അൻവറും മൂന്ന് മിസ്ട്രസ്സും 11 [Don] [ Climax]

Posted by

അൻവറും മൂന്ന് മിസ്ട്രസ്സും 11

Anwarum Moonnu Mistressum Part 11 | Author : Don

[ Previous Part ]

 

*** ഇതൊരു femdom കഥയാണ്. സ്ത്രീകൾ പുരുഷനെ അടിമയായി ഭരിക്കുന്ന കാറ്റഗറി .
നിങ്ങൾ ” ഡ്രസ്സ് ഊരുക, പെണ്ണിനെ/ആണിനെ ഇട്ട് കളിക്കുക, വെള്ളം വിടുക, എഴുന്നേറ്റ് പോകുക ” ആ ടൈപ്പ് കഥയാണ് നോക്കുന്നതെങ്കിൽ ഈ കഥ അങ്ങനെയുള്ളതല്ല….മാത്രമല്ല അങ്ങനെയുള്ളവർ ദയവ് ചെയ്ത് ഇത് വായിക്കരുത്. ഇനി കണ്ടില്ലാ… പറഞ്ഞില്ലാന്നു പറയരുത്.*****

AC യുടെ തണുപ്പും ഇവരുടെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചുള്ള ഉറക്കും അവരുടെ ശരീരത്തിന്റെ ചൂടും എനിക്ക് സ്വർഗ്ഗത്തിലെ പട്ടുമെത്തയിൽ കിടക്കുന്ന അനുഭൂതി നൽകി. രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കാനുള്ള ബെൽ അടി കേട്ടാണ് ഉണർന്നത്. എന്നോട് പെട്ടന്ന് കുളിച് വരാൻ പറഞ്ഞു. ഞാൻ കുളിച് വന്നു. പിന്നെ കൈയും കാലും ബന്ധിച് തൊഴുത്തിൽ കൊണ്ടുപോയി കെട്ടി. എല്ലാവരും എത്തിയിട്ടുണ്ട്. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ രാത്നി വന്ന് ഭക്ഷണം തറയിൽ ഇട്ടുതന്നു. എല്ലാവർക്കും കൂടി ഒരു സ്ഥലത്താണ് ഇട്ടത്. എന്നിട്ട് നമ്മളോട് കഴിക്കാൻ പറഞ്ഞു. നമ്മൾ എല്ലാവരും അങ്ങോട്ടേക്ക് പോയി. മറ്റുള്ളവരൊക്കെ കൈ ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റാതെ പശു തിന്നുന്നപോലെ തിന്നുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ എന്നിൽ വല്ലാത്ത ഒരു ഭീതി കടന്നുകൂടി. ഒരു വല്ലാത്ത കാഴ്ചയായിരുന്നു അത്. 10 ആൾകാർ ഉള്ളത് കൊണ്ട് നമ്മൾ പുരുഷന്മാർ ആദ്യം സ്ത്രീകളോട് കഴിച്ചോളാൻ പറഞ്ഞു. അതിനു ശേഷം നമ്മൾ കഴിച്ചു. പിന്നെ നമ്മുടെ പഴയ സ്ഥാനത്തു പോയി നിന്നു. കുറെ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ നമ്മളെ സ്റ്റേജിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. എല്ലാവരും അവിടെയുണ്ട്. എനിക്കാണേൽ എങ്ങനെയെങ്കിലും ഇവിടുന്ന് ഒഴിവായിക്കിട്ടിയാൽ മതി എന്നായി.

ക്വീൻ 1: ലേഡീസ്… ചില സാങ്കേതിക പ്രശ്നങ്ങളാൽ നമ്മുടെ ഈ കൂടിച്ചേരൽ ഇന്നത്തോടുകൂടി അവസാനിക്കുകയാണ്. ഇതിനുപകരം നമ്മൾ വേറൊരു സമയം ഇതുപോലെ ഒത്തുചേരുന്നതായിരിക്കും. എന്നിരുന്നാലും ഇപ്പോൾ കൊണ്ടുവന്ന ഒരു അടിമയും നമ്മളെ തൃപ്തിപ്പെടുത്തിയില്ല. എല്ലാവർക്കും ഓരോരോ അസയിന്മെന്റ് തരുന്നതായിരിക്കും. അത് പൂർത്തീകരിച്ചു നമ്മെ അറിയിക്കണം.

അതും പറഞ്ഞു അവർ പോയി. ഞാൻ അവരെ ഇടക്കണ്ണിട്ട് ഒന്ന് നോക്കി. കാരണം അവർ അത്ര സുന്ദരിയായിരുന്നു. അവരെ കാണുമ്പോഴൊക്കെ ഒരു പ്രത്യേക ഊർജം ലഭിക്കുന്നതുപോലെ തോന്നി. അത് കഴിഞ്ഞ് രാത്നി 2 സ്റ്റേജിൽ കയറി.

രാത്നി 2: നമ്മൾക്ക് ഇനി വളരെ പരിമിതമായ സമയം മാത്രമേ ഉള്ളു, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്കറിയുന്ന ഒരു പണിഷ്മെന്റ് ഐഡിയ ഇവിടെ അവതരിപ്പിക്കാം. അത് മറ്റുള്ളവർക്ക് കൂടി അവരുടെ അടിമകളെ അവരുടെ കാൽ കീഴിൽതന്നെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *