സുരേന്ദ്ര പുരാണം [Baadal]

Posted by

സുരേന്ദ്ര പുരാണം

Surendrapuranam | Author : Baadal

 

കഥ നടക്കുന്നത് 20 വർഷം മുൻപാണ്. അതു കൊണ്ട് ഇന്നത്തെ കമ്പിക്കഥകളിലിലെ മെയിൻ കഥാപാത്രങ്ങളായ സ്മാർട്ട്‌ ഫോൺ, ലെഗ്ഗിൻസ്… മുതലായ സാധനങ്ങൾ വച്ചുള്ള കളികൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല എന്ന് ആദ്യം തന്നെ അറിയിച്ചു കൊള്ളുന്നു…
സുരേന്ദ്രൻ എറണാകുളം ജില്ലയിൽപ്പെട്ട ഒരു മലയോര ഗ്രാമത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്നയാളാണ്. ഡ്രൈവർ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നു. ഒരു ടാങ്കർ ലോറി ആണ് ഓടിക്കുന്നത്. അമ്പലമുകൾ റിഫൈനറിയിൽ നിന്നും മുഖ്യമായും കേരളത്തിലെ രണ്ടു എയർപോർട്ടുകളായ തിരുവനന്തപുരത്തേക്കും കോഴിക്കോടേക്കും ‘പ്ലെയിൻ പെട്രോൾ’ എന്ന് അറിയപ്പെടുന്ന ATF (എവിയേഷൻ പെട്രോളിയം ഫ്യുവൽ ) കൊണ്ട് പോകൽ ആണ് പണി… അതിനു മുൻപ് നാഷണൽ പെർമിറ്റ്‌ ലോറിയിൽ ആയിരുന്നു. അതു സുരേന്ദ്രന്റെ കല്യാണത്തിന് മുൻപാണ്. അന്ന് അയാൾ ഭയങ്കര ഊക്കിസ്റ്റ് ആയിരുന്നു. കേരളത്തിലിലെയും തമിഴ്നാട്ടിലെയും ഉൾപ്പെടെ ഇന്ത്യ മുഴുവൻ ഉള്ള പല പെണ്ണുങ്ങളെയും അയാൾ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്…. ഭൂരിഭാഗവും വെടികൾ ആയിരുന്നു എങ്കിലും ചില കടിയിളകിയ കൊച്ചാമ്മമാരെയും വീട്ടമ്മമാരും ഒരു കോളേജ് കുമാരിയെയും രണ്ടു നേഴ്സുമാരെയും പുള്ളി കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഇതിൽ ആരെയും അയാൾ വളച്ചെടുത്തത് ആയിരുന്നില്ല. നഴ്സുമാരും കോളേജ് കുമാരിയും ഒക്കെ ചില സെറ്റ് അപ്പുകൾ വഴി ആളുടെ കൈയിൽ വന്നു പെട്ടതായിരുന്നു. കൊച്ചാമ്മമാർ ആകട്ടെ… സുരേന്ദ്രനെ വിളിച്ചു കേറ്റി കളി കൊടുത്തതായിരുന്നു. ഒന്ന് പ്രേമിക്കണം എന്നൊക്കെ അയാൾക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും സമയക്കുറവും ജോലിയും വീട്ടിലെ പ്രാരാബ്ദങ്ങളും ഒക്കെ കാരണം അതൊന്നും നടന്നില്ല. ഇത്രയും കളികൾ കളിച്ച കാരണം താൻ ഒരു സംഭവം ആണെന്ന് ഒക്കെ അയാൾക്ക്‌ തോന്നാറുണ്ട്.

നാട്ടിൽ സുരേന്ദ്രൻ സു:സ്സമ്മതൻ ആയിരുന്നു. അധ്വാനിച്ചു കുടുംബം നോക്കുന്നവൻ… പെങ്ങന്മാരെയും അനിയന്മാരെയും ഒക്കെ പഠിപ്പിച്ചു കൊടുത്തും കെട്ടിച്ചു കൊടുത്തും കുടുംബം രക്ഷപ്പെടുത്തിയവൻ… ആരോടും നല്ല പെരുമാറ്റം… അങ്ങനെ മൊത്തത്തിൽ യോഗ്യൻ…സെക്സിലും അയാൾ മോശക്കാരൻ ആയിരുന്നില്ല… പെണ്ണുങ്ങളെ സുഖിപ്പിച്ചു വെള്ളം വരുത്തുന്നതിൽ ഒക്കെ അയാൾ തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിരുന്നിരുന്നു.

സുരേന്ദ്രനെക്കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ അയാൾ ആരോഗദൃഡഗാത്രൻ ആയിരുന്നെങ്കിലും ഇരു നിറക്കാരൻ ആയിരുന്നു. അഞ്ചര അടി പൊക്കം… കട്ടി മീശ… രോമാവൃതമായ മാറിടം…കുറച്ചു കുട വയർ കേരളത്തിലെ ആക്കാലത്തെ പുരുഷ ലക്ഷണങ്ങൾ വച്ചു ഒത്ത ഒരു പുരുഷൻ!!
തന്റെ 28 ആമത്തെ വയസ്സിൽ ആണ് സുരേന്ദ്രൻ പെണ്ണ് കെട്ടുന്നത്. എറണാകുളം ജില്ലയിൽ തന്നെ ഉള്ള വേറെ ഒരു മലയോര പ്രദേശത്തു നിന്നും… രമണി… അതായിരുന്നു പെണ്ണിന്റെ പേര്. അവൾക്കു സാമാന്യം വെളുത്ത നിറമായിരുന്നു. സുരേന്ദ്രനെക്കാളും രണ്ടു ഇഞ്ചു കുറവായിരുന്നു രമണിക്ക്… വട്ട മുഖം…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *