന ഒരു റിലേറ്റീവ് കാണുമല്ലോ.  അങ്ങനെ ആയി അവിടെ അമ്മ. എന്തിനും റോസ്‌നയോട് ചോദിക്കു റോസ്‌നയോട് അന്വേഷിക്കു റോസ്‌നയോട് പറയു…………..

അങ്ങനെ കല്യാണത്തിന്റെ തലേന്നിന്റെ തലേന്ന് ഉച്ചക് ഞാൻ അവിടെ എത്തി. അവിടെ ആകെ ബോർ അടിച്ചു ചാകും എന്ന് കരുതിയപ്പോ ദേ കിടക്കുന്നു നമ്മടെ ചങ്ക് അവിടെ.

അക്ഷയ്, എൻ്റെ സ്കൂളിൽ ആണ്‌. +2 പടിക്കുന്നു. ഫുട്ബോൾ ഗോളി ട്രെയിനിങ് ആയതുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾ ഒരു 4 ആൾകാർ ഒന്നിച്ചാണ്. അതിൽ എൻ്റെ ബെസ്റ് ആണ്‌ അക്ഷയ്. ആളൊരു ഫിറ്റ് ബോഡി ഉള്ള സ്പോർട്സ്മാൻ ആണ്‌.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *