പാർവതിയും ചാച്ചന്റെ കടിയും [Romeo]

Posted by

പാർവതിയും ചാച്ചന്റെ കടിയും

Paarvathiyum Chachante Kadiyum | Author : Romeo

 

തന്റെ മോൾ പാറു വരുന്നതും കാത്ത് ചാച്ഛൻ ഉമ്മറത്തിരുന്നു. പതിവ് പോലെ വേലക്കാരി മഞ്ജു കുഞ്ഞിന് നിന്ന് മുറ്റം അടിക്കുന്നുണ്ട്. അവളുടെ മുല രണ്ടും തൂങ്ങി കിടന്ന് ആടുന്നത് ചാച്ചൻ  നോക്കി ഇരുന്നു, പതിയെ കുണ്ണ തടവി, പഴയ പോലെ ഒന്നും അല്ല ഭാര്യാ മരിച്ചേ പിന്നെ മോൾ മാത്രേ ഒള്ളു അയാൾക്, ഇടയ്ക് വരുന്ന വേലക്കാരി ആണ് അയാൾക് ആകെ  ഉള്ള ഒരു വിനോദം, ഇടയ്ക് ഒരു കള്ള ചിരിയും രണ്ട് കമന്റ് അടിയുമം ആയി അയാളുടെ ദിനങ്ങൾ കടന്ന് പോയി. അവളെ നോക്കി വാണം വിട്ട് അയാൾക് മതി ആയി.

 

പക്ഷെ ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഓണം പോലെ. “നല്ലോണം അങ്ങിട്ട് കുനിഞ്ഞു തൂക് പെണ്ണെ”, അയാൾ അവളോട് പറഞ്ഞു, അയാളുടെ നോട്ടം അവളുടെ കൊഴുത്ത മുളയിലേക്കഉ ആണെന്ന് മനസിലായ അവൾ കുറച്ചു കൂടി കുനിഞ്ഞു. രണ്ട് മുലയുടെയും ഇടയിലെ വിടവ്‌ അയാൾ കണ്ട്  ആസ്വദിച്ചു. അയാൾ കുണ്ണ പുറത്തു ഇട്ട് വാണം അടിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഇതൊക്കെ കണ്ട് ശീലം ആയ മഞ്ജു അയാളെ നോക്കി ചിരിച്ചു. “ചിരിച്ചോണ്ട് നിൽക്കാതെ നീ ഇങ്ങോട്ട് വാ ” അയാൾ അവളെ വിളിച്ചു,

 

അനുസരണയുള്ള മോളെ പോലെ അവൾ കേറി ചെന്ന്, പതിവ് പോലെ മുട്ട് കുത്തി, അയാളുടെ അണ്ടി തടവി, പിനീട് നക്കി. മൂത്രത്തിന്റെ ചുവ അവളുടെ നാക്കിൽ തട്ടി. പക്ഷെ അവൾക് അത് പരിചിതം ആയിരുന്നു. ഇത് കഴിഞ്ഞാൽ കിട്ടുന്ന അധിക കൂലി ഓർത്തു അവൾ മനസ്നിറഞ്ഞ അയാളുടെ ഉണങ്ങിയ അണ്ടി ഊറി കൊണ്ടിരുന്നു. അയാൾക് വന്ന പാൽ അവളുടെ വായിലും മുഖത്തുമായി ഒഴിച്ചു. “നാളെ മോൾ വരുവാന്ന്, ചാച്ചൻ കുറച്ചു ഒതുകം ഒകെ വേണം, ഇൽ പിള്ളേർ പലതും parayum” അവൾ ചുണ്ടുകൾ അവളുടെ പാവാട തുമ്പിൽ തുടച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു. അയാൾ അവളുടെ മുലയ്ക്കു പിടിച്ചു ഞെക്കി.

 

അവൾക് വേദന ഇരട്ടിച്ചു. “നിന്ന പോലെ തേവിടിച്ചി അല്ല എന്റെ മോൾ, അവൾ pilot അന്ന്, അത് എഴുതാൻ എങ്കിലും അറിയോ നിനക്കു.” അയാൾ അവളുടെ മുല ഞെക്കി പിടിച്ചു അവളെ തള്ളി മാറ്റി. മുട്ട് ഇടിച്ച വീണെങ്കിലും അവൾ ചിരിച്ചോണ്ട് ഇരുന്നു. “നമ്മക് അതൊന്നും അറിയിലെ. കിട്ടുന്ന പൈസയ്ക് പണി എടുക്കുന്നു പോകുന്നു അത്ര thanne” അതികം വായതാളം കേൾക്കാൻ വയ്യാതെ അയാൾ മടിക്കുത്തിൽ നിന്ന് പൈസ എടുത്ത് അവളുടെ നേരെ എറിഞ്ഞു. അവൾ അത് പെറുക്കി എടുത്ത് ഇറങ്ങി പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *