ഭാഗ്യസൂക്തം രതിചരിതം [Soulhacker]

Posted by

ഭാഗ്യസൂക്തം രതിചരിതം

Bhagyasooktham Rathicharitham | Author : Soulhacker

 

പത്താം ക്ലാസ് തോറ്റു എന്ന് ആണ് ചോദിച്ചവരോട് എല്ലാം ഞാൻ പറഞ്ഞത്..പക്ഷെ..എട്ടാം ക്ലാസ്സിന്റെ അപ്പുറം സ്കൂളിന്റെ പടി ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല…വേറെ ഒന്നും കൊണ്ട് അല്ല…എന്നെ കൊണ്ട് ഒക്കില്ല..അങ്ങനെ പഠനം വഴിയേ ഓടിച്ചു തള്ളിയതാണ് ഞാൻ ..ആകെ അറിയാവുന്ന പണി ,ജാക്കി വെയ്പ്പ് ആണ് .എന്ന് പറഞ്ഞാൽ…നല്ല കൊഴുത്ത ചന്തിയുള്ള പെണ്ണുങ്ങളുടെ കുണ്ടിയിൽ ന്റെ കുണ്ണ കയറ്റുക എന്നത്..അതെപ്പോഴും അങ്ങനെ ആണ് അല്ലോ..പ്രകൃതിയുടെ ഒരു ബാലൻസിങ് ആക്ട് .കയ്യിൽ പൈസ ഇല്ലാത്ത ,നാടിനും വീടിനും ഗുണം ഇല്ലാത്ത ഒരുത്തനു..ദൈവം അറിഞ്ഞു എന്തേലും കൊടുക്കും..അങ്ങനെ എനിക്ക് തന്നു..നല്ല കിടിലൻ ശരീരവും ,ഒത്ത കുണ്ണയും .കുണ്ണഭാഗ്യം..എന്നാൽ അതാണ്..

 

പക്ഷെ..എന്ന കുണ്ണൻ ആണ് എന്ന് പറഞ്ഞാലും..അത് കാണിച്ചോണ്ടു നടക്കാൻ പറ്റില്ലല്ലോ,.ഏതേലും പെണ്ണിന്റെ ജാക്കി വെയ്‌പിൽ അവൾക് മനസ്സിൽ ആകണം…അല്ല എങ്കിൽ…പ്രണയം തോന്നണം…പ്രേമിക്കാൻ പിന്നെ…എട്ടാം ക്ലാസ് കടക്കാത്തവന്..സാധിക്കുന്നില്ല ..

 

.ഒരു ജോലി അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ ആണ് രസം .നെറ്റ് അല്ല ഇനി എന്ത് കുന്തം കയ്യിൽ ഉണ്ടേലും കാശ് കൊടുക്കണം . അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ആണ്..തീരെ പ്രതീക്ഷിക്കാതെ തൃശൂർ ഉള്ള ഒരു സ്വാശ്രയ collegil എനിക്ക്  peon  ആയി ജോലി കിട്ടുന്നത് .സ്വാശ്രയ കോളേജ് അല്ലെ വലിയ ശമ്പളം ഒന്നും ഇല്ല മാസം 6000 രൂപ കിട്ടും ..

ഇന്റർവ്യൂ കഴിഞ്ഞു ഓഫർ ലെറ്റർ ഒപ്പിടുന്നതിനു മുൻപ് ഞാൻ ഒന്നു ആലോചിച്ചു…വേണോ…

6000 രൂപ കൊണ്ട് ഒന്നും ആകില്ല..ഇവിടെ തൃശൂർ താമസിച്ചു ഫുഡ് ഉം കൂടി  ആകുമ്പോൾ മെനക്കേട്‌ ആകുമോ .പിന്നെ ഒരു നിമിഷം വേറെ ഒന്ന് ആലോചിച്ചു..അല്ല ..ഞാൻ എന്തിനാ അത്ര ആലോജിക്‌നാഥ് ..

 

പ്രിൻസിപ്പൽ ജേക്കബ് സർ അപ്പോൾ തന്നെ എന്നോട് പറഞ്ഞു..

ഓക്കേ അനൂപ് ..ഓൾ ദി ബേസ്ഡ്..അപ്പോൾ പറഞ്ഞത് പോലെ ഇന്ന് മെയ് പതിനെട്ടു ആയി ,ജൂൺ 1 നു രാവിലെ ജോയിൻ ചെയ്യുക .അനൂപ് ന്റെ അപ്പോയ്ന്റ്മെന്റ് ലെറ്റർ ഇപ്പോൾ വേണോ അതോ അന്ന് മതിയോ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *