എൻ്റെ പുന്നാര അനിയത്തികുട്ടി [സ്റ്റെപ് സിസ്റ്റർ][Victor]

Posted by

എൻ്റെ പുന്നാര അനിയത്തികുട്ടി

Ente Punnara Aniyathikutty | Author : Victor

 

എനിക്ക് കഥ പറഞ്ഞു ശീലമില്ല ഞാനീ പറയാൻ പോകുന്നത് എൻ്റെ ലൈഫിൽ നടന്ന സംഭവമാണ്.ഇത് ആരോടെങ്കിലും പറയണം എന്ന് തോന്നി ഞാൻ ഈ സ്ഥലം ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ്. എൻ്റെ സംസാര ഭാഷയിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ ശമികേണ്ടതാണ്.ഇനി കഥയിലേക്ക് വരാം.ഈ സംഭവം നടകുന്നത് കൊറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപാണ്.കഥയിലെ ആരുടെയും പേര് വെളിപ്പെടുത്തുന്നത് അല്ല.

 

ഇതെല്ലാം നടകുന്നത് ഈ കൊറോണ മഹാമാരികൊകെ മുൻപാണ്. അന്ന് ഞാൻ കോളജിൽ പഠിക്കുന്ന സമയം.ഈ കഥയിലെ നായിക Degree കഴിഞ്ഞു നികുന്ന ടൈം.അതായത് എൻ്റെ അനിയത്തി.എൻ്റെ അമ്മയുടെ അനിയത്തിടെ മകൾ.ഞങ്ങൾ ചെറുതിലെ തൊട്ടേ അറിയാം.ഒരു ടൈം ആയപോ അതികം കാണാരില്ലയിരുന്ന്.അപോ സ്വാഭാവികമായി കൊറേ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കാണുമ്പോ എല്ലാ ആണുങ്ങളഡെം മനസ്സിൽ തോന്നുന്ന പോലെ എനിക്കും തോന്നി. പെണ്ണ് ഒരുപാട് വളർന്നല്ലോ എന്ന്.

 

അതെ അവൾക്ക് എല്ലാം വന്നു തുടങ്ങിയിരുന്നു അപ്പോഴേകും.ഉരുണ്ട ചന്തിയും കുർത്ത മുലയും.അങ്ങനെ പയ്യ പായ്യ ഇവള ഓരോ ശരീര സൗന്ദര്യവും ഞാൻ അസ്യദിച്ച് വാണം വിടാൻ തുടങ്ങി.അങ്ങനെ സ്വപ്നങ്ങളിൽ മാത്രമായി ഒതുങ്ങി പോയി കൊരെ കാലം. അന്നൊക്കെ കൊറേ ഓരോ കാരണം ഉണ്ടാക്കി ഞാൻ അടികൂടും അവളോട്.അവളരിയാദ്ദ ഓരോ സ്ഥലത്ത് തോടുവനായിട്ട്.അങ്ങനെ ഓരോ ദിവസം കഷ്ടപ്പെട്ട് കാരണം ഉണ്ടാക്കി തോടിട്ട് അത് ആലോചിച്ചു വാണം വിട്ടോണ്ടിരുന്ന്.

 

അങ്ങനെ കാലങ്ങൾ കടന്നു പോയി.എനിക്ക് കൊതി കൂടി കൂടി വന്നു അവളോട്. എല്ലാരേം പോലെ എനിക്കും പേടി ആയിരുന്നു എന്തെങ്കിലും പ്രശനം ആകുമെന്ന് വെച്ച്.അവള് എന്ത് കരുതും എന്ന് വെച്ച്.അവളുടെ താമസ സ്ഥലവും എൻ്റെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *