മനുക്കുട്ടന്റെ അനിതാമ്മായി [കോരൻ]

Posted by

മനുക്കുട്ടന്റെ അനിതാമ്മായി

Manukkuttante Anithammayi | Author : Koran

 

ഹലോ കൂട്ടുകാരെ .. ആദ്യമായാണ് ഒരു കഥ എഴുതുന്നത് െതെറ്റുണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക ! ഇൗ ഭാഗത്തിൽ കമ്പി കുറവാണ് ഇത് ഒരു തുടക്കം മാത്രം
NB: ഇതിലെ കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും തികച്ചും സാങ്കൽപികമാണ്!

ഇത് മനുവിന്റെ കഥയാണ് മനു അനുഭവിച്ചറിഞ്ഞ പരമനന്ദ സുഖത്തിെന്റെ കഥ , മനുവിന്റെ അച്ഛനും അമ്മയും തിരക്കുള്ള ഡോക്ടർമാർ ആണ് ഏക മകൻ , ഇപ്പോൾ +2 പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞ് നിൽക്കുന്നു , ഇപ്പൊ 18 വയസ്സായി 5 .5 അടി പൊക്കം വെളുത്ത് നിറം മെലിഞ്ഞ എന്നൽ അത്യാവശ്യം ആരോഗ്യം ഉള്ള ശരീരം, നാളെ അവധി തുടങ്ങുകയാണ് ,

 

ഇനി റിസൾട്ട് വരുന്ന വരെ താൻ സ്വതന്ത്രനാണ്, മനുവിന് അധികം കൂട്ടുകാരൊന്നുമില്ല ! ഉറ്റ സുഹ്യത്ത് നന്ദു മാത്രo ആണ് കമ്പനി . അവൻ ആണെങ്കിൽ ഒരു കാട്ടു കോഴി , മനുവിന്റെ ലൈoഗീക ഗുരു !,വാണമടിക്കാൻ പഠിപ്പിച്ചതും ആദ്യമായി കുത്തു പടo കാണിച്ചതും നന്ദുവാണ്, മനു ആലോചിച്ചു – ഈ വെക്കേഷന് നന്ദുവുമൊത്ത് ഒരു ടൂർ പോകണം , 18 വയസായപ്പോളേ ലൈസൻസ് ഒക്കെ കിട്ടി , പക്ഷെ അച്ഛൻ വണ്ടി തന്ന് വിടുമോ?, താൻ ഡ്രൈവിംഗ് പഠിച്ച മാരുതി 800 മുറ്റത്ത് കിടപ്പുണ്ട് ,

 

പക്ഷെ ,മനുവിന്റെ പ്ലാൻ ഒക്കെ തകരാൻ അധിക നേരം ഒന്നും വേണ്ടിവന്നില്ല! അന്ന് വൈകിട്ട് അവന്റെ മുത്തശ്ശി വിളിച്ചു. അമ്മയുടെ അമ്മയാണ് , വെക്കേഷന് അങ്ങോട്ട് ചെല്ലാൻ . അമ്മയും അതു സമ്മതിച്ചു. ഇവൻ ഇവിടെ വെറുതെ ഇരിക്കുവല്ലെ? അമ്മക്ക് ഒരു കൂട്ടാകട്ടെ ! അവിടെ ഇപ്പോൾ അമ്മുമ്മയും , അനിത അമ്മായിയും പിള്ളേരും മാത്രമല്ലെ ഉള്ളൂ കൂട്ടിന് അനിതാമ്മായിയുടെ ആശ്രിതയായ ഗീത േചച്ചിയും , മനു ഓർത്തു ,

 

അമ്മാവൻ കുറേ വർഷമായിട്ട് ഗൾഫിലാണ് ഇട്ടു മൂടാൻ ഉള്ള സ്വത്ത് ഉണ്ടെങ്കിലും ഇപ്പോളും പണം പണം എന്ന ചിന്തെയെ അമ്മാവനുള്ളു കുവെെത്തിൽ ഒരു എണ്ണ കമ്പനിയിൽ എഞ്ചിനിയർ ആണ് അമ്മായിയും അവിടുെത്തെ മിനിസ്ട്രിയിൽ നഴ്സ് ആയിരുന്നു രണ്ടു കുട്ടികളും അവിെടെ ആണ് ജനിച്ചത് , വലിയ തറവാട്ടുകാരാണ് പഴയ നാട്ടിൻപുറം , ആണെങ്കിലും പഴയ അറയും നിരയും മച്ചും ഒക്കെയുള്ള വലിയ മൂന്നു നില വീട് ! മുത്തച്ഛെ ന്റെ കുടുംബം അവിടുെത്തെ പഴയ ജന്മിമാരായിരുന്നു ആ ബഹുമാനം ഇപ്പഴും നാട്ടുകാർക്കുണ്ട് ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *