ലോക്ക് ഡൗണിനു മുൻപേ വേണം അച്ചായോ [ToM]

Posted by

ലോക്ക് ഡൗണിനു മുൻപേ വേണം അച്ചായോ

Lockdowninu Munpe Venam Achaya | Author : Tom

കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഒരനുഭവം എഴുതിയാലോ എന്ന് കരുതുന്നു. ഇന്ന് തുടങ്ങുന്നു. കുറെ മാസങ്ങൾ ആയി ഒരു ഡേറ്റിംഗ് സൈറ്റിൽ കറങ്ങിയതിന്റെ ഫലമായി രണ്ടു മൂന്ന് പേരെ വളച്ചു. ഒരുത്തി, ചെന്നൈ. ഓൺലൈൻ ആയി എല്ലാം കാണിക്കും, എന്നെകൊണ്ട് അടിപ്പിച്ചുപാല് വരുത്തി കുടിക്കും. അതിനായി തുണി ഇല്ലാതെ ഇരുന്നു വിരൽ ഇട്ടു അടിച്ചു കമ്പി ആക്കും. ഇനി ഒരുത്തി,നാട്ടിൽ തന്നെ. കൊച്ചിക്കാരി. നേരിൽ ചെന്നാൽ ഊക്കൻ തരാം എന്ന ഓഫർ. എന്തായാലും ഒന്ന് ശ്രമിക്കാം എന്ന് കരുതി.

 

അവളുടെ ഭർത്താവു ഒരു ബിസിനസ് കാരൻ ആണ്. അതുമായി ഒത്തിരി യാത്ര ഉണ്ട്. ലിസ്സി ആണെങ്കിൽ ഒന്നാംതരം കഴപ്പി. അവൾ പറയുന്നതിനനുസരിച്ചു അവൻ വെറും പച്ചക്കറി, കുണ്ണ കയറ്റി ഒന്നനങ്ങുമ്പോൾ പാല് പോകും. പിന്നെ മറ്റു മാർഗങ്ങളിൽ കൂടി അവൾ പൊട്ടിക്കും. അതും മടുത്തു. നല്ല പച്ച കുണ്ണ കയറ്റണം എന്ന അതിയായ ആഗ്രഹം. അപ്പോൾ ആണ് ഞങ്ങൾ കണ്ടുമുട്ടുന്നത്. എന്നോട് അച്ചായന്റെ കുണ്ണ ഒന്ന് കാണിക്കാമോ എന്ന് ചോദിച്ചു, രാത്രി ഓൺലൈനിൽ കാണിച്ചു കൊടുത്തു. അപ്പോൾ മുതലുള്ള റിക്വസ്റ്റ് ആണ് അച്ചായന്റെ ഏഴ് ഇഞ്ച് കുണ്ണ ഞാൻ ഇങ്ങു എടുക്കുവാ എന്ന് പറഞ്ഞു നിൽപ്പാ.

 

കഴിഞ്ഞ മാസം എനിക്ക് കൊച്ചിയിൽ പോകണ്ട ആവശ്യം വന്നു. ലിസ്സി ഞാൻ പതിനെട്ടിന് കൊച്ചി വരുന്നുണ്ട്,ഒത്താൽ കാണാം എന്ന് പറഞ്ഞു. എന്റെയും അവളുടെയും നല്ല കാലം. അവളുടെ കെട്ടിയവൻ പതിനേഴു വൈകിട്ട് പോയാൽ ഇരുപതിന് മാത്രമേ വരൂ. പിന്നെ വീട്ടിൽ നല്ലപ്രായം ആയ വല്യപ്പനും വല്യമ്മയും. ചെവി ഒന്നും ശരിക്കു കേൾക്കില്ല.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *