എന്റെ സജിത [ഒറ്റയാൻ]

Posted by

എന്റെ സജിത

Ente Sajitha | Author : Ottayan

 

അങ്ങനെ നീണ്ട നാളുകൾക്കു ശേഷം എനിക്ക് കൊച്ചിയിലേക്ക് ജോലി ആവിശ്യത്തിന് പോകേണ്ടി വന്നു. ജോലിത്തിരക്ക് കഴിഞ്ഞു കിട്ടുന്ന സമയങ്ങളിൽ ഞാൻ മറൈൻ ഡ്രൈവിലെ നിത്യ സന്ദർശകൻ ആയി.

 

എല്ലാ ശനിയാഴ്ചയും അവളും മോനും നടക്കാൻ വരുമായിരുന്നു. അവളാണ് സജിത, നല്ല വെളുത്ത നിറം, നീളത്തിൽ ഉള്ള മുഖം, കാമം നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന കണ്ണുകൾ അത് ഒന്നുകൂടി എടുത്തു കാണിക്കുവാൻ എപ്പഴും കണ്ണും എഴുതും, വിടർന്ന ചുണ്ടുകൾ അവക്ക് നല്ല വലിപ്പവും കൂടെ നിറമായ് കറുപ്പും, നല്ല വലിപ്പമുള്ള മുലകൾ, ചെറുതായി വയർ പുറത്തേക്കു തള്ളി തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. എന്തായാലും എനിക്ക് അവളെ ആദ്യം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ഇഷ്ടമായി. അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ കണ്ട രണ്ടാമത്തെ വട്ടം ഞാൻ അവളോട് ഒരു ഹായ് പറഞ്ഞു. അന്ന് അവൾ ഇട്ടിരുന്നത് കറുത്ത കളറിലെ ചുരിദാർ ആയിരുന്നു. അവൾക്കു ഓരോ ദിവസം കഴിയും. തോറും സൗന്ദര്യം കൂടി വന്നു.

 

മൂന്നാമത്തെ ആഴ്ച ഞാൻ അവളോട് ഹായ് പറഞ്ഞു അവളുടെ മോന്റെ കയ്യിൽ ഒരു മിട്ടായി കൊടുത്തു. അവൻ ആദ്യം വാങ്ങാതെ അവളെ നോക്കി, അവൾ പറഞ്ഞു അങ്കിൾ തന്നതല്ലേ വാങ്ങിക്കൊള്ളാൻ. അങ്ങനെ അവൻ മുട്ടായി വാങ്ങി. അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും കുറെ ക്ളീഷേ ചോദ്യങ്ങൾ. അങ്ങനെ കുറച്ചു നടന്നു. അവളുടെ കെട്ടിയോന്റെ പേര് സുധീർ എന്നായിരുന്നു അയാൾ ദുബായിൽ ആണ് സ്വന്തമായി മൂന്ന് കടകൾ നടത്തുന്നു. ഇവളും മോനും സുധീറിന്റെ അമ്മയും ഇടയ്ക്ക് ദുബായ് വിസിറ്റ് നടത്താറുണ്ട്. അവൾക്കു പനമ്പള്ളി നഗറിൽ ഒരു ബ്യൂട്ടി പാർലർ നടത്തുന്നുണ്ട്. ശനിയും ഞായറം ഒഴിച്ച് ബാക്കി ദിവസങ്ങളിൽ വീട്ടിൽ എത്തുമ്പോൾ ഒരു ഒമ്പതു മണിയെങ്കിലും ആവും.

ഞാൻ അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ നോക്കിയാണ് മുഴുവൻ സമയവും സംസാരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചത്. അങ്ങനെ മൂന്നു പേരും ഗുഡ് നൈറ്റ് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് പിരിഞ്ഞു. തിരിച്ചു മുറിയിൽ വന്നു കുളിച്ചു ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയി ആദ്യം ഫേസ്ബുക്കിൽ കേറി അവളുടെ അക്കൗണ്ട് കണ്ടുപിടിച്ചു. പിന്നെ അങ്ങോട്ട് റിക്വസ്റ്റ് കൊടുത്തു നേരെ കഴിക്കാൻ പുറത്തോട്ടു പോയി. തിരിച്ചു വന്നു ഒരു സിഗരറ്റും കത്തിച്ചു അവളുടെ അക്കൗണ്ടിൽ കേറി ഫോട്ടോസ് നോക്കി കൊണ്ട് ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *