ജീവിത ലഹരി 2 [RESHMA RAJ]

Posted by

ജീവിത ലഹരി 2

Jeevitha Lahari Part 2 | Author : Reshma Raj | Previous Part

……………..
നഗ്ന ആണെന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ വേഗം പുതപ്പ് എടുത്തു നാണം മറക്കാൻ നോക്കി, സംഗീത പെണ്ണേ വേണ്ട ഇന്നലെ നീ ആണ് തുടങ്ങിയത് , ഇത്ര കഴപ്പ് ഉണ്ടോ നിനക്ക്..സാർ ഞാൻ .വേണ്ട നമുക്ക് 12 മണിക്ക് മീറ്റിംഗ് ആണ്. ഫ്രഷ് ആകു എന്നിട്ട് വേണം ഫുഡ് കഴിക്കാൻ. …………………..തുടരും ……………………
സംഗീത എണീറ്റു ബെഡിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി താഴെയും ബെഡിലും കിടക്കുന്ന ഡ്രസ്സുകൾ ഓരോന്നായി എടുത്തു ടേബിളിൽ ഇട്ടു , ഒരു ടർക്കിയും ചുരിദാർ ടോപ്പും എടുത്തു വാഷ് റൂമിലേക്ക് കയറി.. ഞാൻ എൻറ ബാഗിൽ നിന്നും പാൻ്റ് ഷർട്ട് ജട്ടി ബനിയൻ കർചീഫ് എടുത്തു ടേബിളിൽ വച്ചു. റിസെപ്ഷനിൽ വിളിച്ചു ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് ഓർഡർ ചെയ്തു.
പൂരി മസാല ദോശ സാംഭാർ ചായ.. ഞാൻ റൂമിലെ വലിയ വിൻഡോ യുടെ കർട്ടൻ മാറ്റിവച്ചു പുറത്തെ കാഴ്ചകൾ നോക്കി നിന്നു.. വയനാടിൻ്റെ രാവിലത്തെ കാഴ്ചകൾ ,മണി ഒൻപത് ആയിട്ടും മഞ്ഞ് പുതച്ച വഴികൾ . എന്തായാലും ഇന്ന് മീറ്റിംഗ് കഴിഞ്ഞ് നാളെ വൈകീട്ടാണ് തിരിച്ചു പോകാൻ ഉള്ള ബസ്സ് ടികറ്റ് എടുത്തത് .
സംഗീതയെ കൊണ്ട് നാളെ പകൽ ഇവിടെ എല്ലാം ഒന്ന് കറങ്ങണം …. എന്നാൽ പെണ്ണിന് സന്തോഷം ആകും ,, ആരും തൊടാത്ത ആ മാദക സൗന്ദര്യം എനിക്ക് മുഴുവനായി കാണുവാനും അനുഭവിച്ചു അറിയാനും കഴിഞ്ഞ രാത്രി
നൽകിയതല്ലെ.. ::! ഓർത്തു നോക്കി ഞാൻ സീൽ പൊട്ടിക്കുന്ന ( ആദ്യമായി സെക്സിൽ ഏർപ്പെടുന്ന ) എത്രാമത്തെ പെണ്ണാണ് സംഗീത.. അശ്വതി രജിഷ റജുല തസ്നി വിനീത ഹഫ്‌സത്ത് ബിൻസി ശ്രുതി ഫാത്തിമ രേഷ്മ അനീറ്റ ആൻമരിയ ആശ ജൂലിയ സേബമറിയം ഗീതു പതിനാറ് എണ്ണത്തിൻ്റെ സീൽ ഞാൻ കവർന്നെടുത്തതാണ് ,
സ്നേഹം നടിച്ചും മറ്റു പല വഴികളിലൂടെയും .. ഇതൊക്കെ ആലോചിച്ചു നിൽകുമ്പോ ആണ് വാഷ് റൂമിൻ്റെ ഡോർ തുറന്നു ഒരു പച്ച കളറിൽ ഡിസൈൻ ഉള്ള ചുരിദാർ ടോപ്പും ധരിച്ച് തലമുടി ടർക്കിയിൽ കെട്ടി വച്ച് സംഗീത പുറത്തേക്ക് വന്നത്.. മുഖത്ത് നല്ല ദേഷ്യമുണ്ട് .. എന്താണ് പെണ്ണേ എന്ന് ചോദിച്ചു ഞാൻ കെട്ടിപ്പിടിക്കാൻ നോക്കിയതും ,, പെണ്ണ് കുതറി മാറാൻ ശ്രമിച്ചു .. സാർ ഇന്നലെ എൻറ ജീവിതത്തിൽ പലതും സംഭവിച്ചു …
ഞാൻ ഇനി എങ്ങനെ ,!!! സംഗീത സംഭവിച്ചു പോയി നീ എന്നെ തടഞ്ഞില്ല.. പിന്നെ ഞാൻ ? സാറേ നിങൾ വലിയ പണക്കാരുടെ സ്ഥിരം ഏർപ്പാടാകും ഇത്.. സംഗീത സംഭവിച്ചു പോയി ഇത് നിൻ്റെ ജീവിതത്തിന് തടസം ആകില്ല..

ഞാൻ എന്തും ചെയ്തു തരും… പിന്നെ രണ്ടു ആളുകളും തെറ്റ് ചെയ്തു. നീ നന്നായി ആസ്വതിച്ചല്ലോ , എൻറ കുണ്ണ വായിൽ എടുത്ത് ഒടകുഴൽ വായിച്ച് തകർത്തു.
പൂറിൽ കേറ്റി കളിക്കെടാ എന്നൊക്കെ വിളിച്ചു കൂവിയിരുന്നു.. അപ്പോഴേക്കും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *