മൂസാക്കയുടെ സാമ്രാജ്യം 1 [കോയ]

Posted by

മൂസാക്കയുടെ സാമ്രാജ്യം 1

Moosakkayude Saamrajyam Part 1  | Author : Koya

 

 

മൂസാക്ക എന്നറിയപ്പെടുന്ന മൂസാൻ കുട്ടി ഹാജി നാട്ടിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു പ്രമാണി ആണ്. ഒരുപാട് കൃഷിസ്ഥലങ്ങൾ, റബ്ബർ തോട്ടങ്ങൾ, ജൂവല്ലറികൾ, വാടകക്ക് കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീടുകളും കടകളും കൂടാതെ പലിശക്ക് പണം കൊടുപ്പും മറ്റും ആയി പല വിധ ബിസിനസ്സുകൾ ഉള്ള ഒരു കോടീശ്വരൻ.

 

അതിസമ്പന്നൻ ആയതു കൊണ്ട് തന്നെ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ നല്ല പിടിപാടുണ്ടായിരുന്ന മൂസാക്കയെ പിണക്കാൻ ഒരു പാർട്ടിയും ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നില്ല. ഇരു നിറത്തോടെ അറുപതിനടുത്ത് പ്രായമുള്ള മൂസാക്ക ശരീര ഭംഗിയിലും മുന്നിലായിരുന്നു. മികച്ച ഭക്ഷണവും മുടങ്ങാതെയുള്ള വ്യായാമവും കാരണം ആ പ്രായത്തിലും ഉറച്ച ശരീരം നില നിർത്താൻ അയാൾക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. കൊട്ടാര സദൃശ്യമായ അയാളുടെ വീട്ടിൽ ഒരു വലിയ ജിം പണികഴുപ്പിച്ച മൂസാക്ക ദിവസവും കുറച്ച് സമയം അവിടെ ചിലവിടുമായിരുന്നു. കമ്പിയായാൽ പത്തിഞ്ചിനടുത്ത് നീളവും അഞ്ചിഞ്ജ് ചുറ്റളവും വച്ചിരുന്ന അയാളുടെ കുണ്ണ ചുരുങ്ങിയാൽ തന്നെ നാലിഞ്ചിൽ കൂടുതൽ നീളം ഉണ്ടായിരുന്നു.

 

മൂസാക്ക രണ്ട് നിക്കാഹ് കഴിച്ചിരുന്നു. മൂത്ത ബീവി ഫാത്തിമക്ക് അൻപത് വയസ്സായി. മൂസാക്കക്ക് അവരിൽ അൻവർ എന്ന മുപ്പത്തിയഞ്ജ് വയസ്സുള്ള  മകനും രണ്ട് പെൺമക്കളും ഉണ്ട്. പെണ്മക്കൾ രണ്ടും കേട്ട് കഴിഞ്ഞ് കുടുംബമായി ദുബായിയിൽ സ്ഥിരമായി. അൻവറിന്റെ കെട്ടിയവൾ സുൽഫത്തിനു ഇരുപത്തിയഞ്ജ് വയസ്സുണ്ട്. അവർക്ക് മൂന്നു വയസ്സുള്ള ഒരു മകനും ഉണ്ട്. ഇവരിരുവരുടെയും ശരീരപ്രകൃതം വളറെ വിഭിന്നമായിരുന്നു. അൻവർ കുറച്ച് ഇരുണ്ട നിറത്തോട് കൂടി തടിച്ച് വയറെല്ലാം ചാടിയ പ്രകൃതമായിരുന്നു. അതുകൂടാതെ കൊളെസ്ട്രോൾ, പ്രഷർ ഷുഗർ എന്നിങ്ങനെ എല്ലാത്തിനും മരുന്ന് കഴിക്കുന്നുമുണ്ട്. സുൽഫത്ത് ആകട്ടെ നല്ല വെളുത്ത് ഒതുങ്ങിയ ശരീര പ്രകൃതവും. പ്രസവത്തിനു ശേഷവും അവളുടെ ശരീരത്തിന് ഉടവൊന്നും തട്ടിയിരുന്നില്ല. കൂടാതെ വീട്ടിലെ ജിം അവൾ പതിവായി ഉപയോഗിക്കാറുമുണ്ടായിരുന്നു. അവളുടെ ഉപ്പ മൂസാക്കയുടെ സ്വത്ത് കണ്ട് മാത്രമാണ് അവളെ അൻവറിനു കെട്ടിച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *