എന്റെ ജീവിതം, ഒരു ഫ്ലാഷ് ബാക്ക് 2 [ToM]

Posted by

എന്റെ ജീവിതം, ഒരു ഫ്ലാഷ് ബാക്ക് 2

പുഷ്പയും ഇന്ദുവും

Ente Jeevitham Oru Flash Back Part 2  | Author : Tom

[ Previous Part ]

. ഇത് എന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ഒരു തിരിഞ്ഞു നോട്ടം. ആണ്. എന്റെ ജീവിതത്തിലെ പച്ചയായ ചില സത്യങ്ങൾ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കാം. വായിക്കാൻ താല്പര്യം ഉണ്ടോ. നിങ്ങൾ കാണിക്കുന്ന താല്പര്യം പോലെ തുടരും. പുഷ്പയും ഇന്ദുവുമായുള്ള നാടൻ കളി എന്റെ മറ്റൊരു കൂട്ടുകാരൻ ആണ് തോമാച്ചൻ, ഒരു വയസ്സിനു മൂത്തത് ആണ്.

 

നാട്ടിൻ പുറത്തെ കിളുന്തു പിള്ളേർ ഉച്ച കഴിഞ്ഞു പുല്ലു പറിക്കാൻ പോകും. ഇതിൽ കഴപ്പിളകിയ രണ്ടെണ്ണമാണ് ഇന്ദുവും പുഷ്പയും. തൊട്ടാൽ പൊട്ടുന്ന മധുരപ്പതിനെട്ടു പ്രായം. പുഷ്പയുടെ ‘അമ്മ പണ്ടേ പലർക്കും ഊക്കൻ കൊടുക്കും എന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അതാവാം മകൾക്കും ഇച്ചിരി കൂടുതൽ ആണ് എല്ലാം. അവളുടെ ഒരു പഞ്ചാര നോട്ടം ഉണ്ട്, കണ്ടാൽ തന്നെ കുണ്ണ പൊങ്ങും. കൊച്ചു പെണ്ണ് ആണെങ്കിലും ഒരു മദാലസ നടത്തം ഉണ്ട്, അര ഭാഗം ചുഴറ്റി, മുലകൾ മുൻപോട്ടു തള്ളിപ്പിടിച്ചു.

 

നാട്ടിൻപുറം ആയതിനാൽ മുല പിടിത്തം സാധാരണം ആണ്, അതിനാൽ അവളുടെ മുലകൾ പ്രായത്തിലും വലുതാണ്. ലോങ്ങ് സ്കർട്ടും ഒരു ഷർട്ടും ആണ് വേഷം. അടിയിൽ ബ്രാ ഇല്ല. രണ്ടു ബട്ടണിന്റെ ഇടയിൽ കൂടി തള്ളി നിൽക്കുന്ന മുല കാണാം. ഇവളുമാരെ ഒന്ന് വളക്കണം എന്ന് തീരുമാനിച്ചു. തോമാച്ചനെയും കൂട്ടി. ഞങ്ങൾ കൈലിയും ബനിയനും ആണ് വേഷം. വീടിനു അടുത്തുള്ള പള്ളിയുടെ തെക്കു ഭാഗം മുഴുവൻ കരിമ്പും കപ്പ കൃഷിയും ആണ്. കപ്പത്തോട്ടത്തിൽ ആണ് ഇവളുമാർ പുല്ലു പറിക്കാൻ വരിക. ബാക്കി ചുട്ടു വട്ടത്തെ സ്ഥലം മുഴുവൻ നല്ല കാട് പോലാണ്.

 

ചെറുപ്രായം കൊണ്ട് അവള് മാർക്കും നല്ല ഇളക്കമാണ്. ഇവളുമാർ അകലെ നിന്ന് വരുന്നത് കണ്ടു. ഞങ്ങൾ രണ്ടാൾക്കും കുണ്ണ പൊങ്ങി നിക്കുവാ. ഞങ്ങൾ നിൽക്കുന്നതിനു അടുത്ത് കൂടി വേണം ഇവർക്ക് പോകുവാൻ. അടുത്ത് വന്നപ്പോൾ നല്ല പഞ്ചാര ചിരി. അവളുമാരുടെ കണ്ണ് ഞങ്ങളുടെ പൊങ്ങി നിൽക്കുന്ന മുണ്ടിലേക്കു ആണ്. അവർ തൊട്ടു അടുത്ത് വന്നതും ഞാൻ തോമാച്ചന്റെ മുണ്ട് ഒറ്റ വലിക്കു പറിച്ചെടുത്തു. അവന്റെ കാരറ്റ് വണ്ണമുള്ള അഞ്ചിഞ്ചു കുണ്ണ തൊണ്ണൂറിൽ നിൽക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *