തമിഴത്തികളുടെ കാമപ്രാന്ത് [Aryan]

Posted by

തമിഴത്തികളുടെ കാമപ്രാന്ത്

Thamizhathikalude Kaamapranth | Author : Aryan

 

താങ്ക്സ് everyone ഫോർ the സപ്പോർട്ട്.  വേലക്കാരി സുശീല ചേച്ചി യുടെ കഥ ഏറ്റെടുത്തതിന്. സ്പീഡ് കൂടി പോയി, സ്പെല്ലിങ് മിസ്റ്റേക്കുകൾ ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു. തെറ്റുകൾ പരമാവധി ഒഴുവാക്കാൻ ശ്രമിക്കാം. മലയാളം എഴുതാൻ കുറച്ചു പാടാണ്. അതുകൊണ്ട് എല്ലാവരും ക്ഷമിക്കണം. സുശീല ചേച്ചിയുമായി പല തവണ ഞാൻ കളിച്ചു.

 

പിന്നെ ഞാൻ അവരെ ഒഴുവാക്കി കരണം കൂട്ടുകാരന്റെ അമ്മയാണ് ആരേലും പൊക്കിയാൽ നല്ല സൂപ്പർ ഇടി കിട്ടും. ഞാൻ കോളേജിൽ ചേർന്ന വെക്കേഷന് ടൈം ആയി. കോളേജിൽ കുറച്ചു ലൈൻ ഉണ്ട് but കളി ഒന്നും കിട്ടാറില്ല വല്ലപ്പോഴും കുറച്ചു ഉമ്മയും മുലയിൽ പിടുത്തവും ആയിട്ട് പോകുന്നു. എല്ലാ കാമുകിമാരും ദിവ്യ പ്രണയത്തിന്റെ ആളുകൾ ആയിരുന്നു. പിന്നെ കുറെ cash കൊടുത്ത് പോയി തുടങ്ങി കുറച്ചു നാള് കഴിഞ്ഞപ്പോ അത് മടുത്തു. ക്യാഷ് കൊടുത്ത് കളിക്കുന്നതും വളച്ചു അടിക്കുന്നതിലും തമ്മിൽ ഉള്ള വ്യത്യാസം വളരെ വലുതായിരുന്നെന്ന് നല്ലപോലെ മനസ്സിലായി. പിന്നെ വാണമടി മാത്രമായി മാറി.

 

ഞങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമായിട്ട് 3 വീടുകൾ ഉണ്ട്. 2 എണ്ണം വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തേക്കുകയാണ്. അടുത്ത് തന്നെ ആണ് അതും. അതിലെ ഒരു വീട്ടിൽ പുതിയ താമസക്കാർ എത്തി. ഞാൻ അവരെ പരിചയപെടനായി അങ്ങോട്ട്ചെ ന്നു. മുത്തുചാമി എന്നായിരുന്നു അയാളുടെ പേര്. തമിഴൻ ആണ്  46  വയസുണ്ട് അയാൾക്കു. Id കാണിച്ചായിരുന്നു. പിന്നെ ഭാര്യ  ഭാനു അക്ക. അവർക്ക് ഒരു 38 വയസുണ്ട്. കാണാൻ വലിയ ഭംഗി ഒന്നുമില്ല. പക്ഷെ അവരുടെ സ്ട്രക്ചർ ഒരു രക്ഷയുമില്ല മയിര്.

 

അയാളെ കാളും നീളം ഉണ്ട് അക്കയ്ക്ക്. ഒരു 5 “8 കാണും height അതിനൊത്ത വണ്ണം. ഒരു യ മണ്ടൻ നെടു വരിയൻ ചരക്ക്. സുശീല ചേച്ചിയുടെ അത്ര മുല ഇല്ലങ്കിലും ഒരു 34+ കാണും. നല്ല ആലില വയറും പൊക്കിളും മിക്കവാറും സമയങ്ങൾ അത് എല്ലാം കാണിച്ചാണ് അക്ക നടക്കാറ്. പിന്നെ ഉള്ളത് അവരുടെ കുണ്ടിയാണ് എന്റെ പൊന്നു മക്കളെ കുണ്ടി എന്നു പറഞ്ഞാൽ ഒരു ആടാറു കുണ്ടി എന്ത് ഷേപ്പ് ആണെന്നോ അതിനു. അവരെ കണ്ടതും എനിക്ക് കമ്പി ആയി. അവരെ എങ്ങനേലും വളച്ചു അടിക്കണം അതാണ് ലക്ഷ്യം. അണ്ണൻ 8 മണിക് പോയിട്ട് സന്ദ്യക്ക്‌ 7 മണിക്കേ വരൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *