ഏല തോട്ടം 3 [Sojan]

Posted by

ഏല തോട്ടം 3

Ela Thottam Part 3 | Author : Sojan | Previous Part

 

 

ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ അടുക്കൽ നിന്നും എഴുനേറ്റു ടോയ്‌ലെറ്റിൽ പോയി എൻ്റെ കുട്ടനെ കഴുകി വൃത്തി ആക്കി തിരിച്ചു വന്നു ചേച്ചിയെ കെട്ടിപിടിച്ചു കിടന്നു ഉറങ്ങി. പിറ്റേന് രാവിലെ മണിച്ചേട്ടൻ വീട്ടിൽ വന്നു എൻ്റെ കൈയിൽ നിന്നും കുറച്ചു ക്യാഷ് വാങ്ങി അടിമാലിക്ക് പോയി, മണിച്ചേട്ടന്റെയും രാമുടെയും ഒറ്റ മോൾ ആയ മഹിമ ഹൈദരാബാദിൽ ഏറോനോട്ടിക്‌സ് എൻജിനിയറിങ് പഠിക്കുന്നുണ്ട്.

 

മഹിമക്ക് ഹോസ്റ്റൽ ഫീ അയച്ചു കൊടുക്കാൻ ആണ് മണിച്ചേട്ടൻ ക്യാഷ് വാങ്ങിയത് എന്ന് പുറകെ തോട്ടത്തിൽ പണിക്കു വന്ന രമചേച്ചി എന്നോട് പറഞ്ഞു. ഇതു നേരത്തെ അറിഞ്ഞിരുന്നേൽ നെറ്റ് ബാങ്കിങ് വഴി ഇവിടെ നിന്ന് തന്നേ അയച്ചു ഒരു യാത്ര ഒഴിവാക്കാമായിരുന്നു എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു. അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ സംസാരിച്ചു നിൽക്കുമ്പോൾ ബാക്കി പണിക്കര് പെണ്ണുങ്ങളും വന്നു. അവർ തോട്ടത്തിലേക്ക് നടന്നു പോകാൻ തെയ്യാറെടുത്തപ്പോൾ ഞാൻ പിക്കപ്പിൽ കൊണ്ടുപോയി ആക്കം എന്ന് പറഞ്ഞു.

 

കാരണം ഇന്ന് തോട്ടത്തിൻ്റെ ഏറ്റവും കിഴക്കേ അതിരിൽ ആണ് പണി. തോട്ടത്തിലൂടെ നടന്നു പോയാൽ 20 മിനിറ്റ് അടുപ്പിച്ചു നടക്കേണ്ടി വരും എന്നാൽ വണ്ടിയിൽ റോഡിലൂടെ കറങ്ങി പോയാൽ 5 മിനിറ്റു തികച്ചു വേണ്ട. രമചേച്ചിയും മറ്റൊരു പെണ്ണും എനിക്കൊപ്പവും ബാക്കി പെണ്ണുങ്ങൾ പുറകിലെ ലോഡിങ് ഏരിയയിലും കയറി. ഞാൻ അവരെ എല്ലാവരയും തോട്ടത്തിൽ ഇറക്കി അൽപനേരം അവരോടു സംസാരിച്ച ഇരിന്നു.

 

എൻ്റെ ഭരണ പരിഷ്‌കാരങ്ങൾ അവർക്കു നന്നയി ബോധിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്ന് എനിക്ക് അവരുടെ മുഖത്തെ പ്രെസെന്നതയിൽ നീന്നും എനിക്ക് മനസിലായി. എന്റ്റെ ചാച്ചൻറെയും അപ്പൻറ്റേയും മുൻപിൽ ചെല്ലാൻ പോലും പേടിയായിരുന്ന പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് എന്നോട് വീട്ടു വിശേഷവും എന്തിനു ലൈൻ ഉണ്ടോ എന്നുവരെ ചോദിക്കാൻ ധൈര്യമായി. അപ്പനും ചാച്ചനും പണിക്കരോട് വിശേഷം തിരക്കനോ അവരെ പണിസ്ഥലത്തു കൊണ്ടുവിടാനോ മെനക്കെട്ടിരുന്നില്ല . കാരണം അവരുടെ ലഹരി പണം മാത്രം ആയിരുന്നു.

 

എന്നാൽ അവരുടെ പാരമ്പരയായ എനിക്ക് ലഹരി പെണ്ണും എന്തൊരു വിരോദാഫസം അല്ലെ. നിങ്ങൾ കരുതും ഞാൻ വെറും ഒരു പെണ്ണ് പിടിയൻ അന്ന് എന്നാൽ അങ്ങനെ അല്ല ഞാൻ ആന്റിമാരിൽ മാത്രം ഫോക്കസ് ചെയുന്ന ഒരു സ്പെഷ്യൽ ടൈപ്പ് ആണ്, അതിനു പല കാരണങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിലും പ്രദാനം തലയിൽ ആകില്ല എന്നതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *