അനിയത്തിയെ സുഖിപ്പിച്ച കഥ [ മൂർ]

Posted by

അനിയത്തിയെ സുഖിപ്പിച്ച കഥ

Aniyathiye Sukhippicha Kadha | Author : Moor

 

എല്ലാ വായനക്കാർക്കും എൻ്റെ നമസ്കാരം. എൻ്റെ പേര് ദേവൻ 22വായിസ് ഡിഗ്രീ കഴിഞ്ഞു ഇരിക്കുന്നു. പക്ഷേ 1 എന്നതിന് supply ഉണ്ട് അതിൻ്റെ റിസൾട്ടിനയി വെയ്റ്റിംഗ് എൻ്റെ ആദ്യതെ കഥയാണിത്..

വിട്ടിൽ അച്ഛൻ, ഒരു പ്രൈവറ്റ് ബസ്സ് ഓടിക്കുന്നു ചിലപ്പോ ടൂറിസ്റ്റ് ബസ്സ് ഒട്ടത്തിനും പോഗും അമ്മ ഒരു അച്ചാർ കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു അനിയത്തി ഇപ്പൊൾ  commerce പഠിക്കുന്നു. അനിയത്തിയാണ് കഥയിലെ നായിക. എനിക്ക് സ്തിരമായി ജോലി ഒന്നും തന്നെയില്ല.ചിലപ്പോ കേബിൾ പണിക് പോകും ചിലപ്പോ pickup ഓടിക്കാൻ പോകും… അങ്ങനെയാണ് എനിക്കുള്ള വട്ടച്ചിലവ് ഒപ്പികുന്നത്…

ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം…

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് അനിയത്തി ഡിഗ്രീ പഠിക്കുമ്പോഴാണ് … ഇനി അനിയത്തിനെ കുറിച്ച് പറയാം.30B size അരും ഒന്ന് നുക്കിപോഗുന്ന ശരീരം. പക്ഷേ എനിക് ഇനേവരെ ഒന്നു അവളോട് തോന്നിയിട്ടില്ല.. ഞാൻ നല്ലരു സുഹൃത്തും ആയിരുന്നു… ഒരു ദിവസം വിട്ടിൽ മുറ്റം അടിച്ചോണ്ട് ഇരുന്നപോഴാണ് ഞാൻ അനിയത്തിയുടെ മുല ചാൽ കണ്ണുന്നത്… ചെറുതായിട്ട് മാത്രമാണ് കാണാൻ കഴിഞ്ഞത്.. ഒരു ¾ആയിരുന്നു വേഷം. അവളുടെ ചന്തി കണ്ടിട്ട് എൻ്റെ കുട്ടൻ കമ്പിയായി.

 

ശേ… സ്വന്തം അനിയത്തിയാണലോ.. എന്ന ബോധം കുറച്ച് കഴിഞ്ഞാണ് വന്നത്… അങ്ങനെ ദിവസങ്ങൾ കിടന്നു പോയി. Lock downill കുറച്ച് അയവ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് അമ്മക്ക് ഒന്നരാടം ദിവസം പോയാൽ മതി… ചിലപ്പോൾ പോകേണ്ടി വരില്ല… അനിയത്തിക്ക് ഓൺലൈൻ ക്ലാസ്സും. എനിക്ക് അന്നേരം കുറച്ച് കേബിൾ വർകിന് പോകാൻ ആശൻ വിളിച്ചു… അങ്ങനെ ഞാൻ 2 അഴിച്ച ബിസി ആയി… അച്ഛൻ വീട്ടിൽ ഇരുപ്.. പ്രൈവറ്റ് ബസ് ഒടാറായില്ല. വീട്ടിലേക്കുള്ള സദനങ്ങൾ ഒക്കെ എൻ്റെ വകയായിരുന്നു..

 

അങ്ങനെ ഇരിക്കെ അച്ഛന് ശനിയഴിച്ച ഹൈദരബാദിലേക്ക് ഓട്ടം കിട്ടി കോളജ് studentsine തിരിച്ചു നാട്ടിൽ എത്തിക്കാൻ വേണ്ടി… അതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്നെ അച്ഛൻ വിളിച്ചു നാളെ കഴിഞ്ഞ് വിട്ടിൽ വരണം എന്ന്.(അച്ഛൻ Thursday അണ് വിളിച്ചു പറഞ്ഞെ… ശനിയഴിച്ച വരണം എന്നു) ഞാൻ രാവിലെ പോയാൽ ചിലപ്പോ ഒന്നു രണ്ടു ദിവസം കഴിഞ്ഞേ വരു.. ചിലപ്പോ ലോംഗ് ആയിരിക്കും ചിലപ്പോ അടുതയിരിക്കും പണി. അങ്ങനെ ഞാൻ 1:30 ആയപ്പോ വിട്ടിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *