ഏല തോട്ടം 4 [Sojan]

Posted by

ഏല തോട്ടം 4

Ela Thottam Part 4 | Author : Sojan | Previous Part

www.kambistories.com

ഈ സൈറ്റിൽ കഥ വായിക്കുന്നവർ , ഒരോ കഥയും നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു , ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല , കഥ നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ ഫീൽ ചെയ്തു , ഇതിൽ എന്തൊക്കെ ഭാഗം ആണ് മെച്ചെപ്പെടുത്തേണ്ടത് എന്ന് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ചെറിയ രീതിയിൽ ഒരു നിരൂപണം പോലെ നിങ്ങൾ വായിക്കുന്ന ഓരോ കഥയുടെയും  അടിയിൽ കമന്റ് ചെയ്താൽ കഥ എഴുതുന്ന ഞങ്ങൾക്ക് അതൊരു പ്രേചോദനം ആകും, കുടെതെ ഇതിലൂടെ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എന്ത് അത് നിങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാൻ ഞങ്ങൾക്ക് ആകും എന്ന് കരുതുന്നു.
ഈ പാർട്ടിൽ കളി കുറവാണു എല്ലാവരും സഹകരിക്കണമം
കഥ തുടരുന്നു
പിറ്റേന്ന് രാവിലെ  പടക്കം പൊട്ടുന്ന ഒച്ച കേട്ടാണ്  ഞാൻ ഉണർന്നത്. അടുത്തെവിടെയോ അമ്പലത്തിൽ ഉത്സവം ആണെന്ന് തോന്നുന്നു . ഞാനും ബിന്ദു ചേച്ചിയും രാവിലെ തന്നെ അടിമാലി വരെ ഒന്ന് പോകനായി ഇറങ്ങി.  പലചരക്ക് സാദനങ്ങൾ വാങ്ങണം, എനിക്ക് ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ വാങ്ങണം. അങ്ങനെ കുറച്ചു അധികം കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട്. തോട്ടത്തിലെ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം മണിചേട്ടൻ  നോക്കികൊള്ളും. പജീറോയും  എടുത്തു ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങി .ബിന്ദു ചേച്ചി ഒരു ഇളം പച്ച സാരി ആണ് ഉടുത്തിരിക്കുന്നത്. അടിമാലിക്ക് പോകുന്ന വഴിയിൽ മമ്മി ബിന്ദു ചേച്ചിയെ ഫോൺ ചെയ്തു.
മമ്മി : ബിന്ദു അവിടെ എന്തൊക്കെ ഒണ്ടു വിശേഷങ്ങൾ ചേച്ചി : പ്രേത്യേകിച്ചു ഒന്നും ഇല്ലാ. ഞാനും കുഞ്ഞുംകൂടി ഇപ്പോൾ അടിമാലിക്ക് പോയികൊണ്ടിരിക്കുവാ, കുറച്ചു പലചരക്കും , ഇറച്ചിയും ഒക്കെ മേടിക്കണം. കുഞ്ഞിന് ബിരിയാണി വെച്ചു കൊടുക്കാൻ പറഞ്ഞു.
മമ്മി: ബിന്ദു ഒരു കാര്യം ചെയ്യു , പലചരക്ക് വാങ്ങുമ്പോൾ കുറച്ചു അധികം വാങ്ങിക്ക്, അടുത്ത ദിവസം മുതൽ  നിങ്ങളുടെ ഒപ്പം ഒരാൾകുടി അവിടെ ഉണ്ടാകും.
ചേച്ചി : ആരാണ് മോളി ചേച്ചി വരുന്നേ.
മമ്മി : നമ്മുടെ വീടിനു തൊട്ടപ്പുറത്തു താമസിക്കുന്ന ഐറിൻ ടീച്ചറിനെ മോളി അറിയില്ലേ. ഐറിൻ അവിടെ അടുത്ത് ഒരു  സ്കൂളിലേക്ക് ട്രാൻസ്ഫർ ആയി വരുന്നുണ്ട്. ബിന്ദു ഫോൺ ഒന്ന് സ്‌പീക്കറിൽ ഇട് ഞാൻ അവനോടു ഒന്ന് സംസാരിക്കട്ടെ.
ഞാൻ : ഹാലോ മമ്മി ഞാൻ വണ്ടി ഒന്ന് ഒതുക്കി നിർത്തട്ടേ. എന്നിട്ടു ഞാൻ തിരിച്ചു വിളിക്കാം .

ചേച്ചിയോട് മമ്മി ആരോവരുന്നു എന്ന്  പറഞ്ഞത് മനസ്സിൽ ആയ ഞാൻ, എന്തായാലും വരവിനെ തടുക്കാൻ ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ പ്ലാൻ ചെയ്തിട്ട് മമ്മിയെ വിളിക്കാം എന്ന് ഉറപ്പിച്ചു.

ഞാൻ : ചേച്ചി മമ്മി ആര് വരുന്ന കാര്യം ആണ്  മമ്മി പറഞ്ഞത് .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *